Brothers In Arms - cùng nhau thảo luận ^^

Cửa hàng game Nintendo nShop

Game này thời gian chơi hơi ngắn nhỉ chơi 1 lúc đã hết roài cả trông đồng đội nổ súng ác thế chứ thực ra bắn dở tệ trừ mấy ông chơi cối

silver3128

V.I.P Member
game này chơi được đó chứ
bản trên ĐT thì silver cũng chơi rồi được cái là 3D khá tốt cho ĐT nhưng nó còn ngắn hơn nhiều 15 phút là song toàn bộ [ chưa thử độ khó nhất :) ]
xem cái trailer call of dutty 4 DS kia lại thích rồi

15 phút o_O
BiA DS tiềm năng thế,cầu trời Ubisoft làm tiếp bản 2,gán mấy cái chiến thuật nhóm vào 4 nút X Y A B là xong.Bản này thiếu chiến thuật bị kêu wá chời >.<

fly_us

Nấm bình thường
game này chơi được đó chứ
bản trên ĐT thì silver cũng chơi rồi được cái là 3D khá tốt cho ĐT nhưng nó còn ngắn hơn nhiều 15 phút là song toàn bộ [ chưa thử độ khó nhất :) ]
xem cái trailer call of dutty 4 DS kia lại thích rồi
15'... :em13:

Tui cày hơn nữa buổi mới xong, dã man :Diablo[1]:

honquoc

Thành viên lâu năm
giúp đở Brothers In Arms với .

mình chơi phần normandy map cloud dagger : đi đền chổ có chiếc xe tăng chay vô mình cho nó ăn đúng 5 quả lụ đạn mà có ko banh xe mà nó cứ bắn mình hoài rồi die lun ai biết chỉ mình wa khúc này với thanks :em26:

gameboy89

V.I.P Member
Game này trước đown về chơi thấy cách điều khiển rất chi là nhắng :)) , cái tâm súng rung rung như kiểu auto :-j

Góc nhìn như kiểu COD thì hay :D

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
đoạn đó thì bạn phải liều mình ăn đạn để chạy vào ném lựu đạn cho nó, vì có chút ăn may nên nếu chơi ở mức khó lỡ chết đừng hỏi :P

đầu tiên bạn chạy qua hông nó để đỡ bị cán rồi liều chạy vào, đến gần bạn xem màn hình dưới có hình bàn tay hay gì đó không (chơi cũng lâu rồi nên không nhớ nữa :">), nếu chưa thấy thì bạn chạy ra xung quanh xe tăng một hồi sẽ thấy, bấm vào nó sẽ có một đoạn cắt cảnh bạn đang cho xe tăng ăn mìn, cho ăn xong nhớ chạy ra tìm chỗ núp, chừng nào nghe BÙM thì chay ra bắn tiếp :D

các xe sau cũng làm tương tự nhé ^^

góc nhìn người thứ ba chơi cũng vui. Hồi đó đem DS vào lớp AV tụi nó bu lại chơi trò này, la ó om sòm. Trò này đã beat rồi, khúc đó không nhớ, nhưng nếu gặp xe tăng thì có súng phóng lựu thì cứ bắn, còn không chạy lại gần cái xe, coi chừng bị bắn, đi vòng quanh cái xe tới khi thấy cái icon hình nắm đấm trên góc màn hình dưới, bấm vào là nhân vật trèo lên xe rồi thả quả lựu vào trong -> xe nổ. Chú ý là quăng lựu từ bên ngoài không có tác dụng, phải áp sát rồi quăng vào trong.

honquoc

Thành viên lâu năm
để thử xem , mình lại gần thì có nắm đấm nhưng nó hiện ơ trên bấm vào nó nói xài ko đc với loại này .khúc đó c0o1 thàng bồ mình nó cầm cây súng lụ ngồi núp 1 chổ klo làm zi` hết .Thanks trc để mình thử vậy

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
nó đang chờ bạn phá xe đấy :D lúc đó mà địch tràn vào thì nó cũng không giúp đâu :(

có chỗ cái bục giảng đạo khá gần xe đấy, bạn canh ở đó thì khi chạy núp cũng gần

honquoc

Thành viên lâu năm
oh yed qua rồi mấy vòng sau hay thật công nhận miễn chê bắn chạy nghẹt thở lun ko kịp nghĩ ngơi căng thiệt .Mình bí nữa rồi , mình đi đến chỗ mình đứng sau lưng là hàng kẽm gai ko chạy đc còn phía trc thì 1 đám lính nó tràn vào với 2 chiếc xe địch và có thời gian nữa hết giờ tự nhiên die lun , mình thử chạy tới giết hết tụi nó cũng thua lun ko biết làm zi` nữa bạn giúp mình với , mình bắn nổ đc 1 xe còn 1 xe ko đũ thời gian để bắn.

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
bạn nói tên màn ra đi, để mình dò lại ^^
nếu được thì bạn ghi lại yêu cầu của màn đó xem

nhớ hình như có vụ mình phải trữ đạn để đón 2 chiếc xe tăng địch thì phải, mà chắc không phải vụ này

honquoc

Thành viên lâu năm
vậy ah nhưng giờ tối rồi phải đi ngũ cái đã , anh mình đang chơi rồi ko mở lên xem màn đó đc . Mai sa91ng mình sẽ nói tên màn và nhiẹm vụ cụ thể rồi bạn giúp mình nah thanks trc

honquoc

Thành viên lâu năm
đây al2 yêu cầu nè giúp minh với :
TNT charge : 20 (cái àny là thời gian hết 20s là thua)
Snipe that kraut !
Incoming germam troops!
Detonator is redy to use!
Whath out for enmies !
Ai bít thì giup 1minh nha thanks

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN