Cảm giác xài Nintendo 3DS

Cửa hàng game Nintendo nShop

hehehe, đã có trong tay Nintendo 3DS, chắc là 1 trong số ít những người được sỡ hữu nó khi chưa release :D
- Cảm ứng nhạy
- Màn hình có chế độ 3D hoặc 2D --> tuy nhiên lúc đầu có thể chưa quen nhìn 3D mắt sẽ hơi khó chịu, nhưng quen rùi thì . . perfect ;)
- Mới chỉ có thẻ game Wining -> cảm giác xài nút xoay analog cũng khá tốt .
Chỉ mỗi tội là máy của mình toàn tiếng Nhật ==" Nên mò cũng hơi lâu.
Có chụp hình 3D, nhìn trên máy chất lượng tạm ổn(3D), còn so với hình bình thường thì hông tốt cho lắm

bioibi24

Nấm nhỏ
:myemo0111: Chà chà , bạn này giàu quá . Mình dạo này " nhà chưa có điều kiện " nên ko được mua :| , chắc đợi 1 năm nữa ... :bye2[1]:

warriosbest

Banned
Đệt nói đi nói lại thì ổng này xài bản JPN =)) cứ tưởng cha nào có bản EUR/US trước chứ :em09:

Có chụp hình 3D, nhìn trên máy chất lượng tạm ổn(3D), còn so với hình bình thường thì hông tốt cho lắm
bạn nhìn camera của nó bao nhiêu mp :rolleyes[1]:

buta_buta

Nấm bình thường
Giải nhất LSI, ngầu quá D:. Không biết cái winning hay không nhưng theo tớ cậu để dành tiền mua thêm 1 game đỉnh đi, kiểu Super Street Fighter chẳng hạn, 3D mấy game đó đã hơn XD.

go2_ars

Shakugan no Shana
Thành viên BQT
Winning Eleven là series game bóng đá phổ biến nhất tại Nhật, mình cũng định mua trò đó đầu tiên sau khi mua 3DS

Sài thấy chế độ 3d cao quá cảm giác khó chịu ! kéo chế độ 3d bình thường thì chơi còn đỡ ! Mình đang sài bản EU . Chụp hình chất lượng cũng tàm tạm chưa được như mình muốn . Mới sài chưa thực sự quen cho lắm . Chơi nhức mắt quá !

Sài thấy chế độ 3d cao quá cảm giác khó chịu ! kéo chế độ 3d bình thường thì chơi còn đỡ ! Mình đang sài bản EU . Chụp hình chất lượng cũng tàm tạm chưa được như mình muốn . Mới sài chưa thực sự quen cho lắm . Chơi nhức mắt quá !
bạn chơi bao lâu mới bị nhức dậy .

đc thì bro chụp vài tấm hình cho mọi ng xem đi, phân tích và có dẫn chứng hình ảnh sẽ giúp mọi ng dễ hiểu hơn áh!!!
vì dụ như khi chụp hình 3ds sẽ thế này chẳng hạn (nguồn gamesradar)

hoặc như bro review cảm nhận cá nhân khi chơi cho mọi ng luôn sẽ thú vị và chia sẻ hơn
(dù gì cảm nhận "k phải chuyên gia" của 1 ng Việt có 3ds vẫn thú vị hơn review trên mạng)
chứ chỉ nói có máy do đc tặng hay kiểu chơi 3d nhức mắt vậy thôi thì .... buồn

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN