Bạn thích download từ những trang nào:

Cửa hàng game Nintendo nShop

Bạn thường down tù những trang nào

• Nintendovn

Bình chọn: 16 17.6%
  • Rapidshare

Bình chọn: 0 0.0%
  • Megaupload

Bình chọn: 3 3.3%
  • Ifile (Mihd )

• Mediafire

Bình chọn: 26 28.6%
  • Fifefactory

• Romulation

Bình chọn: 43 47.3%
  • Uploaded.to

• Từ trang khác ( cho biết đó là trang nào )

Bình chọn: 3 3.3%
  • Không quan tâm, trang nào cũng được

• Số thành viên bình chọn
    91

lucasDS

Nấm nhỏ
Romu :clap2[1]:,vì sao ư ,tại vì quen down ở đó ,down khá nhanh ,reg cũng khá lâu rồi ,point cao ,down bao giờ cho hết :em36:

lightning

Nấm nhỏ
Trước không còn romulation , toàn phải qua download nhờ trang ds.rom-news.org , trang đó tốc độ cũng tương đối khá . Giờ thì romulation vẫn là số 1 . Nếu sau này romulation mà "dẹp tiệm" lần nữa thì dám chắc nhiều người sẽ phải khốn đốn vì nạn thiếu rom lắm .

sao lại kô có www.3roms.com nhỉ??? down kô cần reg nick...kô giới hạn file down, không giới hạn dung lượng down,tất cả các link đều có thể resumi thoải mái...nhược điểm duy nhất là Pop-up...nhưng có sao đâu...đã được down miễn phí thì pop-up vài cái coi như trả công cho họ.
P.S: Link NVN thì cũng ngon nhưng kô phải game nào cũng có

DragonFly

Coi như là Rồng đi
mình thấy thíu trang soi13 của thằng Thái hay sao ý, mỗi khi romulation die mình toàn wa đó down, cực nhanh và gọn, ko đăng kí mà tốc độ ko thua romulation, chỉ có điều 1 lần down dc 1 game à :(
Đồng ý 2 tay cộng 2 cẳng :myemo0131::myemo0131:
Mình trước giờ toàn down soi13, chẳng bao giờ lỗi mà tốc độ lại nhanh, không cần thành viên thành bọng gì cả, đặc biệt list game có sẵn rất rõ ràng và thêm chức năng tìm kiếm rom. Cho em nó điểm A++ ;));))

Romulation vì nó có rss feed. Thấy trong Feed có game mới là bấm vào down luôn, quá tiện. Down xong chơi thử rồi lên NVN bốc phét :D

rock

Nấm bình thường
mình thấy thíu trang soi13 của thằng Thái hay sao ý, mỗi khi romulation die mình toàn wa đó down, cực nhanh và gọn, ko đăng kí mà tốc độ ko thua romulation, chỉ có điều 1 lần down dc 1 game à :(
sao mình down được bao nhiêu game cùng lúc cũng được nè
công nhận down nhanh thiệt, kingdom hearts mà down có 10 phút

Ultimate

Nấm nhỏ
Yeah Romu là vô đối,từ thời tớ còn dùng GBA nó đã là cứu cánh rồi :))

Nhớ hồi chưa biết Romu phải đi dow ở mấy trang Trung Của thật là khổ :(

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN