Bộ sưu tầm các loại ảnh, clip bựa

Cửa hàng game Nintendo nShop

enfalala

Nấm nhỏ
Nguồn: fgt.vnexpress.net

Đây là nơi tập hợp những loại ảnh clip tự sướng của một số thành phần trong xã hội. Post cho anh em coi giải trí.

Kỳ 1: Sắc em trong ánh chiều tà

Nếu các bạn ủng hộ, mình sẽ post tiếp :D
Xem xong nhớ thank nhé

enfalala

Nấm nhỏ
Tiếp tục nào ....

Ta trở lại cùng 1 sêri tự sướng với độ bựa đừng hỏi .

Chú ý kẽ răng =)

Em làm dáng tạo hàng này
:x

Ai nhét hộ tôi đống sh.. với ,chịu không nổi rồi !

Tự sướng thế đủ rồi ,nở nụ cười tạm biệt các Fan hâm mộ của mình nào =)

Bonus :

megazord2

Nấm nhỏ
nói thật luôn, xém nữa bùn nôn. đẹp khoe xấu che, còn thằng đó cứ đem cái xấu ra mà khoe. Ức chế:em35:

Zephyr

Nấm bình thường
Đã edit hộ bạn rồi , lần sau thì chỉ cần nhét cái phần sau dấu = vào tag Youtube là được :D ko cần nhét cả đường link vào đâu :D

enfalala

Nấm nhỏ
Sêri lần này nói về chân dung phụ nữ 3 miền ,kô xem hơi phí :

Đầu Tiên là chân dung phụ nữ miền nam với hình ảnh quen thuộc của cô gái dân quân tự vệ sài gòn , tóc 2 chùm thơ ngây và trong sáng.

Kế đến là vẻ mặn mà của con gái miền trung tây nguyên , vẫn trung thành với chiếc thổ cẩm quen thuộc luôn toát lên vẻ kiu sa quyến rũ..

Và sao cùng ta không thể ko nhắc đến sự sang trọng và sành điệu của cô gái tưổi Teen ở miền Bắc , tuy chỉ chụp = WC nhưng vẻ đẹp của cô ko hề phai nhạt ..

Thật là mỗi người 1 vẻ ,mười phân vẹn cục =)

Bonus : Em cũng mún làm hoa hậu =)

Zephyr

Nấm bình thường
Tình hình là mấy cái hình ảnh với clip này lần sau bạn nên đưa vào hình ảnh vui với clip relax , mỗi lần có 2 -> 3 clip chứ ko nhiều mà chủ để thì giống nhau . Bài post này độ mấy hôm nữa mình sẽ Merge vào .
Thân !

enfalala

Nấm nhỏ
Tình hình là mấy cái hình ảnh với clip này lần sau bạn nên đưa vào hình ảnh vui với clip relax , mỗi lần có 2 -> 3 clip chứ ko nhiều mà chủ để thì giống nhau . Bài post này độ mấy hôm nữa mình sẽ Merge vào .
Thân !
Là sao, mình không hiểu lắm ?

Zephyr

Nấm bình thường
Tức là lần sau chỉ có vài cái ảnh thì post vào : Hình ảnh vui cười >>> RELAX ^^
Clip thì post vào chỗ : Clip vui cười >>> RELAX ^^
Nếu mà cậu có nhiều cái ảnh cùng chủ đề thì hãy lập riêng 1 topic .

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN