Toàn Quốc Bán, nhận modchip cho Gamecube và phụ kiện liên quan

Cửa hàng game Nintendo nShop

obi123

Nấm bình thường
Cám ơn các bạn, ên tiếp nào!!! Ai lấy chip thì pm mình nhé, vả lại, các bạn ai mua SD adapter và thẻ nhớ cube thì pm mình nhanh đi để mình làm 1 cục ship về cho tiện. Tiền ship ko tính nhé!

Trùi, vậy là ông không biết chỗ nào bán gambit à. Trên amazon bán chừng 5$ + thêm vài $ tiền ship + tiền lời chỗ ông Alviss chắc cũng phải 200k. Uổng tiền quá. Hay ông bán cho tui cái của ông đi, còn khi nào ông mua sau. hahaha. Thôi vậy, dù sao tui modchip cũng chỉ để ngắm và sưu tầm chứ không chơi,cứ để original khỏi tốn tiền.

finallegend

Nấm nhỏ
Mình đặt 2 cái modchip với 2 cái SD adapter nhé. Với lại mình cần 1 số đĩa gốc Cube để sưu tầm. Thứ hai mình chuyển tiền.
LH: 59/38 huỳnh mẫn đạt f.5 q.5 HCM Lý Thiện Trường
yh:finallegend_xfire ( add nick mình hỏi vài thứ)
0937 921 404

banh_he90

Nấm bình thường
Mình đặt 2 cái modchip với 2 cái SD adapter nhé. Với lại mình cần 1 số đĩa gốc Cube để sưu tầm. Thứ hai mình chuyển tiền.
LH: 59/38 huỳnh mẫn đạt f.5 q.5 HCM Lý Thiện Trường
yh:finallegend_xfire ( add nick mình hỏi vài thứ)
0937 921 404
Đây chắc là em của anh Nhân và anh Đạt!

---------- Post added at 07:28 PM ---------- Previous post was at 07:25 PM ----------

Upppp cho Obi! Sao diễn đàn mình không có giải thưởng nào trao cho Obi chẳng hạn như "Giải thưởng cao quí cho sự nghiệp phổ cập Gamecube" nhỉ? Giá em đưa ra rẻ tới mức anh muốn đưa cái origin dán decal của anh cho em mod luôn! Phải like hết tất cả những post của em trong thớt này mới được! Anh sẽ up dài dài để giúp em thực hiện ước mơ của mình và những người khác!

---------- Post added at 07:29 PM ---------- Previous post was at 07:28 PM ----------

Nhầm, bị lậm facebook, phải thank chứ không phải like! :bleh[1]::bleh[1]::bleh[1]::bleh[1]:

---------- Post added at 07:30 PM ---------- Previous post was at 07:29 PM ----------

P/S: không biết cuồng nhiệt thank như vậy có bị ban không ta :|

---------- Post added at 07:45 PM ---------- Previous post was at 07:30 PM ----------

À quên, hay là em làm chi nhánh phân phối chính GC không lợi nhuận luôn đi (em nó không biết có lời không, có lời chắc cũng ít lắm, nhiều khi lỗ không chừng), em đưa thêm những mặt hàng khác nữa như là GB player, adapter 220v, dây av, tay gamecube luôn cho mọi người sau này cứ nhắc tới Obi là nhớ tới Gamecube!
Thương ku này quá chừng! :321:

Tình yêu Gamecube, lên top nào. 2 năm trước còn không biết Gamecube là cái gì. Từ ngày tham gia forum thấy nhiều máy xưa lạ lạ làm mình ghiền quá:em41:.

obi123

Nấm bình thường

---------- Post added at 01:04 AM ---------- Previous post was at 01:04 AM ----------

Đây chắc là em của anh Nhân và anh Đạt!

---------- Post added at 07:28 PM ---------- Previous post was at 07:25 PM ----------

Upppp cho Obi! Sao diễn đàn mình không có giải thưởng nào trao cho Obi chẳng hạn như "Giải thưởng cao quí cho sự nghiệp phổ cập Gamecube" nhỉ? Giá em đưa ra rẻ tới mức anh muốn đưa cái origin dán decal của anh cho em mod luôn! Phải like hết tất cả những post của em trong thớt này mới được! Anh sẽ up dài dài để giúp em thực hiện ước mơ của mình và những người khác!

---------- Post added at 07:29 PM ---------- Previous post was at 07:28 PM ----------

Nhầm, bị lậm facebook, phải thank chứ không phải like! :bleh[1]::bleh[1]::bleh[1]::bleh[1]:

---------- Post added at 07:30 PM ---------- Previous post was at 07:29 PM ----------

P/S: không biết cuồng nhiệt thank như vậy có bị ban không ta :|

---------- Post added at 07:45 PM ---------- Previous post was at 07:30 PM ----------

À quên, hay là em làm chi nhánh phân phối chính GC không lợi nhuận luôn đi (em nó không biết có lời không, có lời chắc cũng ít lắm, nhiều khi lỗ không chừng), em đưa thêm những mặt hàng khác nữa như là GB player, adapter 220v, dây av, tay gamecube luôn cho mọi người sau này cứ nhắc tới Obi là nhớ tới Gamecube!
Thương ku này quá chừng! :321:
Hí hí, cám ơn anh nhiều vì 2 băng Mario nhé \:D/ Vẫn 1 tình yêu Nintendo cháy bỏng!!!
Mà em bây h bận việc, chỉ giúp ae tìm những cái khó kiếm thôi, chứ mua tay, mua máy thì ở trong HCM chắc nhiều hơn ngoài này :D

Cám ơn mọi ng đã ủng hộ :)

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN