HCM Bán Nintendo DSi hoặc trao đổi lấy PSP !

Cửa hàng game Nintendo nShop

BubbleHead

Nấm bình thường
tùy theo ý mọi ng chứ,đâu phải lúc nào Ds cũng hơn Psp và đâu phải lúc nào Psp cũng hơn Ds :-? có điều là Psp 100 % đắt hơn Ds mà bạn đòi đổi thì hơi khó =)

BoyTomMy

Hảo Mỳ Tôm
trong 4rum nintendo mà phán cái câu này thì coi chừng bị ném đá nha bác :), DS có nhiều game đáng chơi hơn hẳn PSP, bác mua PSP về rồi sẽ biết =))
Câu này mới bị ném tạ nè !!! PSP đang trong tháng ngập tràn game đỉnh UFC 2010, WWE Smackdown vs RAW 2011, GOW: Ghost Of Spartan, KDH : Birth By Sleep, P3p, .............. còn dài lắm lắm !!!

trong 4rum nintendo mà phán cái câu này thì coi chừng bị ném đá nha bác :), DS có nhiều game đáng chơi hơn hẳn PSP, bác mua PSP về rồi sẽ biết =))
^^ sr sr , mình cũng từng chơi PSP , mới mất cái PSP hồi tết ta nè

tùy theo ý mọi ng chứ,đâu phải lúc nào Ds cũng hơn Psp và đâu phải lúc nào Psp cũng hơn Ds :-? có điều là Psp 100 % đắt hơn Ds mà bạn đòi đổi thì hơi khó =)
ừa , nhưng cứ rao xem thử sao T.T

có bán lẽ cái ace 2i không bạn??
Chắc ko bạn à

đẹp chẹp chẹp
^^

:rolleyes[1]: máy của bạn bán bao nhiêu vậy?
hix, thích cái màu này ! :x
bạn cho mình giá đi , mình xem xem thế nào

có thể hai tháng nữa tôi có PSP nếu bạn đợi dc thì tôi đổi cho
tháng sau mình qua cali rồi , chắc là ko được rồi

Câu này mới bị ném tạ nè !!! PSP đang trong tháng ngập tràn game đỉnh UFC 2010, WWE Smackdown vs RAW 2011, GOW: Ghost Of Spartan, KDH : Birth By Sleep, P3p, .............. còn dài lắm lắm !!!
^^

Game NDS số lượng nhiều hơn hẳn PSP,bác ngồi kể game của NDS bảo đảm tốn giấy mực hơn =))
Bị ném 2 quả tạ PSP trong 4rum nintendo =)),chắc nên đổi tên 4rum đc rồi nhỉ =))

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN