Các thắc mắc chung về GameCube

Cửa hàng game Nintendo nShop

Game Gotcha Force bạn ạ ^^ Hôm qua tìm mãi mới đk roms trên Emuparadise,down về mất hơn tiếng==' Thế mà ko chơi đk thì ức lắm.Game này nó ko nổi tiếng lắm nhưng chơi hay,xài robo oánh nhau ^^

tình hình là mình mới mua đc 1 con gamecube đã mod chip, chạy giả lập snes và đĩa copy tốt. Chỉ có 1 cái là mình chép Resident Evil 1 vào thẻ bỏ vào cho swiss chạy thì đến màn hình accessing memory card in slot A thì nó đứng tí rồi đen màn hình luôn, ko load đc nữa.

ko biết mọi người đã thử chơi RE trên thẻ nhớ chưa ? hay do file ISO của mình có vấn đề ? mình chơi giả lập trên dolphin vẫn ầm ầm.

thanks mọi người !

Tức là mình có thể xài song song 2 cái thẻ. Thằng 2gb chỉ để chạy swiss và cần 1 thẻ dung lượng thật lớn để chứa nhiều game :D

hiện nay các trang dow = MF đệu die hết rồi:bye2[1]: khiến cho việc tìm game mình muốn hết sức khó khăn :em25:
nên ai có thể chỉ tui wed dow rom gamecube được không:myemo0111:
có hưỡng dẫn dơ càng tốt:myemo0125:

chickentqd

Nấm bình thường
:D bạn truy cập coolrom.com nhé, mình đã thử các rom trên này, khá ổn, tốc đọ download cũng khá nhanh được:D chúc bạn chơi game vui vẻ

Xin lỗi các bác cho em được đào mộ tí. Em cần mượn tua vít gamebit để mở con gamecube này ra chơi game đĩa fullsize. Trước em cũng đã thử pen trick và được 3 cái đến cái cuối thì bị tắc, không dùng được nữa. Bác nào ở HN có thì pm em mang máy qua vặn nốt con ốc cuối.

Mario

Thành viên lâu năm
Mình có thể giúp bạn nhưng nếu có người quen ở HCM thì đến mình cho mượn sau đó gửi ra HN rồi bạn dùng xong gửi chuyển phát nhanh vào địa chỉ nhà mình lại. Tốn khoản vài chục K cho 2 lần gửi

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN