Bí mật avatar và chữ ký ^^

Cửa hàng game Nintendo nShop

Unicorn9x

Nấm nhỏ
avarta Yugi đẹp trai hay chưng lên yahoo khi chat với gái!!
chữ ký chuyên dùng khi đăng ký nick tất cả các forum để đi quảng cáo!!:))

vui hen cho mình dzô với
avatar là hình gấu trắng thể hiện tình yêu động vật và cũng vì hồi cấp 2 có biệt danh bear nên giữ lun .
sign : định để hình đội hình pokemon trong emerald mà ko kịp thui thì dùng chữ cho gọn . một câu nói cũng khá ý nghĩa .

chữ kí của Bảo anh hình như wen mất NDS của tụi iem, sory về cái chữ kí cũ của em nha, bx mượn nik thanh tra nên nó sửa từa lưa =___=, avatar cũng thay đổi cỡ tháng 1/lần

Nobita!

Tuổi già, cáo lão ở ẩn...
chà, muốn đổi chữ kí quá nhưng sợ mất băng thông nên thôi ;)). Lồng hình lớn quá vào thì ăn đạn như chơi. Vậy các bác bảo tớ nên làm thế nào giờ???

Vegeta0905

Nấm nhỏ
Avatar của em là hình con Rayquaza vì em thích pokemon và cũng thích con Rayquaza nhất. Còn chữ ký thì em chưa có nên không nói bây giờ được;))

Kawaii

Super Princess Peach
- Cập nhập chữ ký mới gòi >,<
- Cả avatar & chữ ký đều là Chiiiii >,<
- 2 câu thơ mà mình tâm huyết nhất nữa

Kawaii >,< (Công nhận chữ ký mình đẹp nhất Forum)

Vegeta0905

Nấm nhỏ
Đã cập nhật avatar và chữ ký mới :
+ Avatar : Hiện tại thay hình con rayquaza thành con Dialga (vì nó là tượng mới của tớ, Avatar này chỉ có 16 kb thôi, admin đừng xóa của em)
+ Chữ ký : nói rằng mọi người hãy tôn trọng nick của tớ :D

espeon

V.I.P Member
Cập nhật Avatar và chữ kí mới :-"
+ Avatar : Daisuke Niwa trong DNAngel, nhìn cái pic này thấy có 1 cảm giác bình yên...dịu hiền...nên là cho lên :D
+ Chữ kí : Quote của Akira-sensei mà tớ thích nhất từ trước đến nay :D "Cái gì khi nhỏ chả dễ thương...." :D

Avatar: Đơn giản là hình mình :em19:

Chữ kí: Đã kí thì phải có tên chứ! Nên tên lên hàng đầu ^^
Sau đó đến câu nói bất hủ của Caesar
Rồi đến câu nói tự nhắc nhở mình made in DNT! :em28: Hổng dám dịch, dịch xong hổng biết nó thành gì nữa :em30:

Avartar là Samus Aran :D
Chữ kí là Slogan + Thần tượng học tập (theme trong DS)
Lưu ý: Slogan có mấy chữ cái màu đỏ, ghép lại thành cái gì nhỉ? :D

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN