Toàn Quốc cần bán 1 gameboy sp ique xanh dương+ ez flash 4

Cửa hàng game Nintendo nShop

chickentqd

Nấm bình thường
hình thức bình thường ,máy còn khá đẹp, nguyên zin chưa từng sửa chữa, nút bấm tanh tách, sạc xin to đùng chứ ko phải như mấy cái china gập đâu nhé,màn sang, ko lỗi lầm, pin khá trâu, tặng kèm 1 băng naruto council2
giá 500k, ship toàn quốc nhé,

mình còn có 1 chiếc ez flash 4 đặt hàng của aliviss cho khách nhưng bạn ấy có việc ko lấy nữa nên đem bán, hàng sẽ về trong time tơi, kèm thẻ 1gb, mới nguyên, để giá 650k (bằng giá đặt hàng :(, khi nào có hàng mình sẽ ghi rõ) bán cái ique trước ko đc thì để bán combo
ảnh ọt sau nhé

à, mình đang cần 2 tay game để chơi giả lập ps trên pc, bạn nào có pm nhé, mình sẽ lh lại

thanks mọi người quan tâm
lh dưới sign nhé :D

chúc anh đắt hàng :)) em cũng đang giả lập ps2 trên pc :| đc thằng bạn cho cái tay monster hunter hàng limit thì phải :D core i7 chiến phê :bleh[1]:

keen9000

Nấm nhỏ
có 1 tay theo ps2 kèm cục chuyển usb (chuyển đc 2 tay ) tất cả mới xài đc nửa năm mà vẫn chưa trầy chưa tróc chút xi nào ^^, ông có cần ko ,bị lỗi nút select lúc ăn lúc ko nhưng các phím còn lại đảm bảo chạm nhẹ bấm êm lun - tui mua về đá pes mà giờ lên trueblue rồi nên ko đá trên lap nữa
lúc mua bộ này là 300k cái tay + 120k cục chuyển , nhân dịp này thanh lí lun cho rồi , ông có thix thì pm thương lượng nhá , 0934185788 - nick 2 ng dùng lận :xm0012:

hình thức bình thường ,máy còn khá đẹp, nguyên zin chưa từng sửa chữa, nút bấm tanh tách, sạc xin to đùng chứ ko phải như mấy cái china gập đâu nhé,màn sang, ko lỗi lầm, pin khá trâu, tặng kèm 1 băng naruto council2
giá 500k, ship toàn quốc nhé,

mình còn có 1 chiếc ez flash 4 đặt hàng của aliviss cho khách nhưng bạn ấy có việc ko lấy nữa nên đem bán, hàng sẽ về trong time tơi, kèm thẻ 1gb, mới nguyên, để giá 650k (bằng giá đặt hàng :(, khi nào có hàng mình sẽ ghi rõ) bán cái ique trước ko đc thì để bán combo
ảnh ọt sau nhé

à, mình đang cần 2 tay game để chơi giả lập ps trên pc, bạn nào có pm nhé, mình sẽ lh lại

thanks mọi người quan tâm
lh dưới sign nhé :D
cho em đặt gạch con gameboy nhé :|
đang chờ mai bán băng SSF4 cho anh kia đã :-s

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN