HCM Bán Nintendo 3ds flame red 97%

Cửa hàng game Nintendo nShop

Karas

Nấm nhỏ
xin lỗi mình góp ý tí là giá bạn đưa ra quá cao so với thời điểm hiện tại, khi bạn bán không có fc, game thì chỉ là game mario land, bạn nên tham khảo lại giá, 3tr7 là quá cao so với thời điểm 3DS XL gần kề như thế, đó là lí do bạn rao cả tháng trời mà vẫn chưa ra đi được.

xin lỗi mình góp ý tí là giá bạn đưa ra quá cao so với thời điểm hiện tại, khi bạn bán không có fc, game thì chỉ là game mario land, bạn nên tham khảo lại giá, 3tr7 là quá cao so với thời điểm 3DS XL gần kề như thế, đó là lí do bạn rao cả tháng trời mà vẫn chưa ra đi được.
3DS Xl có ra thì 3DS cũng vẫn là $169.99 mà@@. Có chăng thì chỉ là game thủ chần chừ phân vân giữa 2 máy này chứ giá cả không phải là vấn đề.

Karas

Nấm nhỏ
3DS Xl có ra thì 3DS cũng vẫn là $169.99 mà@@. Có chăng thì chỉ là game thủ chần chừ phân vân giữa 2 máy này chứ giá cả không phải là vấn đề.
nhưng mà nhu cầu 3DS sẽ giảm xuống mà nhường lại 3DS XL vì hiện nay ta thấy chất lượng 3DS XL tốt hơn 3DS dù cho mắc hơn không bao nhiêu nhưng bù lại sẽ lợi hơn rất nhiều.
nếu bạn bán có luôn FC thì sẽ mau đi hơn nhiều, vì người dùng sẽ tính toán đắn đo, mua 3DS về có FC thì chơi luôn game DS, tiện, còn không thì phải mua FC, hay mua thêm game mình thích, chi phí dội lên cao hơn giá hiện tại.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN