Bình chọn cho dạng tiến hóa của Eevee đi bạn

Cửa hàng game Nintendo nShop

Bạn thích dạng tiến hóa nào của Eevee nhất?

• Vaporeon

Bình chọn: 8 7.3%
  • Jolteon

Bình chọn: 14 12.7%
  • Flareon

Bình chọn: 5 4.5%
  • Espeon

Bình chọn: 32 29.1%
  • Umbreon

Bình chọn: 10 9.1%
  • Leafeon

Bình chọn: 22 20.0%
  • Glaceon

Bình chọn: 19 17.3%

• Số thành viên bình chọn
    110
Umbreon trapPasser,Vaporeon acid armor rồi pass sang calm mind,jolteon special sweep.:x 3 con này hữu dụng nhất trong đám eevee.:x nhưng chỉ dc chọn 1 nên chọn vaporeon.

espeon

V.I.P Member
Umbreon Mean Look pass, Varporeon Acid Armor pass, Espeon Calm Mind pass, Jolteon Agility pass + Sub pass, Leafeon Sword Dance pass, Pikachu nhận 6 cái Pass, ăn Roar/Whirlwind, thế là hết game :))=))

Unicorn9x

Nấm nhỏ
jolteon 1 phíu tại thấy tên nó có chữ giống volt volt nên nghĩ là hệ điện, mà em lại khoái mấy con bắn điện như pikachu :D
đề nghị edit thêm hình mỗi loại để VIP mở mang tầm mắt:))

wow_wow

Thành viên lâu năm
Umbreon Mean Look pass, Varporeon Acid Armor pass, Espeon Calm Mind pass, Jolteon Agility pass + Sub pass, Leafeon Sword Dance pass, Pikachu nhận 6 cái Pass, ăn Roar/Whirlwind, thế là hết game
ơ :-s pikachu hứng hết kiểu đó chỉ có nước focus sash mới chống lại dc [-X
Hoặc spwall cỡ bliss =)) Mà cũng chưa chắc nếu như pikachu có brick break
Những con hay roar/whirlwind: Donphan, Swampert, Hippowdon OHKO với Grass Knot, Suicune, Skarmory : Volt Tackle hoặc Thunderbolt
- Kịp Roar với Light Ball Pikachu Mixed không =))

buta_buta

Nấm bình thường
Jolteon :'>. Hâm mộ từ hồi coi anime :x. Nhìn kul :x:x.
In game cũg mạnh :'>

Hơi băg khoăng, Umbreon nhìn cũg kul :'>. Nhưg cuối cùg cũg vote cho Jol :))

Tớ nghĩ tất cả dạng Eevee đều đẹp và mạnh , làm nguyên đội hình 6 Eevee thì tuyệt
cái đội hình của bạn nói thì mạnh thật nhưng bắt đc ko thì khác rất khó đó
(trừ khi cheat hí hí):em36:
1 vote cho glaceon vì nó đc ít phiếu nhất, mình muốn cả 6 con đều đc tầm tầm ngang nhau ^^
mình luyện đc 1 con Glaceon vô đối, ko nhớ nature là zif nhưng SpA max, S và D hơn 200....lv 7x ..... chém nhau fee lém ^^:-":-":-"

wow_wow

Thành viên lâu năm
1 vote cho glaceon vì nó đc ít phiếu nhất, mình muốn cả 6 con đều đc tầm tầm ngang nhau ^^
mình luyện đc 1 con Glaceon vô đối, ko nhớ nature là zif nhưng SpA max, S và D hơn 200....lv 7x ..... chém nhau fee lém ^^
Glaceon yếu ko phải là do stat yếu mà là movepool hạn hẹp :)) và type (Ice) của nó có quá nhiều điểm yếu :))

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN