HCM Bán N-Gage QD còn zin, chưa bung máy 850K hoặc đổi Gameboy Micro - Gameboy SP iQue

Cửa hàng game Nintendo nShop

dragonhk2005

Nấm nhỏ
Mình đi làm, không có nhu cầu dùng NGage nên muốn bán. Giá 850K hoặc đổi lấy Gameboy Micro hay Gameboy SP iQue cho cháu chơi. Máy ngon, màn hình đẹp, sáng, chưa bung, pin zin theo máy 6C, còn thẻ Nokia Pass lúc mua máy kèm theo. Mặt sau hơi bị xước do cấn chìa khóa trong túi.

Tặng thẻ nhớ MMC 512MB hàng Transcend.

Con này chơi game 3D hay nghe nhạc thì số 1.

Máy đã lên đường
YM! : vinamillks

Thanks các bạn xem bài.

dragonhk2005

Nấm nhỏ
Nokia màn thường hay Sil bạn ??? Vỏ phím sao ? Cho cái ảnh đê :D
Màn hình xịn nhé bạn, rất sáng. Đã hí hoáy up được ảnh. vì chụp ko có flash nên hơi tối, thực tế sáng đẹp hơn rất nhiều.

....Sáng nay có bác gọi đề nghị thay bộ vỏ mới sẽ lấy, vội vã chạy đi thay, giờ không thấy contact lại... :no:

BoyTomMy

Hảo Mỳ Tôm
Màn hình xịn nhé bạn, rất sáng. Đã hí hoáy up được ảnh. vì chụp ko có flash nên hơi tối, thực tế sáng đẹp hơn rất nhiều.

....Sáng nay có bác gọi đề nghị thay bộ vỏ mới sẽ lấy, vội vã chạy đi thay, giờ không thấy contact lại... :no:
Hem phải là dzìm hàng nhưng mình nói thẳng lun !!! Vỏ lô, phím lô, gioăng cũng lô lun, màn thường hem phải màn silver, chưa biết pin ra sao !!! Con nè kịch kim là 650k !!!

Còn 1 vấn đề nữa !!! N-gage để nghe nhạc hem phải là QD nha bạn :)) Mà là N-gage Classic :x N-gage Classic có chip âm thanh riêng biệt nên chất lượng âm thanh khỏi bàn :) Còn QD thì ngõ ra là Mono =)) Nghe mún điên cái đầu chứ hay ho gì :-j

dragonhk2005

Nấm nhỏ
Ah, Vỏ zin mình vẫn còn giữ lại nhé bạn, nhưng đã nói ở trên, sáng nay vừa thay để cho đẹp mắt một số người, ko phải ai cũng rành như bạn. Mình ko phải dân buôn, cho nên thay xong, cầm cái máy thấy cũng ko khác gì lắm, bác nào chuộng vỏ zin thì tặng luôn. không sao cả. Thêm nữa, bàn phím 100% zin nhé. :sorry[1]: Màn silver là sao bạn?

BoyTomMy

Hảo Mỳ Tôm
Ah, Vỏ zin mình vẫn còn giữ lại nhé bạn, nhưng đã nói ở trên, sáng nay vừa thay để cho đẹp mắt một số người, ko phải ai cũng rành như bạn. Mình ko phải dân buôn, cho nên thay xong, cầm cái máy thấy cũng ko khác gì lắm, bác nào chuộng vỏ zin thì tặng luôn. không sao cả. Thêm nữa, bàn phím 100% zin nhé. :sorry[1]: Màn silver là sao bạn?
Phím zin thì bạn cứ chụp hình cái phím riêng ra cho mình với :) Màn Silver là màn sáng trắng !!! Màn đi theo QD sản xuất năm 2004-2005 !!! Bạn đăng số IMEI lên là biết ngay ý mà :)

BoyTomMy

Hảo Mỳ Tôm
Chúc mừng :) Bạn đã có 1 con QD màn Silver (nếu chưa thay màn) !!!! H bạn chỉ cần tháo phím ra, nhìn vào góc cạnh phím sao ý, nếu có chứ EN (ngôn ngữ phím) thì là phím zin hem có thì là hàng lô :) Nếu là hàng zin thật thì mình xin lỗi :"> Tiện thể show lun mấy em Gage của mình nhỉ :">

dragonhk2005

Nấm nhỏ
Oạch, gặp trúng dân chơi rồi :myemo0111: Nhìn dàn máy mê quá.

Nhân tiện cho hỏi luôn bạn, nhìn Imei sao biết silver, mình tìm trên gg chỉ thấy số thứ 7 và 8 nếu 00 là hàng origin thôi.

Thêm nữa, sáng đi thay vỏ, thấy ông cửa hàng thao tác phức tạp lắm, giờ bung vỏ ra để xem phím, chắc đi luôn quá. Còn cách nào ko bạn, từ lúc mua máy, nếu ko nhầm, chưa thay phím lần nào cả???

Thực ra, mua nó lâu lắm rồi, bán cũng tiếc, nhưng cháu mình thích máy gameboy, nên mới đành đổi.

Thanks bạn BoyTomMy đã hỗ trợ.:rolleyes[1]:

BoyTomMy

Hảo Mỳ Tôm
Đây nhá !!! Nếu là màn vàng sản xuất năm 2003 thì IMEI sẽ bắt đầu là 35335 còn màn Sil sẽ bắt đầu là 35336 !!! Thực sự bung phím ra không khó đâu bạn !!! Bạn để Gage lên 1 mặt phẳng nhá, để 2 ngón cái vào phím, ngón trỏ trái để vào giữa phím 4 chiều, ngón trỏ phải để vào phím 5 !!! 8 ngón còn lại bạn bám vào thân máy làm tựa, ấn mạnh 2 ngón trỏ là vỏ trước sẽ ra thui :)

---------- Post added at 10:06 PM ---------- Previous post was at 10:03 PM ----------

Á !!! Tí quên, nhớ mở nắp pin ra trước :)

chickentqd

Nấm bình thường
em có sp ique và muốn đổi ngage.Anh có thể liên lạc với em đc ko ạ.e nt mà chưa thấy anh nt lại.
01673784686
em ở hà nội thì trao đổi ntn ạ?:shake:

---------- Post added at 11:01 AM ---------- Previous post was at 11:00 AM ----------

Chúc mừng :) Bạn đã có 1 con QD màn Silver (nếu chưa thay màn) !!!! H bạn chỉ cần tháo phím ra, nhìn vào góc cạnh phím sao ý, nếu có chứ EN (ngôn ngữ phím) thì là phím zin hem có thì là hàng lô :) Nếu là hàng zin thật thì mình xin lỗi :"> Tiện thể show lun mấy em Gage của mình nhỉ :">

omg.sợ rồi đấy :D đúng là mem của ngageviet rồi:myemo0111::myemo0111::myemo0111:

BoyTomMy

Hảo Mỳ Tôm
Thía thì khuyên chủ toppic hem nên đổi :-ss Tưởng có SC đi kèm thì đổi ngang chứ nếu không thì chủ toppic bị lỗ đó :-j Mang qua Sl4x rao bán, lấy tiền mua Ique đi :) Khi chụp nhớ để vỏ zin vào hem thì bị ném đá như lúc đầu đấy !!!

Vẫn ham muốn chơi Gameboy mà hem mún xa Gage thì lên google search Vbag nhá :) Giả lập GBA cho Gage đấy :D

dragonhk2005

Nấm nhỏ
Sorry bạn, trưa vừa chạy ra ngoài, máy đã bán nhé, mua rất nhanh và không cần test.

Chân thành cám ơn các bạn đã support và quan tâm, bán xong vẫn còn tiếc.

Lúc nào ghiền lại chắc bạn BoyTomMy nhường cho em Classic nhỉ :rolleyes[1]:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN