Toàn Quốc băng gba hàng gốc, trò rambo lùn

Cửa hàng game Nintendo nShop

nghoaiduc

Nấm nhỏ
tôi có trò metalslug rất hay nhưng khỗ nỗi cháu gái ở nhà chỉ mê trò cài mìn đặt bom. nay tôi muốn trao đổi băng cài mìn phiên bản max blue. tôi còn có băng lunar rpg, các bác chọn băng nào cũng dc

đã đổi dc rồi

ngoài ra tôi cần tìm ez flash cho gba

mong nhận dc inbox của các bác giúp đỡ tận tình

cancery1987

OrangeJuly
Thành viên BQT
Bác kiếm cho cháu gái cái PSP 3000 (khoảng 1tr5-2tr) ,hotgameshop đang bán mới cứng mà có 2tr. Cài giả lập GBA xong là game GBA gì cũng có hết bác ạ ! Như thế tiện lợi hơn nhiều, giờ chơi cái GBA khó lắm !

P/s: Bác mà có PSP đoạn cài giả lập em sẽ hướng dẫn bác tận tình !

Aaron Carter

Nấm nhỏ
tôi có trò metalslug rất hay nhưng khỗ nỗi cháu gái ở nhà chỉ mê trò cài mìn đặt bom. nay tôi muốn trao đổi băng cài mìn, phiên bản max blue càng tốt. tôi còn có băng lunar rpg, các bác chọn băng nào cũng dc

ngoài ra tôi cần tìm ez flash cho gba

mong nhận dc inbox của các bác giúp đỡ tận tình

Mình có cún Bomerman gba bạn có trade hok

nghoaiduc

Nấm nhỏ
Bác kiếm cho cháu gái cái PSP 3000 (khoảng 1tr5-2tr) ,hotgameshop đang bán mới cứng mà có 2tr. Cài giả lập GBA xong là game GBA gì cũng có hết bác ạ ! Như thế tiện lợi hơn nhiều, giờ chơi cái GBA khó lắm !

P/s: Bác mà có PSP đoạn cài giả lập em sẽ hướng dẫn bác tận tình !
thank bác. nh khỗ nỗi t lại mê mấy trò camelot mà psp ko giả lập dc. còn tôi cần băng cài mìn vì đứa cháu gái nó mê.

nghoaiduc

Nấm nhỏ
:( mê metal slug nhưng mình hok có bản bạn cần rùi :( chúc bạn mau kiếm đc
nếu thật sự bác có chỏrno trigger đổi cho t đi rồi t đưa bác băng bác cần, bác đang cần băng j?
tôi sưu tập dc vài năm rồi nên cũng có ít băng gba kha khá như pokemon... lunar... mấy trò tìm đường

loptruong89

Nấm bình thường
nếu thật sự bác có chỏrno trigger đổi cho t đi rồi t đưa bác băng bác cần, bác đang cần băng j?
tôi sưu tập dc vài năm rồi nên cũng có ít băng gba kha khá như pokemon... lunar... mấy trò tìm đường
bạn có pokemon à, có phải băng gốc ko, nếu được thì trade 2 cuốn top gun nhé :D

Aaron Carter

Nấm nhỏ

chrono trigger mình hok dùng để đổi bạn à :( bạn còn cần game gì nữa hok thì mình giao lưu

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN