HN Cần bán 1 bộ xạc pin AA và 4 viên pin xạc cho tay xbox, vỏ silicon. Mua lại 1 số đĩa game burn xbox

Cửa hàng game Nintendo nShop

Cần bán 1 bộ xạc pin AA và 4 viên pin xạc cho tay xbox, vỏ silicon và bán nhiều thứ linh tinh phụ kiện khác <:D>

Mình cần bán 1 bộ gồm 4 viên pin xạc loại Camelion và Sony AA và 1 cái xạc (xạc 1 lúc đc 4 slot), giá là 150k (bác nào lấy xạc không không lấy pin thì là 100k nhé). 1 vỏ silicon màu xanh nõn chuối cho tay cầm xbox, giá là 40k or bác nào đổi vỏ trắng cho mình. Cần mua lại 1 số đĩa game burn cho xbox của bác nào không chơi : cod 4 modern warfare, two world, fable 2, fable 3, mafia 2, bullet storm, divinity 2, bác nào có đĩa game thể loại RPG thì giới thiệu cho em.
Update thêm 1 vài thứ:
- 1 bao nhung black horn để đựng psp slim giá 39k
- 1 dây đeo màu trắng cho psp giá 15k
- 1 dây cáp để kết nối tai nghe 3.5 cho đt nokia ( các loại máy Nseries, hồi trước mình dùng dây này cho n70) giá 99k
- 1 dây usb 2 đầu cho psp (1 đầu xạc 1 đầu usb) giá 19k
- 1 tai nghe 2.5 hàng nokia đi theo box giá 35k
Bác nào múc hết sạch thì là 280k nhé or mua nhiều món cũng sẽ fix nhiệt tình <:D>

Mình cần bán 1 bộ gồm 4 viên pin xạc loại Camelion và Sony AA và 1 cái xạc (xạc 1 lúc đc 4 slot), giá là 150k. 1 vỏ silicon màu xanh nõn chuối cho tay cầm xbox, giá là 40k or bác nào đổi vỏ trắng cho mình. Cần mua lại 1 số đĩa game burn cho xbox của bác nào không chơi : cod 4 modern warfare, two world, fable 2, fable 3, mafia 2, bullet storm, bác nào có đĩa game thể loại RPG thì giới thiệu cho em.

địa chỉ đây cậu: nhà tớ ở số 16 ngõ 49 phố huỳnh thúc kháng, cậu đến mà tìm kô đc đường vào ngõ thì gọi tớ chạy ra chỗ KFC ở đấy :D, số đt tớ có up mà : 01292951995

---------- Post added at 10:49 PM ---------- Previous post was at 10:47 PM ----------

dung lượng của pin thì được tầm 3-4 ngày, 3 viên loại camelion và 1 viên sony nhé cậu :D

nick YH lonbeoxauxa, tốt nhất là sms cho tiện bạn à vì mình ít onl lắm, thỉnh thoảng onl thôi :D

---------- Post added at 11:36 PM ---------- Previous post was at 10:53 PM ----------

Up..................................................................................................

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN