HN bán máy ique gameboy micro limited

Cửa hàng game Nintendo nShop

cancery1987

OrangeJuly
Thành viên BQT
Mua 500k bán lại 600k, còn vin vào sưu tầm để tăng giá...Muốn hạ 50k thì phải chứng minh này nọ ?!

Hành động bán hàng này rất vớ vẩn, chẳng xứng đáng để nói về mem nintendovn , yêu nintendo hay sưu tầm gì cả. Đây là hành động cần tiền, vịn lý do để có tiền. Còn dân sưu tầm hay dân yêu nintendo, nếu phải để máy mà mình thích, mình quý ra đi thì họ sẽ dành cho người tâm huyết, giá cả sẽ không là vấn đề.

Cần tiền thì cứ nói toẹt ra là cần tiền, văn với chẳng vở. Máy thì cũng xước nát đâu có xứng với cái ý nghĩa sưu tầm !

upppppppppppp mà em vẫn chưa mua dc supercard ak :)) ,hôm nay mới để ý
em bỏ tìm lâu rồi mà :))
tiền mua sc đem gom vào tiền mua vita rồi :)

up :D mình cũng có máy này
thank máy của Mario mình nhìn thấy ảnh rồi,đẹp hơn em này nhiều :)

Mua 500k bán lại 600k, còn vin vào sưu tầm để tăng giá...Muốn hạ 50k thì phải chứng minh này nọ ?!

Hành động bán hàng này rất vớ vẩn, chẳng xứng đáng để nói về mem nintendovn , yêu nintendo hay sưu tầm gì cả. Đây là hành động cần tiền, vịn lý do để có tiền. Còn dân sưu tầm hay dân yêu nintendo, nếu phải để máy mà mình thích, mình quý ra đi thì họ sẽ dành cho người tâm huyết, giá cả sẽ không là vấn đề.

Cần tiền thì cứ nói toẹt ra là cần tiền, văn với chẳng vở. Máy thì cũng xước nát đâu có xứng với cái ý nghĩa sưu tầm !
đúng em đang cần tiền câu đầu tiên trong topic em đã ghi là đang cần tiền mua vita
chứng minh này nọ?ý của em là ai chứng minh được muốn mua gbm để sưu tập thì em fix 50k ủng hộ cái tinh thần sưu tập ấy và không fix hơn(fix nữa thì em chỉ có tiền mua vita về ngắm chứ chả có tiền mua game) và cách chứng minh của em là như trên:mem lâu năm:từ năm 2012 trở về trước đã là lâu rồi,số bài viết nhiều:con số 10 đã là số nhiều rồi,tham gia nhiều box khác ngoài quảng cáo:nếu đã có tinh thần sưu tập chắc không chỉ vào quảng cáo tìm mua đồ mà cũng thảo luận một chút về các thứ khác chứ nhỉ? nói thật là cách chứng minh này cũng chẳng triệt để cơ mà em không nghĩ ra cách chứng minh nào khác :|
ờ máy xước thật nhưng thôi cứ rao thôi không rao thì không mua được vita mà tiền ăn tiền học thì chắc không sờ vào được rồi :|
ai thắc mắc sinh viên không có điều kiện mà ham hố thì em trả lới luôn là :tính em nó thế ạ :)) chắc có ngày chết sớm vì cái tính này :))
văn hơi lủng củng tí nếu anh vẫn thấy em không ra gì thì mình trao đổi trực tiếp luôn chứ gõ bàn phím thế này khổ lắm :|

---------- Post added at 01:52 PM ---------- Previous post was at 01:49 PM ----------

cho mình đặt gạch nhé
gạch đã được đặt lại...

Uhm thôi anh chúc chú sớm bán được hàng, mà theo anh là ko nên mua vita đâu. Game thì đắt, nút lại tệ so với psp3000
Rất nhiều người khuyên câu này nhưng thôi kệ em cứ mua.sinh viên thì ăn chơi cho đã cái đã sau này đi làm không có tgian chơi :)
Chắc chờ sau này ra pokemon y em lại bán vita mua 3ds:))

tintin2397

Nấm nhỏ
psp dc mỗi cái đẹp chứ game chơi chán òm :)) , hôm bữa mới đổi con E71 để lấy psp 2k ,dc 1 tuần xog bán :sorry[1]: (psv thì ko nói ,đỉnh quá rồi :myemo0111: )

psp dc mỗi cái đẹp chứ game chơi chán òm :)) , hôm bữa mới đổi con E71 để lấy psp 2k ,dc 1 tuần xog bán :sorry[1]: (psv thì ko nói ,đỉnh quá rồi :myemo0111: )
Em lần trước mua psp 3k cũng được 1 tuần xong bán để mua 3ds.giờ có 3ds thì lại thèm mua psv.ước gì có tiền để gom hết các em ấy lại :))

beurney

Nấm bình thường
Em lần trước mua psp 3k cũng được 1 tuần xong bán để mua 3ds.giờ có 3ds thì lại thèm mua psv.ước gì có tiền để gom hết các em ấy lại :))
bán máy lấy tiền mua vé số,trúng độc đắc 1 cái hốt về vả núi máy và game.hehe:bleh[1]:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN