[BZ-Waya-Freestyle] Inazuma Eleven

Cửa hàng game Nintendo nShop

to canoc3000: bạn mới vào topic nên ko biết đấy thôi

to Nero_In_Love: Lúc mà tớ bảo là Ep 12 lại ghi 13 ấy, kéo lên trên thì thấy. Lúc đấy tớ đã trót dow về rồi, cứ tưởng chỉ nhầm tên thôi ai ngờ nhầm cả nội dung. Lẽ ra Ep 12 phải là hiệp 1 nhưng lại thành hiệp 2. Còn sau này bạn sửa lại thì mình chưa biết. Để chốc dow lại thử.

Mãi mới thấy Ep mới, tốc độ có vẻ giảm sút nhỉ :|

À mà từ phần 2 này trở đi, mỗi ep là ~47 phút cơ à. Nhiều hơn hẳn so với phần 1.

chả biết phải mấy tác giả phim này ghiền trò Street Fighter ko mà cái chiêu Hanji the Hand, hình ông quỷ sao mà giống với Okuma trong Street Fighter ghê :myemo0111::myemo0111:
Có lẽ nói cái này hơi thừa nhưng mà mong các bạn có thể sub hoàn thành luôn cả bộ này (hiện tại mình thấy bộ này đã ra đến 94 tập) chứ ko bị bỏ giữa chừng nha (dù sao thì coi sub Việt vẫn sướng hơn là coi sub Tiếng Anh, mệt đầu lắm) :bee::bee:
Nếu có thể mình cũng rất muốn tham gia dịch thuật chung với các bạn để tăng tiến độ nếu các bạn đồng ý :D nick yahoo mình là : tanbarthez3@yahoo.com (mình cũng từng có kinh nghiệm dịch thuật rồi nên cũng biết cách sử dụng các chương trình như Aegisub...)
Cảm ơn nhiều nha :rolleyes[1]:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN