HCM bán máy wii u deluxe 32gb fullbox 5m

Cửa hàng game Nintendo nShop

e ở hải phòng bấc ơi :)) e hỏi chút nhé WiiU mình chơi = tay của nó , có trò nào bắt buộc phải remote ko ạ
cai do minh chiu, het cach XD. Con wii u toan bo choi bang tay cam, 1 so tro chap nhan them phu kien thoi, thich thi ban sai khong thi thoi
p/s: mod thong cam may tiem khong co UNI ^^!

viking3

Nấm bình thường
Máy này chơi đc game Wii ko bác? Chỉ có máy + cái tay Wii U mà ko có mấy cái nunchuck, wiimote nhỉ?

(mua game không thì 400k/đĩa)
list game: walking dead, your shape, just dance 4, tekken,zombi u, scribble nauts,nintendo land, warriors orochi 3, sing party,avengers.
sdt:01203275125
YH: hysterical_road@yahoo.com
free ship quận 1+2.
VÌ NGỨA MẮT THÁI ĐỘ MUA HÀNG CỦA 1 SỐ BẠN NÊN EM FIX THẲNG THÀNH 5M, KHÔNG FIX 1 ĐỒNG NÀO NỮA, MÁY EM CHỈ MUỐN NHƯỢNG LẠI CHO BÁC NÀO MUỐN CHƠI, CHỨ KHÔNG PHẢI HÀNG TRÔI NỔI QUA TAY NHIỀU NGƯỜI. NẾU MUỐN SO GIÁ CÁC BẠN SO KHÔNG LẠI MÌNH ĐÂU, SO GIÁ GỐC XEM LÀ BIẾT ĐẮT RẺ LIỀN. MÁY CÁC BẠN TỐT THẬT THÌ MÁY MÌNH CŨNG CHẲNG TỒI.
em bán hàng tại nhà nên máy hư hỏng các bác đến nhà đòi lại $ ạ.
bác gui trung gian qua nintendo VN e ấy ^^

(mua game không thì 400k/đĩa)
list game: walking dead, your shape, just dance 4, tekken,zombi u, scribble nauts,nintendo land, warriors orochi 3, sing party,avengers.
sdt:01203275125
YH: hysterical_road@yahoo.com
free ship quận 1+2.
VÌ NGỨA MẮT THÁI ĐỘ MUA HÀNG CỦA 1 SỐ BẠN NÊN EM FIX THẲNG THÀNH 5M, KHÔNG FIX 1 ĐỒNG NÀO NỮA, MÁY EM CHỈ MUỐN NHƯỢNG LẠI CHO BÁC NÀO MUỐN CHƠI, CHỨ KHÔNG PHẢI HÀNG TRÔI NỔI QUA TAY NHIỀU NGƯỜI. NẾU MUỐN SO GIÁ CÁC BẠN SO KHÔNG LẠI MÌNH ĐÂU, SO GIÁ GỐC XEM LÀ BIẾT ĐẮT RẺ LIỀN. MÁY CÁC BẠN TỐT THẬT THÌ MÁY MÌNH CŨNG CHẲNG TỒI.
em bán hàng tại nhà nên máy hư hỏng các bác đến nhà đòi lại $ ạ.
Nếu bạn có ý nói mình thì mình thành thật xin lỗi, xác nhận lại là mình chưa bao giờ nói máy mình đẹp và máy bạn dở cả, vì bạn yêu cầu mình đổi máy 3dsxl mình vừa mua vào 28/10 này tại halo với máy wii u bạn mua gần cả năm, máy bạn đã chơi nhiều rồi còn máy mình thì còn mới tinh, mình chơi 1-2 lần rồi bỏ vào case cất, mình nói là không đổi vì máy mình còn mới thì bạn suy nghĩ mình khen máy mình chê máy bạn. việc này đáng lẽ mình nói riêng với bạn nhưng bạn update lại như thế thì mình chỉ muốn nói xin lỗi và góp chút ý kiến, mình biết việc bán máy đã lỗ còn trả giá thì ai cũng phải tức, nhưng đã là mua bán thì phải có chứ, thú thật là mình tính cuối tuần gom hết tiền lại qua bạn mua máy vì bạn thấy đó mình đã hỏi bạn từ lâu đến giờ vẫn hỏi mình thât muốn mua nhưng vừa mở lên thấy status vậy mình cũng chẳng dám mua nữa. dù sao cũng thanks bạn.

Nếu bạn có ý nói mình thì mình thành thật xin lỗi, xác nhận lại là mình chưa bao giờ nói máy mình đẹp và máy bạn dở cả, vì bạn yêu cầu mình đổi máy 3dsxl mình vừa mua vào 28/10 này tại **** với máy wii u bạn mua gần cả năm, máy bạn đã chơi nhiều rồi còn máy mình thì còn mới tinh, mình chơi 1-2 lần rồi bỏ vào case cất, mình nói là không đổi vì máy mình còn mới thì bạn suy nghĩ mình khen máy mình chê máy bạn. việc này đáng lẽ mình nói riêng với bạn nhưng bạn update lại như thế thì mình chỉ muốn nói xin lỗi và góp chút ý kiến, mình biết việc bán máy đã lỗ còn trả giá thì ai cũng phải tức, nhưng đã là mua bán thì phải có chứ, thú thật là mình tính cuối tuần gom hết tiền lại qua bạn mua máy vì bạn thấy đó mình đã hỏi bạn từ lâu đến giờ vẫn hỏi mình thât muốn mua nhưng vừa mở lên thấy status vậy mình cũng chẳng dám mua nữa. dù sao cũng thanks bạn.
Máy xl đổi với wii u là ngon quá rồi. Sao không đổi nhỉ ?
Khó hiểu quá.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN