Các bạn thích pokemon nào nhất

Cửa hàng game Nintendo nShop

:em04: blaziken đi giày. tui mới biết luôn!! tui thích nhất là pokemon type ice. chỉ cần có ice là thích hết. và ghét nhất là mấy con pkm type fire!!!

cho tui mạn phép nêu 1 ý kiến riêng nhé boyson: tui thấy cái avatar cũ của ông đẹp hơn nhiều so với cái này đó. ông muốn đồi thì thôi tui cũng đâu làm gì dc nên đó chỉ là ý kiến riêng của tôi thui vì vậy đừng bức xúc quá nha. còn vụ lôi hai chữ kí đánh nhau thì là đều ko thể; với lại ông có 6 con còn tui có 1 con. hix!!!

trời!! sao ông đổi avatar nửa oy'(nhìn ngố quá!!). FiRe là nam à. tui mới biết đó giờ cứ tưởng là girl. còn cái chữ kí của FiRe chỉ là 1 đứa con gái, theo tui thấy nó hok có khả năng chiến đấu. (hình như hơi bị lạc đề của topic oy')

Hoàn toàn có khả năng chiến đấu! :|
Girl ở sign của tớ là Takiko, muốn biết thêm thông tin thì cứ search Fushigi Yuugi Genbu Kaiden là ra ngay :D
Chấm dứt small topic này nhá, quay trở lại chủ đề chính đi :)

thick nhất ah
2 loại loai 1 tell loại 2 băng
ghét nhất siêu linh , thường chưa bao h cày 2 loại này trừ ca sĩ môi trề - siêu linh băng
BLAZIKEN đẹp chai mạnh mẽ hehehehe anh này mà tán gái chắc hốt 1 bầy luôn hehehehehe
mấy con ma với siêu linh nhìn thấy ghê con nào như wai' vật a':D

espeon

V.I.P Member
thick nhất ah
2 loại loai 1 tell loại 2 băng
ghét nhất siêu linh , thường chưa bao h cày 2 loại này trừ ca sĩ môi trề - siêu linh băng
BLAZIKEN đẹp chai mạnh mẽ hehehehe anh này mà tán gái chắc hốt 1 bầy luôn hehehehehe
mấy con ma với siêu linh nhìn thấy ghê con nào như wai' vật a':D
Thật ra espeon là một loài pokemon siêu linh...

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN