Bộ sách/truyện bạn thích nhất !

Cửa hàng game Nintendo nShop

À về sau chuyển sang wrestling nhìu quá nên cũng không thích, khoái nhứt ông da đỏ, buồn buồn không chịu được :((

Mà cái kiniku ai là tác giả thế nhỉ, trong Dr Slump cũng có khúc kiniku đi bán vé ấy :))

uh,1)naruto(number one)
2)one piece(đảo hải tặc)
3)ngọn lửa recca
4)yuyu hakusho(nhất dương chỉ)
5)đoremon
6)conan
7)mắt quỷ kyo
8)zatch bell(gashu cậu bé bí ẩn)
9)luky luke
10)the law of ueki(luật của ueki)

Ko biết co' ai đọc bộ manga Doubt chưa ? ( rabbit doubt ) . Khá hay , art tuyệt vời .Nhiều người nhận xét no' giống bộ phim Saw . Mình thấy no' như pha trộn giửa 2 phim Saw và Cry wolf . Nói về 6 học sinh Nhât tham gia trò chơi " rabbit doubt " . Trong đó 1 người là wolf , còn lại là rabbit . Wolf che giấu mình cũng như mọi rabbit khác , cho đến khi wolf " ăn thịt " hết rabbit thì " game over " .
Truyện khá kịch tính . theo motyp " thủ phạm chính là kẻ ít bị nghi ngờ nhất " .

lại thấy nó giống " and then there were none " của agatha christie . :D

tui thích nhất là truyện pokemon (bộ đặc biệt), doremon,conan,vua pháp thuật,vua trò chơi,beyblade. còn mấy truyện chưởng(thời xưa) chẳng hay tí nao'.

Nobita!

Tuổi già, cáo lão ở ẩn...
Thầy Đỗ Thành Đạt hả =)). Nhắc lại nhớ đến thời đọc truyện tranh hồi xưa quá :x, hồi đó tớ tưởng GTO là truyện tranh VN thật cơ :))

Mọi người thử đọc Bitter Virgin đi, đây là truyện cho con gái đầu tiên mà tớ nuốt nổi đấy :x

Thầy Đỗ Thành Đạt hả =)). Nhắc lại nhớ đến thời đọc truyện tranh hồi xưa quá :x, hồi đó tớ tưởng GTO là truyện tranh VN thật cơ :))

Mọi người thử đọc Bitter Virgin đi, đây là truyện cho con gái đầu tiên mà tớ nuốt nổi đấy :x
Tên bộ đó lúc đầu là Tôi Đi Tỉm Tôi,bộ truyện đầu tiên ko theo mô-típ anh hùng cứu mĩ nhân,cái thiện chống lại cái ác đầu tiên mà mình được đọc,phải nói là ước gì mình được 1 ông thầy như vậy dạy dỗ nhỉ:em36:
Cách dạy bảo phải nói là rất chịu chơi và đầu gấu + hiểu lòng hoc sinh:x,mà học sinh từ cá biệt lại dần dần thay đổi trong cách suy nghĩ và cách sống,đọc truyện này nhìu cười ha hả,khi lại thấy tủi tủi làm sao ấy :em25:

Còn truyện cho con gái thì.....tha đi,cứ cái kiểu ko phân biệt được giới tính thì mình lại tưởng truyện dành cho thế giới thử 3......:xm0008:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN