HCM Bán vài máy gameboy Nintendo và băng gameboy GBA - thẻ nhớ game nintendo

Cửa hàng game Nintendo nShop

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Ý kiến của bạn hay quá, rất động đáo.
Mình cảm ơn bạn nhiều, chia sẻ của bạn rất hữu ích.
Hãy chia sẽ những ý kiến hay hơn nữa nhé.
Cảm ơn và trân trọng.

Upppppppppppp :yahoo[1]::yahoo[1]::yahoo[1]::yahoo[1]::yahoo[1]:
Lại đá đểu, nhưng nếu bạn thích chọc ngoáy nhau cho vui thì câu trên cũng có nghĩa là Fire Emblem sẽ bán bên đấy, sẽ ko bán bên này :rolleyes[1]:, e thích bác rồi đấy, e ở đây chướng mắt bác lắm nhỉ, thế thì e ở bên đây bán linh tinh, cho bác vào đá xoáy up phụ e tiếp nha.

Thanks bạn up phụ nha

Bánh Hẹ

Banned
Mình là mình muốn bạn giữ lời kìa, "từ giờ ko buôn bán bên này nữa". Đã là người bán buôn thì chắc ai cũng biết là chữ TÍN rất quan trọng nhỉ?

Một người mà:
+ Thứ nhất là khoác lác, ăn không nói có
Đúng là sưu tầm thì mệt vật vả, trước giờ mua gần 1000 cuốn băng đủ thể loại mới kiếm được 3 cuốn Fire Emblem, may mắn là có cả 3 cuốn 6, 7, 8 luôn...
E chém gió đấy 2 bác, đừng bận tâm làm gì, 2 bác hay vào topic của e chém gió nên e cũng thử chém gió cho vui thôi. :rolleyes[1]:
+ Thử hai là rất manh động trong những góp ý thiện chí.
Nói câu này hơi dìm hàng nhưng 300k chỉ lấy sc ko lấy thẻ nhớ đc bạn thì pm.
Bác cứ thoải mái dìm, cái gì chìm là nó chìm, nó nổi là nó nổi, bác kiếm chỗ nào 300k thì bác cứ mua, 300k của bác chắc nó to bằng 600k của người khác đó, trên đây nhiều người nhắn tin trả 600k, hơn bác gấp đôi rồi đó, rẻ thế chắc ko tới phiên bác đâu
+ Thứ ba là không giữ chữ tín thì...

Mình là mình muốn bạn giữ lời kìa, "từ giờ ko buôn bán bên này nữa". Đã là người bán buôn thì chắc ai cũng biết là chữ TÍN rất quan trọng nhỉ?

Một người mà:
+ Thứ nhất là khoác lác, ăn không nói có

+ Thử hai là rất manh động trong những góp ý thiện chí.

+ Thứ ba là không giữ chữ tín thì...
Ôi...lại gặp anh hùng bàn phím.....ko giữ chữ tín thì có nghĩa là gì bác, nói ra luôn đi, trước giờ mua bán nhiều diễn đàn, chưa thấy có lỗi với ai bao giờ, ko cần bác nói và phân tích nhiều thế đâu, giờ lừa đảo trên mạng cũng nhiều, người mua hàng của ai đó sẽ tự động search số điện thoại và số nhà xem thông tin, mà bác cố công nói mình ko giữ chữ tín và này nọ thì có ích gì nhỉ.....!?

Bánh Hẹ

Banned
Không biết là bạn giả vờ không biết hay là ... nên không biết, "tín" tức là phải làm sao cho người ta tin. "Tiền hậu bất nhất" thì lấy gì người ta tin, "từ giờ ko buôn bán bên này nữa", thế mà vẫn cứ up đều đều, phải chăng bạn mới là anh hùng bàn phím? Chỉ mạnh mồm thôi?

finallegend

Nấm nhỏ
Bỏ qua đi bánh hẹ , anh em mình mua rẻ bán giá cao kiếm lời thì người khác họ thấy thích họ nhảy vô kiếm ăn chứ .

Anh không bên ai hết , công bằng mà nói chính anh em 4rum mình là người tạo tiền đề cho thương buôn nhảy vô lĩnh vực máy và băng game sưu tập với giá cao ngất ngưỡng .

Thương lái ngoài 4rum thấy có lợi nên nhảy vào mà ^^~ , mà cái box quản cáo này chủ yếu trao đổi bất cứ hình thức kinh doanh kiếm lời bị xóa topic như nội quy 4rum đã ghi .

Ngày xưa anh chỉ bán giao lưu hữu nghị 20-30k game N64 30-50k game hay trên GBC GBA , nếu anh muốn kiếm lời chả bao giờ anh để rẻ cho anh em hết :rolleyes[1]:

Không biết là bạn giả vờ không biết hay là ... nên không biết, "tín" tức là phải làm sao cho người ta tin. "Tiền hậu bất nhất" thì lấy gì người ta tin, "từ giờ ko buôn bán bên này nữa", thế mà vẫn cứ up đều đều, phải chăng bạn mới là anh hùng bàn phím? Chỉ mạnh mồm thôi?
Vui nhỉ !? Hay ghê nhỉ !? Kỳ lạ ghê nhỉ !? Ko hiểu bác này bị gì hay có thù oán gì với mình nhỉ, cứ vào luyên thuyên tìm đủ lý do để mình rời diễn đàn này nhỉ !? Chẳng hiểu nổi....

Thôi thì update thêm 4 băng game Pokemon :

finallegend

Nấm nhỏ
Vui nhỉ !? Hay ghê nhỉ !? Kỳ lạ ghê nhỉ !? Ko hiểu bác này bị gì hay có thù oán gì với mình nhỉ, cứ vào luyên thuyên tìm đủ lý do để mình rời diễn đàn này nhỉ !? Chẳng hiểu nổi....
^^~ box này bánh hẹ làm trùm mà ... tại tiền bối nhảy vô làm mất độ hot của bé hẹ đó mà .

Ủng hộ tiền bối và cả bánh hẹ đóng góp nhiều đồ hay cho 4rum ... hi vọng cả hai sẽ có giá hữu nghị cho anh em .

^^~ box này bánh hẹ làm trùm mà ... tại tiền bối nhảy vô làm mất độ hot của bé hẹ đó mà .

Ủng hộ tiền bối và cả bánh hẹ đóng góp nhiều đồ hay cho 4rum ... hi vọng cả hai sẽ có giá hữu nghị cho anh em .
á...ặc ặc, bác kêu thế thì chả dám nhận, thật ra e cũng biết những người sưu tập có cái tôi và lòng vị kỹ rất to, bên sl4x đã từng gặp y chang trường hợp thế này, cái vụ show thẻ game N-gage NOT FOR SALE, nhưng cũng nhờ vậy mà gặp được bác Quang Tú cũng đam mê sưu tầm và đã nhường lại 1 phần thẻ game NOT FOR SALE.....nhưng lần tới nếu gặp trường hợp đó giờ chắc chọn cách im lặng là vàng quá, bảo là "chém gió" và tránh đi để bán hàng bên kia thì lại được nước làm tới, còn nếu show hàng làm cho bẻ mặt thì lại đâm ra thù ghét và ganh tị, nếu bác Nhân gặp trường hợp đó thì ko biết sẽ làm gì nhỉ !?

Nói chung là ko bán đồ bên này cũng được, chả ảnh hưởng gì cả, e sưu tầm là chính, vì mua nhiều đồ dư nên bán bớt, mà bán chỉ là phụ, bác cũng là người đi sưu tầm chắc nhiều, đôi lúc mua cả chục băng, mà chỉ được 1 băng...với lại ai mua hàng của e thì biết rồi, rao vậy thôi chứ bán giá nhiều lúc rất rẻ, thích thì giao lưu, nhưng bác kia ko hiểu sao cứ làm tới, làm tới mãi, thấy kỳ lạ và ko hiểu bác ấy, lần đầu vào forum bán cái gameboy color fullbox cũng vậy, giờ có lẽ mình sẽ tránh xa forum này thật, người như vậy ko đáng để mình nói nhiều nữa, từ giờ để cho bác ấy làm trùm tiếp...ở gần lạng quạng bị thịt mất...hic

MOD HAY ADMIN ĐI NGANG ĐÓNG GIÙM TOPIC NÀY VÀ TOPIC KIA DƯỚI CHỮ KÝ CỦA E GIÙM NHÉ. CÁM ƠN BÁC RÂT NHIỀU

finallegend

Nấm nhỏ
Bác nói thế là đúng , cái tôi mỗi người lớn lắm nên anh em có thấy gì hơi thái quá thì pm inbox nhắc nhở nhau tránh đá đểu trong topic .
^^~ cái mình thích thì có trả giá cao thế nào mình cũng không bán , khi gặp người hợp ý và biết chơi đồ thì sẽ có giá hữu nghị hết .

Cái giá trên topic chỉ là giá tượng trưng cho giá trị thực sản phẩm , đã là giao lưu không ai bán với giá đó hết ... hi vọng bác tiếp tục ủng hộ anh em sưu tập . Khu em ở là người hoa , mọi người thường nói giá trên mây nhưng khi giao dịch thì mọi người đều trả giá ngầm ( dùng máy casio hoặc pm sms ) hạn chế nói giá công khai .

Còn về vụ chém gió chém bão , hay anh em lỡ có gì không hay em cũng giả bộ làm ngơ cho qua luôn . Mình góp ý thẳng thắng như vậy sẽ làm người khác xấu hổ nên mình không thích . Một ngày nào đó mình cũng lỡ ba hoa và lỡ nói hớ một điều gì đó rồi bị người khác phê phán ... quê một cục ... chả thích tí nào .

Về lĩnh vực các hệ máy và băng game thì bé hẹ và mario hoặc một số ẩn dật lão làng trong 4rum chắc chắn rành hơn bác :rolleyes[1]: . Số lượng những máy và băng chơi game nào từng có ở các shop game họ điều biết hết . Một số game và máy rất hiếm bác chả bao giờ biết được vì bác chưa bao giờ ở độ tuổi chơi game như tụi em .

Em lang thang đây đó nên em biết bác hay ngồi ở khu Lý Nam Đế ( và là tiền bối khu đó ) . Em mới ra đó được 7 năm à trong khi khu đó tồn tại hơn chục năm . Em rất muốn giao lưu với anh em chơi dế cổ nên mong bác giúp đỡ .

Bánh Hẹ

Banned
Đã là người lớn, đàn anh, hay như anh Nhân gọi là tiền bối thì phải thể hiện được cái khí tiết của người lớn hơn. Phải làm người ta nể phục qua lời nói cũng như việc làm. Chứ đâu phải kiểu ăn thua đủ quá trẻ con như vậy. Nếu như có một lời xin lỗi chân thành được đưa ra thì mọi chuyện đã ổn rồi.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN