Bạn yêu quý ai trong top 8 những người có bài viết nhiều nhất

Cửa hàng game Nintendo nShop

Bình chọn nào

• AbraShiva

Bình chọn: 7 20.0%
  • Tiểu-Bảo

Bình chọn: 13 37.1%
  • gameboy89

Bình chọn: 6 17.1%
  • LightGem

Bình chọn: 5 14.3%
  • Nobita

Bình chọn: 3 8.6%
  • Ashey Tisade

Bình chọn: 0 0.0%
  • espeon

Bình chọn: 1 2.9%
  • fly_us

Bình chọn: 0 0.0%

• Số thành viên bình chọn
    35

kamus

Thành viên lâu năm
ngay khi đọc tiêu đề bài viết trong đầu mình thoáng ngay qua 2 người là gameboy89 và kawaii, nhưng cũng may mà không có kawaii ở đây nên chọn luôn gameboy89, đỡ phải phân vân :D
lí do thì có rất nhiều...
Trước hết GB là mod box thư giãn nhưng lại tham gia khá nhiều trên box DS mà thời điểm đó box DS như là nhà của mình nên cứ tưởng GB là mod box DS và cái gì về DS cũng hỏi bạn ấy :)) Gameboy89 là người đã giúp đỡ mình rất nhiều khi mình tham gia hoạt động trên forum, trong số top 8 thì mình chỉ thân với mỗi GB89, có thắc mắc gì mình đều hỏi và bạn giải đáp nhiệt tình. Ngoài ra, mình rất thích các chuyện cười của GB ở mục vui cười, đọc bài nào là buồn cười bài ấy nên cứ vào mục vui cười là tìm xem có bài của GB89 không để mở đầu tiên :D. Thỉnh thoảng GB post những truyện khác khá là hợp gu đọc của mình nên có thể nói cứ bài nào của GB là mình đều đọc hết.
đó cũng là cái duyên ^^
bây giờ cách ăn nói cũng giống Kawaii phết nhỉ =))

ko vote ai hết \m/, mà trong top poster có 1 người ỷ mình có quyền hạn, lúc nào cũng hâm dọa member :rolleyes[1]:

kamus

Thành viên lâu năm
hô hô ^_^ tks bạn Cá Quả đã quan tâm, nhưng ko sao đâu, Cá Mồi tự xử đc mà :emot-sissies:

Kawaii

Super Princess Peach
- Kamus ^_^ có gì cứ méc Kawaii hjhj, ai ăn hiếp bạn bè của Kawaii thì ban nick hết >,<

- Sonchuaquy ơi ^_^ có gì mà văn hoa với văn vẻ chứ, tụi mình cứ nói chuyện như những người bạn đi nha ^_^

conternecticus

Nấm nhỏ
Thanks Admin càng nhiều thì cơ hội thăng chức càng cao :))

Nói thế thôi chứ cont vote cho Abra vì Abra đặc biệt có đóng góp trong box 3DS :rolleyes[1]: mấy cái screenshot+info phần lớn do Abra post hết

DraconKing

Nấm nhỏ
Thích LightGem nhất, cũng không có lí do gì cụ thể nhưng có lẽ là cách ăn nói (và màu sắc :bleh[1]:) của bạn ấy ấn tượng với mình nhất.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN