HCM Bán Nintendo 3DS US Likenew 99.9%

Cửa hàng game Nintendo nShop

Giá này nói thật mua 3ds XL rùi cần gì mua 3ds nữa bạn. Bạn k fix thì mãi mãi k đi góp ý đấy
Mình đã có ghi có call là có fix mà :) Mà hàng tốt nên mình cũng ko sợ, với lại ko phải vì lên đời 3ds xl nên bán, mình ko có thời gian chơi nên bán. Mà máy như mình nói đấy. Nhẩm tính là mình fix cũng nhiều rồi, nhưng vẫn sẽ fix cho những ai nhiệt tình :)

6 code xịn = 1t8 -> máy 2t2
Cố gắn lên bạn - nếu có ai yêu thích khoảng 3-4 game trong list của bạn chắc sẽ mua thôi
Mình thấy giá máy là cũng ok rồi - nhưng còn giá game thì hơi chát 1 chút (với giá game đó có thể mua được 3-4 GC ngon lành )
up phụ bạn

6 code xịn = 1t8 -> máy 2t2
Cố gắn lên bạn - nếu có ai yêu thích khoảng 3-4 game trong list của bạn chắc sẽ mua thôi
Mình thấy giá máy là cũng ok rồi - nhưng còn giá game thì hơi chát 1 chút (với giá game đó có thể mua được 3-4 GC ngon lành )
up phụ bạn
Thì do giá game từ 1tr8 - 2tr2 + thêm máy + thẻ SD 8GB xịn + $17 trong tài khoản nữa. Những thứ linh tinh này nên mình để giá đó. Nhưng trên tinh thần là ai gọi là mình fix nhiệt tình thôi :)

Fivelions

Nấm nhỏ
Cái giá quá ngon, chẳng qua là 6 cái game thêm vô nó lấn cấn thôi. Cái dở của mua game code là thế. Chứ cả máy cả game + cả phụ kiện giá thế kia còn đòi hòi cái *beep* gì.

Thằng nào nói giá này mua đc 3ds xl thì thằng đấy ko có não, mua 3ds xl về chụp hình lướt web àh :))

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN