HN Bán or đổi PS3 Wii nguyên Box đã softmod + HDD Seagate Box Buffalo 500Gb + Switch tenda 8port (tặng

Cửa hàng game Nintendo nShop

Bán Wii nguyên Box đã softmod + HDD 500Gb + 2 tay loại H dây AV PS2 (có hình) cho bác nào thik chọc ngoáy

Bỗng dưng 1 ngày đẹp trời muốn thử chuyển sang PS3 nên em bán.

1. Wii Kor - 98% đã softmod fw 4.1 nguyên tem - chơi được các game mới nhất (lưu ý đây là đồ hiếm vì softmod nên còn nguyên tem ko như hàng mod chip dễ cháy :surrender:). Máy mua để 2 anh em chơi nên rất giữ.
Đã Softmod rồi thì chơi đầy đủ các game trên cả DVD lậu lẫn USB hoặc HDDbox. Xem film, lướt web ngon.
Các game hỗ trợ: game wii, game cube, snex, Ps1...
Đã backup đầy đủ chống brick, auto update...

Phụ kiện:

+ Box, sách, hướng dẫn đầy đủ. (để trên nóc tủ ngại chụp quá :sogood:)
+ Dây AV, nguồn 220v (hàng ngon ko phải mua cái chuyển 110v như Wii Jap), sensorbar, kệ đứng kê máy.

+ 2 Wiimote + 2 nunchuck + 2 cái silicon bảo vệ (cầm đầm tay)

+ phụ kiện gắn wiimote: súng, gậy đánh bóng chày, vợt tennis, gậy đánh bóng chày

+ 4 pin sạc mới mua + sạc ngon mới mua (cái này mới cũng mất 2 lốp)

+ 1 thẻ 1GB (tha hồ copy game snenx)

+ 1 đống đĩa game như: Mario galaxy 1 & 2, Wiisport (đĩa gốc), Super Mario Bros, Mario Kart, No more Hero...

Tổng thiệt hại 3,8 tr (ko bán lẻ)

2. HDD Seagate Sata 500gb + Box Buffalo (adapter zin) USB 2.0
còn bảo hành đến 18/12/2012 ít dùng lắm
TRong có ít game wii và series phim Friends (có sub việt) và 1 ít film HD với anime :D

Giá 1.250k đã bay

3. Dây Sata 2 cái, 2 đầu chuyển DVI - VG, 1 đầu chuyển DVI - HDMI

Giá 60k (tất cả cho nhanh) (có gạch)

4. 2 tay PS2 loại H (1 tay theo máy, 1 tay mua thêm) dây AV của PS2

Tình trạng cắm vào máy PS2 vẫn nhận ngon, nút bấm vẫn đc, nhg do để lâu ko chơi nên bị ẩm IC hay sao ý, nên nó hơi đơ đơ ở 1 tay, còn 1 tay thì nút ko nhạy, bác nào mà biết biết hí hoáy tý đem về sấy qua hoặc sửa lại em nghĩ là được. Cái này em gà nên chịu.

Giá: 90k (tất cả) ko bán lẻ

Quên nhà em ngày thường ở Hà Đông - SĐT: 098875không76không

Cuối tuần ở Hoàng Hoa Thám (gần nhà máy bia Hà Nội).

Bác nào thik hàng nào mà ngại đi xa thì cuối oder cuối tuần em mag ra Hoàng Hoa Thám.

Em sn 86 cho bác nào dễ xưng hô

Thank cả nhà :gach:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN