Bình chọn game DS hay nhất năm 2009

Cửa hàng game Nintendo nShop

Theo bạn, game nào là tuyệt nhất năm qua?

• Grand Theft Auto: Chinatown Wars

Bình chọn: 7 17.1%
  • Kingdom Hearts 358/2 Days

Bình chọn: 7 17.1%
  • Mario & Luigi: Bowser's Inside Story

Bình chọn: 3 7.3%
  • Mega Man Star Force 3

Bình chọn: 1 2.4%
  • Pokemon Platinum

Bình chọn: 2 4.9%
  • Professor Layton and The Diabolical Box

Bình chọn: 3 7.3%
  • Rhythm Heaven

Bình chọn: 0 0.0%
  • Scribblenauts

Bình chọn: 4 9.8%
  • Shin Megami Tensei: Devil Survivor

Bình chọn: 1 2.4%
  • The Legend of Zelda: Spirit Tracks

Bình chọn: 13 31.7%

• Số thành viên bình chọn
    41
  • Poll closed .
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

viking3

Nấm bình thường
Mặc dù là 1 fan của dòng game Zelda nhưng mình lại thích cái phong cách của game "A Link to the past" nhất, tuy vậy cũng ko hẳn là không thích 2 game Zelda trên DS...

Và cuối cùng là bầu cho "Mario & Luigi: Bowser's Inside Story" chỉ vì đến jờ vẫn chưa chơi đc game này vì chưa tìm đc cách chơi trên R4 :D

P/s: đã dùng custom YS Menu để chơi đc rồi, đang cày :D

1 phiếu cho Grand Theft Auto: Chinatown Wars

vì :
_ game có giá trị chơi lại cao :D
_ môi trường trong game rộng lớn , tương tác khá tốt
_ Game có đồ họa 3D được dựng theo kiểu hoạt hình với phong cách đồ họa cel-shade
_ hiệu ứng ánh sáng và thiết kế môi trường không thể chê vào đâu được
_ âm thanh dc chăm chút rất kĩ lưỡng ( tiếng kèn xe , tiếng radio , tiếng xe phát nổ , tiếng kính vỡ , tiếng súng , tiếng la hét ....)
_ game play mang đậm chất tự do :)
_ nhiều nhiệm vụ ( NV bám khá sát với nội dụng game ) , minigame
_ cốt truyện tương đối
_ game ứng dụng stylus rất tốt như : phá khoá xe, cổng ra vào, ráp súng... và đặc biệt có thể huýt sáo đón taxi qua microphone ;))
_ lái xe rất kool ( hệ thống xe đa dạng )
_ hệ thống vũ khí trong game khá đa dạng với hơn 20 loại vũ khí: từ lựu đạn khói, súng phun lửa, kiếm... cho đến súng lục, shotgun, súng bắn tỉa đặc biệt người chơi có thể đặt hàng vũ khí tại trang chủ của Ammu-Nation qua chiếc PDA của mình
_ hệ thống "truy nã" với đoàn xe tuần tra, chốt chặn, trực thăng , xe tăng và lực lượng cảnh sát cơ động khá đông nếu bạn "đạt" 6 sao =.=
_ người chơi còn được tham gia vào các nhiệm vụ đua xe, cùng hệ thống các điểm (Stunt Jump) và hơn 100 camera ẩn nằm rải rác trên bản đồ chờ người chơi khám phá
_ Chinatown Wars còn nổi bật với phần chơi multiplayer rất thú vị với nhiều kiểu chơi khác nhau: Death Race (đua xe), Stash Dash (giao hàng), Liberty City Survivor (đọ sức tay đôi), Defend the Base (bảo vệ căn cứ) hay Gang Bang (bảo vệ tài sản của mình và phá hủy tài sản của đối phương).
_ trong game cho phép bạn buôn bán ma tuý (Bạn sẽ quản lý 6 loại ma tuý khác nhau và phân tích cung cầu từng khu vực để bán hàng một cách hiệu quả ) :))
_ được Rockstar ( 1 hãng game nổi tiếng với series GTA ) sản xuất ^^
_ cuối cùng , một điểm không thể thiếu chính là Wifi : Người chơi có thể upload thành tích của mình lên wifi hay có thể chơi đối kháng , hợp tác với nhau....

=> perfect game :D <=

go2_ars

Shakugan no Shana
Thành viên BQT
Đã 1/2 thời gian trôi qua nhưng vẫn không có ai vote cho Shin Megami Tensei Devil Survivor hết, buồn 5 phút :em42:

BoyTomMy

Hảo Mỳ Tôm

Trước khi bắt đầu mình có 1 câu hỏi nho nhỏ mún hỏi các bạn :) Đã bao giờ bạn tự hỏi bản thân : Giữa hổ và sư tử con nào khỏe hơn, nếu giữa anh em mario và luigi có xích mích hai người gây lộn ai sẽ thắng chưa ??? Tôi không biết đc câu trả lời của các bạn nhưng tôi thì có :em06: Những câu hỏi đó như xoáy vào tâm trí của tôi, tôi lun băn khoăn và thắc măc, cái cảm giác khó chịu khi không trả lời đc câu hỏi mà tôi quan tâm cứ quận trào trong não tôi :( Nhưng đến 1 ngày vị cứu tinh cho tôi, đáp án cho những câu hỏi mà tôi vẫn băn khoăn bấy lâu đã xuất hiện :P Đó là tựa game : Scribblenauts :D Ngay từ khi xem đoạn trailer đầu tiên trên Youtube, tôi đã nhảy cẫng lên, tôi biết rằng cái mà tôi mong muốn đã sắp xuất hiện rùi :em06: Tiếp những ngày sau đó cái cảm giác chờ đợi mỏi mòn bắt đầu xâm chiếm lấy tôi :em17:

[YOUTUBE]WWIw4WR3aXQ[/YOUTUBE]​

Khi link down game xuất hiện trên Nintendovn :) Tôi đã bỏ cả bữa cơm ăn giở để thử game :P Ấn tượng đầu tiên của tôi đối với game là Game quá nhẹ !!! Vâng !!! Chỉ có ít ỏi mà có thể chứa đc từng đó dữ liệu sao ??? Tôi bắt đầu nghi ngờ 5th Cell đã nói quá lên về sản phẩm của mình :-? Nhưng mọi nghi ngờ đều tan biến khi tôi bước vào game :P Với menu thân thiện và đồ họa 2D truyền thống đẹp mắt, tôi hào hứng bước vào phần hướng dẫn :D Game cung cấp hệ thống hướng dẫn khá chi tiết cho người mới chơi, từ cách sử dụng bàn phím ảo để điền từ, cách kết hợp các món đồ với nhau, đến cách hoàn thành nhiệm vụ :)

n tượng !!! Là từ duy nhất tôi có thể thốt lên khi chơi xong phần chơi chính của Scribblenauts !!!! Đúng với khẩu hiệu : Write Anything, Solve Everything, game đã không đi vào lối mòn của các game Puzzle thông thường là chạy đi tìm 1 số Item, hay là phải trả lời những câu đố hóc búa để có đc item mình muốn :em39: Giờ mọi thứ đã nằm trong tay bạn, bạn là cậu bé Maxwell có khả năng tạo ra mọi đồ vật mà bạn có thể nghĩ ra. Chỉ cần viết tên món đồ đó ra và bụp.... như có phép lạ đồ vật mà bạn vừa nghĩ ra đã xuất hiện trước mặt và sẵn sàng cho bạn sử dụng. Game có 1 lượng từ đủ để đáp ứng cho chí tượng tưởng của bạn dù rằng số từ "đồng nghia" cũng khá nhiều.

Game bao gồm tất cả 220 màn chơi, với hơn 10 khu vực khác nhau, được chia làm hai mục chơi hoàn toàn tách biết: Puzzle và Action. Nếu Puzzle chú trọng vào việc sử dụng giải những câu đố như dọn dẹp 1 công viên, giải cứu chiếc bánh của 1 tay "Hippy" khỏi đàn kiến mà không giết chúng. Thì qua Action, trí tưởng tượng của bạn mới là thứ đc đánh giá cao nhất sử dụng bất kì những vật phẩm gì mà bạn nghĩ ra, để có thể lấy được ngôi sao "Starites" được đặt ở 1 nơi bạn khó có thể đi tới một cách thông thường, mà cần đòi hỏi suy nghĩ, tư duy logic, kết nói các vật phẩm thành một chuỗi liên hoàn để có thể hoàn thành được nhiệm vụ. Càng về sau, các câu đố càng khó, mang tính thử thách người chơi.

Game có giá trị chơi lại rất cao vì mỗi lần chơi bạn đều có thể sử dụng những ý tưởng "điên rồ" khác nhau :) Ví dụ như đuổi lũ kiến lần 1 bạn có thể dùng những ngọn lửa để chúng tránh xa miếng bánh, nhưng lần 2 sao bạn không thử cho 1 chú T-Rex bảo vệ miếng bánh bé nhỏ xem :) Các bạn sẽ không thể nào nhịn cười khi về quá khứ với "cụm từ" Time Machine, những cô công chúa đội vương miện quyền quí, đến những chàng hiệp sĩ giáp sắt đầy mình,... quá khứ về những câu truyện cổ tràn về. Hay khi bạn sử dụng "Cung tên Cupid" bắn vào mông 1 chú khủng long, vừa mới giây trước thôi chú còn hiếu chiến xông vào cắn xé ban, h đây chú đã ngoan ngoãn cho bạn cưỡi lên để chiến đấu với quái vật Chimera mà bạn vừa gọi ra :)

Game đã nhận đc rất nhiều giải thưởng từ khi còn chưa ra mắt như giải "Game xuất sắc nhất hệ Nintedo DS", giải "Game xuất sắc nhất E3 2009" tại Electronic Entertainment Expo (E3) năm 2009 , "Best of Show"do IGN, Gamespot, Gamespy, đánh giá.... Điều đó đã phần nào chứng minh Scribblenauts không phải là 1 lựa chọn sai lầm trong năm nay đối với những người sở hữu DS.

Viết mỏi cả tay hem biết có sơ múi đc gì hem đây :321:

nintendo ds

Nấm bình thường
Mario & Luigi Bowser's Inside Story

Publisher: Nintendo
Developer: Alphadream
Genre: Action Role-Playing
Release Date: Sep 11, 2009 (U)

Mình vốn là một fan của dòng game Mario từ bé đến giờ
, không phải vì nó có nhiều danh tiếng, mà vì nó hay, nó hấp dẫn và lôi cuốn. Từ hồi còn 3, 4 tuổi nhà mình đã có một cái máy điện tử NES rồi8->, và trò mình hay chơi hồi đó nhất chính là Super Mario Bros8->. Lúc đó mình hay chơi lắm nhưng chẳng bao giờ phá đảo được. Rồi vì một lí do nào đó mà cái máy đã ra đi:( (Lâu rồi, mình không nhớ nữa). Một khoảng thời gian dài sau đó, mình đã không gặp lại Mario nữa. Cho đến một buổi tối đầu học kì 1 của lớp 5, mẹ mình mang về một cái bao rất đẹp, có hình Pokemon, trên móc khóa có biểu tượng Nintendo, khi mở ngăn sau ra thì có rất nhiều băng giống băng trò chơi, ngay lập tức mình hiểu ra đó là vỏ bao đựng máy chơi game, bố mình cũng biết và hứa với mình rằng: "Nếu cuối năm con được học sinh giỏi thì bố sẽ mua cho con một cái máy chơi game theo đúng loại của cái bao này". Thế là từ ngày đó, mình háo hức chờ đợi đến mất ăn mất ngủ. Ngay cả cái thói lười biếng ham chơi cũng biến đâu mất, thay vào đó là nỗ lực học tập hết mình. Hai học kì nhanh chóng trôi qua. Trước tuần thi học kì vài ngày, bố đưa mình đến gặp người bán DS, ngay hôm đó, chiếc DS quí giá đã được bố mình mua về và... cất vào tủ. Bố mình bảo: "Phải xem kết quả của con đã." Bùn lắm, nhưng bít làm sao được:(. Cuối cùng đã đến ngày thông báo kết quả cuối năm, khi nhận được giấy báo mình đạt học sinh giỏi, ngay lập tức mình đã hét lên 1 tiếng: "Yahoooooooooooo!". Các bạn xung quanh nhìn mình, tưởng mình bị điên, nhưng mình vẫn không quan tâm, trong lòng mình tràn ngập vui sướng
. Khi tiếng trống vang lên báo hiệu kết thúc buổi học, mình lao về nhà như tên lửa. Ngay lập tức mình đưa tờ giấy khen cho bố mẹ xem, bố mẹ nói tối nay sẽ đưa máy DS cho, trong lòng mình háo hức không yên. Cuối cùng, sau bữa ăn tối, cái máy DS đã thuộc về mình:em34:, ngay lập tức mình bật máy lên chơi:em24:. Và, trò đầu tiên lọt vào tầm mắt của mình chính là New Super Mario Bros:em24:. Tò mò lắm, mình liền bật lên chơi thử; một lần nữa, mình lại có cơ hội gặp lai anh chàng thợ sửa ống nước Mario phiêu lưu vào cuộc hành trình giải cứu công chúa. Và cảm nhận đầu tiên của mình là "Tuyệt vời!":em41:, hình ảnh 3D tuyệt đẹp, cách chơi đổi mới, sáng tạo. Ôi, sao mà hay đến như thế!:em41: Rồi dần dần, mình tìm đến các game Mario khác trên DS, từ Super Mario 64 cho đến Mario Hoops 3 on 3, Mario Vs Donkey Kong 2 March of the Minis, Mario Party DS... cho đến cả Super Princess Peach, tất cả mình đã đều chơi qua, trừ thể loại Mario RPG. Từ trước đến giờ, thể loại đánh theo lượt không phải là thể loại ưa thích của mình. Nhưng ngay khi chơi thử qua Mario & Luigi Bowser's Inside Story, mình đã có một suy nghĩ khác. Khi lần đầu nhìn thấy trailer của nó, mình cảm thấy ngạc nhiên lắm, và tự hỏi rằng: "Sao đồ họa của game này xấu thế?" Tuy vậy, khi game này ra, mình vẫn rất tò mò và liền Down về chơi, và cảm nhận đầu tiên của mình là...thất vọng tràn trề
vì cái path chống rom lậu ác ôn của Nintendo đã khiến mình không chơi được
. Bùn lắm:(, nhưng chẳng bít làm sao:((, đành ngồi tìm lại cái game Mario & Luigi: Partners in Time về chơi thử, lúc đầu thấy cũng thấy bình thường, nhưng về sau càng chơi càng thấy hay. Sau khi chơi xong bản Mario & Luigi: Partners in Time, mình càng háo hức chờ đợi path cho Mario & Luigi: Bowser’s Inside Story để có thể chơi được game này. Ngày nào mình cũng lên Nintendovn, cố thử đủ mọi cách, ngay khi nghe được tin R4 + ysmenu chơi được Mario & Luigi: Bowser’s Inside Story thì mình mừng lắm, down về thử ngay, để rồi lại 1 lần nữa phải thất vọng. Nhưng mình vẫn không bỏ cuộc, mình thậm chí đã nghĩ đến chuyện xin bố mua băng gốc, nhưng không dám. Rồi mình cũng đánh bạo xin bố, ai ngờ bố đồng ý luôn. Nhưng kết quả cũng chẳng khác gì những lần trước, mình lại thêm 1 lần nữa thất vọng, vì ở Hà Nội chẳng có nơi đâu bán băng game DS gốc cả. Sau 1 khoảng thời gian dằng dặc, vào một ngày nhàm chán và buồn tẻ, khi mình đang ngồi tìm game cho cái DS thì bỗng thấy một cái firmware mới cho R4 có tên là Wood R4 và nghe nói nó có thể chơi được Mario & Luigi: Bowser’s Inside Story. Mình lại cố gắng thử thêm một lần nữa, mình đã thất vọng nhiều lắm rồi, nếu lần này không thành công nữa thì mình sẽ bỏ cuộc. Nhưng may mắn làm sao, điều mong ước của mình đã thành hiện thực, lúc đó mình muốn hét lên lắm, nhưng mừng quá nên không thể. Ngay lập tức mình bật lên chơi, vẫn là anh chàng Mario ngày nào, nhưng là ở trong một thế giới hoàn toàn khác, với những trận chiến theo lượt đẹp mắt và vui nhộn. Lần này, hai anh em nhà Mario lại tham gia vào cuộc phiêu lưu mới, nhằm bảo vệ Mushroom Kingdom khỏi tên Fawful gian ác, nhưng không phải là đâu xa, mà là chính trong Bowser, cùng hợp tác để chống lại Fawful; nhưng Bowser không hề biết đến sự hiện diện của Mario và Luigi trong bụng mình, cuối cùng, khi phát hiện được điều đó, Bowser đã nổi giận và 2 bên đánh nhau:D. Khác với phiên bản Mario & Luigi: Partners in Time, game đã tận dụng hết được những điểm mạnh của dòng máy DS, kết hợp cả dùng mic lẫn màn hình cảm ứng. Và thú vị nhất là chúng ta có thể điều khiển cả nhân vật Bowser trong cuộc hành trình chống lai Fawful. Giờ đây, ngay cả Bowser cũng có cơ hội hành động với những tuyệt chiêu riêng cực kì mạnh mẽ. Gameplay vui nhộn kết hợp với những tình huống hài hước khiến nhiều phen mình phải cười lăn cười lộn. Vâng, quả đúng là Mario không bao giờ làm người chơi phải thất vọng. Với mình, Mario là 1 phần cuộc sống, nếu thiếu Mario, không biết cuộc sống của mình sẽ tẻ nhạt đến nhường nào. Dù sao, Mario đã gắn bó với mình từ hồi còn bé tí và nó sẽ mãi mãi gắn bó với mình ngay cả khi trái đất ngừng quay:em34:.​

yanyee_tang123

Mistress of Ike

Publisher: Nintendo
Developer: Alphadream
Genre: Action Role-Playing
Release Date: Sep 11, 2009 (U)

Mình vốn là một fan của dòng game Mario từ bé đến giờ
, không phải vì nó có nhiều danh tiếng, mà vì nó hay, nó hấp dẫn và lôi cuốn. Từ hồi còn 3, 4 tuổi nhà mình đã có một cái máy điện tử NES rồi8->, và trò mình hay chơi hồi đó nhất chính là Super Mario Bros8->. Lúc đó mình hay chơi lắm nhưng chẳng bao giờ phá đảo được. Rồi vì một lí do nào đó mà cái máy đã ra đi:( (Lâu rồi, mình không nhớ nữa). Một khoảng thời gian dài sau đó, mình đã không gặp lại Mario nữa. Cho đến một buổi tối đầu học kì 1 của lớp 5, mẹ mình mang về một cái bao rất đẹp, có hình Pokemon, trên móc khóa có biểu tượng Nintendo, khi mở ngăn sau ra thì có rất nhiều băng giống băng trò chơi, ngay lập tức mình hiểu ra đó là vỏ bao đựng máy chơi game, bố mình cũng biết và hứa với mình rằng: "Nếu cuối năm con được học sinh giỏi thì bố sẽ mua cho con một cái máy chơi game theo đúng loại của cái bao này". Thế là từ ngày đó, mình háo hức chờ đợi đến mất ăn mất ngủ. Ngay cả cái thói lười biếng ham chơi cũng biến đâu mất, thay vào đó là nỗ lực học tập hết mình. Hai học kì nhanh chóng trôi qua. Trước tuần thi học kì vài ngày, bố đưa mình đến gặp người bán DS, ngay hôm đó, chiếc DS quí giá đã được bố mình mua về và... cất vào tủ. Bố mình bảo: "Phải xem kết quả của con đã." Bùn lắm, nhưng bít làm sao được:(. Cuối cùng đã đến ngày thông báo kết quả cuối năm, khi nhận được giấy báo mình đạt học sinh giỏi, ngay lập tức mình đã hét lên 1 tiếng: "Yahoooooooooooo!". Các bạn xung quanh nhìn mình, tưởng mình bị điên, nhưng mình vẫn không quan tâm, trong lòng mình tràn ngập vui sướng
. Khi tiếng trống vang lên báo hiệu kết thúc buổi học, mình lao về nhà như tên lửa. Ngay lập tức mình đưa tờ giấy khen cho bố mẹ xem, bố mẹ nói tối nay sẽ đưa máy DS cho, trong lòng mình háo hức không yên. Cuối cùng, sau bữa ăn tối, cái máy DS đã thuộc về mình:em34:, ngay lập tức mình bật máy lên chơi:em24:. Và, trò đầu tiên lọt vào tầm mắt của mình chính là New Super Mario Bros:em24:. Tò mò lắm, mình liền bật lên chơi thử; một lần nữa, mình lại có cơ hội gặp lai anh chàng thợ sửa ống nước Mario phiêu lưu vào cuộc hành trình giải cứu công chúa. Và cảm nhận đầu tiên của mình là "Tuyệt vời!":em41:, hình ảnh 3D tuyệt đẹp, cách chơi đổi mới, sáng tạo. Ôi, sao mà hay đến như thế!:em41: Rồi dần dần, mình tìm đến các game Mario khác trên DS, từ Super Mario 64 cho đến Mario Hoops 3 on 3, Mario Vs Donkey Kong 2 March of the Minis, Mario Party DS... cho đến cả Super Princess Peach, tất cả mình đã đều chơi qua, trừ thể loại Mario RPG. Từ trước đến giờ, thể loại đánh theo lượt không phải là thể loại ưa thích của mình. Nhưng ngay khi chơi thử qua Mario & Luigi Bowser's Inside Story, mình đã có một suy nghĩ khác. Khi lần đầu nhìn thấy trailer của nó, mình cảm thấy ngạc nhiên lắm, và tự hỏi rằng: "Sao đồ họa của game này xấu thế?" Tuy vậy, khi game này ra, mình vẫn rất tò mò và liền Down về chơi, và cảm nhận đầu tiên của mình là...thất vọng tràn trề
vì cái path chống rom lậu ác ôn của Nintendo đã khiến mình không chơi được
. Bùn lắm:(, nhưng chẳng bít làm sao:((, đành ngồi tìm lại cái game Mario & Luigi: Partners in Time về chơi thử, lúc đầu thấy cũng thấy bình thường, nhưng về sau càng chơi càng thấy hay. Sau khi chơi xong bản Mario & Luigi: Partners in Time, mình càng háo hức chờ đợi path cho Mario & Luigi: Bowser’s Inside Story để có thể chơi được game này. Ngày nào mình cũng lên Nintendovn, cố thử đủ mọi cách, ngay khi nghe được tin R4 + ysmenu chơi được Mario & Luigi: Bowser’s Inside Story thì mình mừng lắm, down về thử ngay, để rồi lại 1 lần nữa phải thất vọng. Nhưng mình vẫn không bỏ cuộc, mình thậm chí đã nghĩ đến chuyện xin bố mua băng gốc, nhưng không dám. Rồi mình cũng đánh bạo xin bố, ai ngờ bố đồng ý luôn. Nhưng kết quả cũng chẳng khác gì những lần trước, mình lại thêm 1 lần nữa thất vọng, vì ở Hà Nội chẳng có nơi đâu bán băng game DS gốc cả. Sau 1 khoảng thời gian dằng dặc, vào một ngày nhàm chán và buồn tẻ, khi mình đang ngồi tìm game cho cái DS thì bỗng thấy một cái firmware mới cho R4 có tên là Wood R4 và nghe nói nó có thể chơi được Mario & Luigi: Bowser’s Inside Story. Mình lại cố gắng thử thêm một lần nữa, mình đã thất vọng nhiều lắm rồi, nếu lần này không thành công nữa thì mình sẽ bỏ cuộc. Nhưng may mắn làm sao, điều mong ước của mình đã thành hiện thực, lúc đó mình muốn hét lên lắm, nhưng mừng quá nên không thể. Ngay lập tức mình bật lên chơi, vẫn là anh chàng Mario ngày nào, nhưng là ở trong một thế giới hoàn toàn khác, với những trận chiến theo lượt đẹp mắt và vui nhộn. Lần này, hai anh em nhà Mario lại tham gia vào cuộc phiêu lưu mới, nhằm bảo vệ Mushroom Kingdom khỏi tên Fawful gian ác, nhưng không phải là đâu xa, mà là chính trong Bowser, cùng hợp tác để chống lại Fawful; nhưng Bowser không hề biết đến sự hiện diện của Mario và Luigi trong bụng mình, cuối cùng, khi phát hiện được điều đó, Bowser đã nổi giận và 2 bên đánh nhau:D. Khác với phiên bản Mario & Luigi: Partners in Time, game đã tận dụng hết được những điểm mạnh của dòng máy DS, kết hợp cả dùng mic lẫn màn hình cảm ứng. Và thú vị nhất là chúng ta có thể điều khiển cả nhân vật Bowser trong cuộc hành trình chống lai Fawful. Giờ đây, ngay cả Bowser cũng có cơ hội hành động với những tuyệt chiêu riêng cực kì mạnh mẽ. Gameplay vui nhộn kết hợp với những tình huống hài hước khiến nhiều phen mình phải cười lăn cười lộn. Vâng, quả đúng là Mario không bao giờ làm người chơi phải thất vọng. Với mình, Mario là 1 phần cuộc sống, nếu thiếu Mario, không biết cuộc sống của mình sẽ tẻ nhạt đến nhường nào. Dù sao, Mario đã gắn bó với mình từ hồi còn bé tí và nó sẽ mãi mãi gắn bó với mình ngay cả khi trái đất ngừng quay:em34:.​
Thấy goỳ nha bài này ăn cắp y chang nguyên bản của tui từ đoạn mở đầu đến kết bài. [Xem bài trong link bên dưới]
http://www.nintendovn.com/forum/showpost.php?p=148593&postcount=14
May là mình đi một vòng kiểm tra :myemo0130: Dù sao cũng tha cho bạn nhỏ 12 tuổi đó :em33:

BoyTomMy

Hảo Mỳ Tôm
Thấy goỳ nha bài này ăn cắp y chang nguyên bản của tui từ đoạn mở đầu đến kết bài. [Xem bài trong link bên dưới]
http://www.nintendovn.com/forum/showpost.php?p=148593&postcount=14
May là mình đi một vòng kiểm tra :myemo0130: Dù sao cũng tha cho bạn nhỏ 12 tuổi đó :em33:
Người đã từng ắm giải có kinh nghiệm gì hem truyền cho mình với :bleh[1]: Đề phòng năm nay hem ắm giải thì năm sau cố gắng :em25:

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
anh AbraShiva đã giao lại nhiệm vụ cho Zep, và Zep thì đang không có cảm hứng :)) mọi người thông cảm chờ tiếp vậy

Zephyr

Nấm bình thường
:harp:--------xX Tổng Kết Xx------- :harp:​

:)>-Năm nay được sự tín nhiệm cộng với đùn đẩy của anh Abra , Z xin được công bố với mọi người kết quả bình chọn năm nay . Trước tiên ,Z muốn cảm ơn đối với những bạn đã bỏ chút thời gian ( mặc dù Z biết là ko phải 1 chút đâu có thể là cả buổi chiều đấy nhưng cứ rút ngắn thế cho nó zui hén :em17:) để tham gia cuộc thi như nintendo ds ; go_ar2s ; byebyeshady...
:)>-Và năm nay để đổi mới ,Z sẽ công bố kết quả bằng clip :myemo0127:

[YOUTUBE]XOLRi0683Oo[/YOUTUBE]

-----------------------xXx-----------------------
(*) (*) (*) (*) (*)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN