(Bình chọn ) Có ai còn chơi DS ?

Cửa hàng game Nintendo nShop

Bạn còn chơi NDS không ?

• Số thành viên bình chọn
    42
  • Poll closed .
cho hỏi ngoài lề 1 tí , các bạn có biết ở đâu bán cây vít mở máy ds lite trong hcm không chỉ cho tui với
đang cần mở máy để chùi cái ron
ra tiệm định thay ron người ta đòi 100.000 lận mắc quá

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
cho hỏi ngoài lề 1 tí , các bạn có biết ở đâu bán cây vít mở máy ds lite trong hcm không chỉ cho tui với
đang cần mở máy để chùi cái ron
ra tiệm định thay ron người ta đòi 100.000 lận mắc quá
Ra Nhật Tảo hỏi mua vít 3 cạnh, có vấn đề gì thi Nshop ở gần đó 8-x

Hoặc vào siêu thị có bộ vít tổng hợp, hàng china anh hùng

Anh ơi em vừa mua cái DS lite em muốn kết nối để chơi online cung mọi người tư vấn giúp em với em đã kết nối dc với wifi nhà em xài wep nhưng vào mấy phần chơi Online Thì em ko thấy ai hay phòng nào được tạo nghe nói là wifi bị nintendo đóng rồi đúng ko ạ cho em câu trả lời sớm nhé em mong quá :(

Thanh Dat

Nấm nhỏ
mình cũng
Anh ơi em vừa mua cái DS lite em muốn kết nối để chơi online cung mọi người tư vấn giúp em với em đã kết nối dc với wifi nhà em xài wep nhưng vào mấy phần chơi Online Thì em ko thấy ai hay phòng nào được tạo nghe nói là wifi bị nintendo đóng rồi đúng ko ạ cho em câu trả lời sớm nhé em mong quá :(
giống bạn. nghe nói cái save nintendo wifi gì đó. phải vào phần sytem đổi mã mới vào được a1k.mìn vẫn chưa làm dc.hjhj

Đúng là nintendo đã đóng cửa chức năng wifi cho DS rồi, đến tận tháng 4-5 vừa rồi mình mới có wifi với DS chơi mà lại đóng đúng lúc mới ức :(

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN