HCM Băng Super Famicom(SFC) Super Nintendo Tiếng Nhật - Hàng sưu tầm

Cửa hàng game Nintendo nShop

■■■ Băng Super Famicom(SFC) Super Nintendo Tiếng Nhật - Hàng sưu tầm

Tất cả băng là hệ NTSC không kén máy (Băng hệ PAL bỏ vào máy NTSC sẽ bị sọc hình)
Phần lớn tại vietnam là máy NTSC.
-Máy SNES USA cắm băng vào chơi bình thường (Đã bẻ lãy nhựa) hoặc chơi qua đầu UFO
-Máy SFC JPN cắm băng vào chơi bình thường.

Cách phân biệt :
Băng hệ PAL có logo màu đỏ SUPER NINTENDO
Băng hệ NTSC không có

Fire Emblem - Monshou no Nazo
Mộc Đế 1
SHVC-EM
Price :
400 000 VND

Bahamut Lagoon
SHVC-AXBJ-JPN
Price :
400 000 VND

Bahamut Lagoon BOX
SHVC-AXBJ-JPN
Price :
450 000 VND

Romancing Saga
SHVC-RS
Price :
400 000 VND

Romancing Saga 2
SHVC-2L
Price :
400 000 VND

Mickey no Magical Adventure
SHVC-MI
Price :
300 000 VND

Mickey & Minnie Magical Adventure 2
The Great Circus Mystery

SHVC-4C
Price :
300 000 VND

Taekwon-Do
SHVC-II
Price :
Đặt Hàng

Tetris Battle Gaiden
SHVC-4G
Price :
Đặt Hàng

Các Bạn lưu ý : Băng Nhật có mã định danh bạn copy tên mã (VD: SHVC-abcd) bỏ vào trang web:
http://superfamicom.org/
Để chắc chắn đúng tựa mình cần tìm.

Gom hàng từ bên Nhật Bản (Tỉnh NAKAWA)
Hai tuần có một đợt hàng về
Tất cả băng trong tình trạng hoàn hảo
Vít ốc sáng ngời
Băng không trầy không ố vàng không hư hại
Label còn nguyên

Hàng về lần tiếp theo :
10/08/12

Khoa - chuyên băng SNES tiếng Nhật
0909.651.815
Mình sinh năm 86 cho dễ xưng hô nhé
8h sáng - 5h chiều đi làm sms
từ 5h chiều 11h đêm gọi OK
TKS các anh em nhé

Cuốn đầu tiên hình như là Fire Emblem 3 :) Hôm đi lượm ve chai lượm được 2 cuốn. 1 cuốn để sưu tầm, 1 cuốn tặng Mario kê đầu ngủ:myemo0111:
Băng SF toàn tiếng Nhật khó bán lắm mà người biết tiếng Nhật duy nhất sưu tầm SF chắc đã mua dùm bạn cuốn Romancing Saga 3 rồi. Bản thân mình chỉ mua SF những bản game không phát hành trên SNES hoặc trên SNES có mà quá hiếm/quá mắc/không ship về VN.
Giá bán của bạn chỉ dân sưu tầm thực sự thích cuốn game đó thì mới mua. Bạn nên có thêm hiểu biết về những game bạn dự tính ship về để còn có đầu ra.
"mua dùm" là không đúng.Hàng chẳng có ế mà sợ :rolleyes[1]:
Đợt hàng thứ 02 gần đóng order số lượng gần 10 tựa game :myemo0111:

hailainguyen

Nấm nhỏ
@ tunny : ve chai ở đâu mà anh mua dc game cua snes chỉ e với , vòng quanh nhật tảo em chỉ lượm băng gameboy còn snes chưa thấy ,a chỉ e nhaaaaa ^^:myemo0111:

Hàng ngon thật ! giá đó thì cũng khá hợp lý rồi ok up hàng ngon thank khoa về cuốn băng nhé label quá đẹp rất vừa ý mình ! \m/\m/
!!!!! Cho dù hàng là gì đi nữa dù hàng sip o đâu về hay là được thu gom o 1 xó xỉnh nào đó thì bán bao nhiêu là quyền của ngừoi ta miễn sao hàng đẹp và tốt là ok mình cũng chưa từng gọi hàng của bất kỳ ai là ve chai này ve chai nọ ( mình cũng đã từng bị ném đá cho tơi tả chỉ vì những chuyện tưởng chừng như nhỏ nhặt ấy )
Thành thật sory mọi người mình cũng không có ý gì khác chỉ mong anh em trên diễn đàn sẽ gán kết lại để cùng cùng nhau thỏa mãn niềm đam mê game nhé các bạn ! :shake::shake::shake:

Mario

Thành viên lâu năm
Chắc tự vì topic ve chai của mình nên bây giờ tạo thành thói quen, đi đến đâu cũng có cái gọi là ve chai :))

Tóm lại, phía người bán ra giá, phần còn lại là của người mua, có quyền mua hoặc không, nên thuận mua vừa bán.

Đợi em tốt nghiệp trường Đông Kinh xong sẽ mua :))

Toàn băng đỉnh O.O Ngày xưa Romancing Saga mình chơi cả mùa hè không xong, mỗi chú khi nghĩ ra chiêu gì mới trên đầu đều có cái bóng điện, kiểu đã thông vấn để đó :)) up cho băng hay

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN