HCM Cần bán DS lite 8gb giá 850k,Jxd V3 8gb giá 700k!!!

Cửa hàng game Nintendo nShop

Cái NDSlite này là 01 em trai bán nói chuyện trớt quớt : Rao 1 đằng, hàng thì như cục....
+ Máy củ xì , nắp trên nứt bản lề, gảy chốt, mở nắp ra màn hình trên die . Em ấy nói nó ko bị gì chơi game tốt.
+ Thẻ 8g lởm
Giá 900k quá rẻ.
Hàng quá lởm . Chưa từng thấy em NDSlite nào lởm như e này . Đúng là giá rẽ thì kèm theo hàng lởm

---------- Post added at 05:31 PM ---------- Previous post was at 05:30 PM ----------

Cái NDSlite này là 01 em trai bán nói chuyện trớt quớt : Rao 1 đằng, hàng thì như cục....
+ Máy củ xì , nắp trên nứt bản lề, gảy chốt, mở nắp ra màn hình trên die . Em ấy nói nó ko bị gì chơi game tốt.
+ Thẻ 8g lởm
Giá 900k quá rẻ.
Hàng quá lởm . Chưa từng thấy em NDSlite nào lởm như e này . Đúng là giá rẽ thì kèm theo hàng lởm

bán kiểu đó ra đời chả ưng thuận được với ai đâu.... thôi kệ cái flashcard với cái thẻ nhớ cũng gần 400k rồi với cái xác mía 300k nữa đem về sữa sơ sơ cũng xài ngon .dù gì ds lite 2nd ít hàng rồi. mà ai rãnh đâu bỏ gần 3trieu mua mới.mặc kệ
:stupid[1]::em14:

mấy bác nhà ta có thíc thì qua mua,k được thì out giùm,bán hàng thì được bán không được thui,chứ mình có ép uồng ai mua đâu,qua xem hàng cũng dẫn lên nhà tiếp đàng hoàng,nói chuyện lịch sự nhá.Vậy mà mấy bác về diễn đàn chém em như vậy,e rất ít pm diễn đàn mà nghe thấy ngứa lỗ tai.Bác dangha thì không nói gì,cũng lịch sự,không được thì out,còn bác xuxibo1993 hẹn qua nhà cũng trễ,đứng chờ cả 10p,vô xem máy thì bình luận,mượn máy Ipad,PS vita chơi,ùi than vãn,nói là mua về sửa lại bán cho ae tren forum tui,hóa ra tưởng đâu xa lạ là nintendovn.Giá tui để 850k,qua xem máy thấy ae trên nintendovn thì mình bớt giá xuống 600K ùi,không nói thách chi,vậy mà cứ ngồi xem tới xem lui,trả ban đầu máy 400k,ùi lại 500k,không mua thẻ nhớ này nọ.Nói cho vui với mấy bác thì bán có chém gió tí,chứ mấy máy này không thíc xài nữa thui,mấy bác qua nhà ùi thì biết nhà cũng đâu có nghèo mà phải đi lừa đảo vài trăm k.Cuối cùng,mình ra giá 600K sau khi nói chuyện có vài phút,bác xuxibo1993 thì ngồi năn nỉ ỉ ôi,nói thiệt,mình cười chứ đừng nghĩ mình không coi thường bạn trong lòng.Rồi sao một hồi bác ấy móc 500k ra đưa,mình không đồng ý,lại móc ra 550k,570k,cứ mỗi lần như thế là cách nhau cả 10p (không chém gió nhé,bác xuxibo nếu thây không đúng cứ phone mình đi off nói chuyện luôn).ùi sau cùng cũng đứng lên trả 600k cùng vài lời chê bai,đã vậy còn ghé mắt qua chốp cái đầu đọc thẻ nhớ.May là mình thấy kịp lấy lại.kết thúc cuộc giao dịch lúc 22h đêm,khi ra về ,mẹ mình còn xuống thấy ,kết quả là bị rầy vì bán lén cái máy.
Post mess này góp vui cho anh e thui,cũng gửi tặng cho bác xuxibo1993 lun,có chơi có chịu nhé,đừng về mà post như vậy,lời lẽ mình dành cho bạn là rất đàng hoàng nhé,thay vì 400k mình cũng bán mà ghét thì chém vậy đó.
Mod có thấy không phù hợp del giùm mình,sr đã khiến ae quan tâm.nếu ai có thắc mắc cứ phone.miễn spam nhảm nhé.

mấy bác nhà ta có thíc thì qua mua,k được thì out giùm,bán hàng thì được bán không được thui,chứ mình có ép uồng ai mua đâu,qua xem hàng cũng dẫn lên nhà tiếp đàng hoàng,nói chuyện lịch sự nhá.Vậy mà mấy bác về diễn đàn chém em như vậy,e rất ít pm diễn đàn mà nghe thấy ngứa lỗ tai.Bác dangha thì không nói gì,cũng lịch sự,không được thì out,còn bác xuxibo1993 hẹn qua nhà cũng trễ,đứng chờ cả 10p,vô xem máy thì bình luận,mượn máy Ipad,PS vita chơi,ùi than vãn,nói là mua về sửa lại bán cho ae tren forum tui,hóa ra tưởng đâu xa lạ là nintendovn.Giá tui để 850k,qua xem máy thấy ae trên nintendovn thì mình bớt giá xuống 600K ùi,không nói thách chi,vậy mà cứ ngồi xem tới xem lui,trả ban đầu máy 400k,ùi lại 500k,không mua thẻ nhớ này nọ.Nói cho vui với mấy bác thì bán có chém gió tí,chứ mấy máy này không thíc xài nữa thui,mấy bác qua nhà ùi thì biết nhà cũng đâu có nghèo mà phải đi lừa đảo vài trăm k.Cuối cùng,mình ra giá 600K sau khi nói chuyện có vài phút,bác xuxibo1993 thì ngồi năn nỉ ỉ ôi,nói thiệt,mình cười chứ đừng nghĩ mình không coi thường bạn trong lòng.Rồi sao một hồi bác ấy móc 500k ra đưa,mình không đồng ý,lại móc ra 550k,570k,cứ mỗi lần như thế là cách nhau cả 10p (không chém gió nhé,bác xuxibo nếu thây không đúng cứ phone mình đi off nói chuyện luôn).ùi sau cùng cũng đứng lên trả 600k cùng vài lời chê bai,đã vậy còn ghé mắt qua chốp cái đầu đọc thẻ nhớ.May là mình thấy kịp lấy lại.kết thúc cuộc giao dịch lúc 22h đêm,khi ra về ,mẹ mình còn xuống thấy ,kết quả là bị rầy vì bán lén cái máy.
Post mess này góp vui cho anh e thui,cũng gửi tặng cho bác xuxibo1993 lun,có chơi có chịu nhé,đừng về mà post như vậy,lời lẽ mình dành cho bạn là rất đàng hoàng nhé,thay vì 400k mình cũng bán mà ghét thì chém vậy đó.
Mod có thấy không phù hợp del giùm mình,sr đã khiến ae quan tâm.nếu ai có thắc mắc cứ phone.miễn spam nhảm nhé.
máy của ông tui vứt xó rồi , ông post lên diễn đàn toàn lung tung không đúng sự thật nói năng loạn xạ ai mà chịu được .Nói thật tui cũng tính không mua đâu tại lỡ đi đường xa thách giá ông nãy giờ mà không mua cũng kỳ nên thôi tui mua đại ... đem về sữa gần hết 400k mà có lành lặn gì đâu tui bán rẽ cho thằng ku gần nhà cho nó có máy chơi, chứ không làm chuyện man rợ đem máy ông lên mà bán cho người khác rồi để người khác chữi vô đầu tui à...Không muốn nói nặng lời làm gì mới vô thấy ông ngơ ngơ đi qua đi lại nhìn cù lẫn vai~ nói năng úp úp mở mở là tui hiểu rồi .Buôn bán tất nhiên mình còn là học sinh đã làm ra tiền đâu nên phãi trả giá đúng cái lý của nó, cuộc gặp gỡ giữa ông và tui cũng không đến nỗi phức tạp như ông nói đâu còn cái đồ đọc thẻ nhớ tui hỏi tặng tui nha thấy ông gật gù tưởng ok vì nó có 20k chứ nhiêu thì tui đặt kế bên cái máy chứ đã nhét vào túi đâu mà nói thế nên ông đừng có nhỏ mọn như vậy. vì từ đó giờ tui mua bán rất ưng thuận gió hòa bán lời ích nhưng dược cái gặp gỡ anh em bạn bè còn ông thì đưa cái con ds lỏm trên cả lỏm cho người ta mà nói nhăng nói cụi không ra đâu vào đâu .bán mà cứ tiết giá nên tôi mới ngồi ỳ đó thách giá xem ông phản ứng thế nào ... Nên thôi coi như truyện cũng đã qua đây coi như là kinh nghiem buôn bán hàng onl của riêng tui ai ghé ngang đọc thì tự nhận thất

chipbaby911

Nấm nhỏ
pó tay, thôi xin mod close topic, dĩ hòa vi quý. Nhiều chuyện này xảy ra ảnh hưởng luôn tới cả box và diễn đàn mất. Còn người khác mua và bán nữa mà. 2 bác nhịn nhau 1 chút đi :)
Chúc cả làng vui vẻ :)

Mario

Thành viên lâu năm
máy của ông tui vứt xó rồi , ông post lên diễn đàn toàn lung tung không đúng sự thật nói năng loạn xạ ai mà chịu được .Nói thật tui cũng tính không mua đâu tại lỡ đi đường xa thách giá ông nãy giờ mà không mua cũng kỳ nên thôi tui mua đại ... đem về sữa gần hết 400k mà có lành lặn gì đâu tui bán rẽ cho thằng ku gần nhà cho nó có máy chơi, chứ không làm chuyện man rợ đem máy ông lên mà bán cho người khác rồi để người khác chữi vô đầu tui à...Không muốn nói nặng lời làm gì mới vô thấy ông ngơ ngơ là tui hiểu rồi...thôi coi như không có chuyện xảy ra vì từ đó giờ tui mua bán rất ưng thuận gió hòa bán lời ích nhưng dược cái gặp gỡ anh em bạn bè còn ông thì đưa cái con ds lỏm trên cả lỏm cho người ta mà nói nhăng nói cụi không ra đâu vào đâu . bán mà cứ tiết giá .Tại tui không muốn làm người ta mất lòng thôi.Nên ông đừng có mạnh mồm lên đây la lối ôm xòm như con gái dùm . :no:
mình cũng hiểu cảm giác của bạn :shake:

pó tay, thôi xin mod close topic, dĩ hòa vi quý. Nhiều chuyện này xảy ra ảnh hưởng luôn tới cả box và diễn đàn mất. Còn người khác mua và bán nữa mà. 2 bác nhịn nhau 1 chút đi :)
Chúc cả làng vui vẻ :)
ức chế tuôn trào thế thôi

---------- Post added at 09:52 PM ---------- Previous post was at 09:48 PM ----------

Tui là tui nhớ hôm qua xuxibo post là đã mua cái DS cơ mà nhỉ
thì đã mua thật mà... ai nói gì đâu nhưng cũng đã sữa hơn 1tr bán đúng giá cho thằng em trong xóm chơi rồi

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN