biệt danh của cậu là gì :D

Cửa hàng game Nintendo nShop

Bí danh chứ có phải biệt danh đâu mà cứ cốc lốc mốc mãi thế :cc_hang[1]:

Tớ, số hiệu 640509-040148

Code name 48

Mọi người thường gọi là Agent 48 :)) (clone thứ 2 của 47, trang bị dual golden beretta +5% terrorist, blackhorn wire +15% assasin, anti-cheat tux -10% online cheat :D) nintendo phải gọi bằng sư phụ :))

nickname thì nhiều vô kể...
những cái mới nhất trong năm nay là triceraps, sleepyhead ^^" nghe chắc cũng đủ hiểu ở trường thế nào rồi nhỉ.
ở nhà tên Bi, khá đơn giản.

troy28790

Banned
ở nhà tớ dế, mọi người thường gọi tớ là "dế bê đê" :xm0001:
gọi đúng lém
Mình ở nhà ông pà pô kêu là Tít béo. Online thì kêu là potele poupin ( đọc là pu-te-le-pu-pin ), tiếng pháp có nghĩa là mũm mĩm
mập thì cứ gọi là mập đi gì mà mũm mĩm
Bí danh chứ có phải biệt danh đâu mà cứ cốc lốc mốc mãi thế :cc_hang[1]:

Tớ, số hiệu 640509-040148

Code name 48

Mọi người thường gọi là Agent 48 :)) (clone thứ 2 của 47, trang bị dual golden beretta +5% terrorist, blackhorn wire +15% assasin, anti-cheat tux -10% online cheat :D) nintendo phải gọi bằng sư phụ :))
còn thằng khùng nì nữa,số gì cứ như mã hàng trong siêu thị vậy

ở nhà tớ tên là Ben(tên gọi sẵn sau nì đi mỹ khỏi phải đặt tên mới)
trên mạng thì gọi là anh Troy đẹp trai hào hoa phong lưu nho nhã ga lăng đào hoa
còn tên thật là **** **** **** mỗi dấu sao là 1 chữ cái,ai đoán đúng tui gọi là bố suốt đời lun
Còn tên giang hồ "sát thủ- vô thủ vô chi"(giải nghĩa nhá: thủ=đầu,vô=ko,chi=tay-----ghê chưa)

Miles Edgeworth

Thành viên lâu năm
Mã:
anh Troy đẹp trai hào hoa phong lưu nho nhã ga lăng đào hoa
Phục,chưa thấy ai kêu được thế đâu ;)).
anh troy đẹp trai(như con)hào hoa phong lưu nho(bất)nhã ga lăng(như) đào(không)hoa :D.
Mình chế mà mình cũng chẳng hiểu mình chế gì :)).

hieu

Nấm nhỏ
anh Troy đẹp trai hào hoa phong lưu nho nhã ga lăng đào hoa
Ôi đúng là tự kiêu 1 cách điên cuồng =)) . Có ai chat với bác này mới biết bác này bị " Crazy" tự mình nhận mình là con chó trong ảnh để chat mới ghê chứ =))

Miles Edgeworth

Thành viên lâu năm
Ôi đúng là tự kiêu 1 cách điên cuồng =)) . Có ai chat với bác này mới biết bác này bị " Crazy" tự mình nhận mình là con chó trong ảnh để chat mới ghê chứ =))
Thế cơ à :).Cún nì siêu quá nhỉ,biết bật máy vào yahoo chat :)).
Đọc bài chế ở trên cón shock hơn á :).
anh troy đẹp trai(như con)hào hoa phong lưu nho(bất)nhã ga lăng(như) đào(không)hoa
Tui chế :)).

troy28790

Banned
ăc thì ra thèng khốn nì dám giỡn mặt với ông......chuẩn bị :chitmay[1]: đi nhá

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN