HN Cần bán DS Lite màu hồng đây

Cửa hàng game Nintendo nShop

Như tiêu đề mình cần bán chiếc DS Lite màu hồng đang dùng.Mọi chức năng đều dùng ok.máy lúc mua về do bác chủ máy trước dùng ko dán màn hình nên em co mang lên chỗ hàng mành thay miếng kính cảm ứng và dán lại màn hình nên ko 1 vết xước và vẫn còn tem bảo hành mà các anh ở hàng mành dán.Vỏ ngoài thì chỉ bị xước nhẹ ở 1 số chỗ ko đáng kể.Nắp đậy pin do bị mất cái màu hồng nên em xin đc cái màu đen này nắp vào,máy cũng ko có nắp đậy slot 2 nhé vì khi mua đã ko có rùi.hihi.Máy đi kèm còn có sạc,bút và thẻ M3DS Simply đang chạy firmware Wood chơi đc hết các game mới nhé(đặc biệt Pokemon B&W 2).Do cần tiền đóng tiền học nên cho em nó ra đi.
do cần tiền nên fix xuống 900k.nếu 25/4 co người tới xúc thì fix tiếp cho người đó
Nhà mình ở gần cầu Mai Động.Minh Khai Hà Nội nhé
Số ĐT để mọi người tiện liên lạc:0169961660(sms hoặc gọi cũng đc)

---------- Post added at 11:17 AM ---------- Previous post was at 10:29 AM ----------

uppppppppppppppppppp

ko dc bác ơi.800k giờ cũng chỉ mua đc máy thui chứ ko co FC

---------- Post added at 02:18 PM ---------- Previous post was at 01:34 PM ----------

uppppppppppppppppp nào
máy của bác tình trạng thế này mà người ta mua cho 800k là quá cao rùi, mất nắp slot2, thay nắp pin màu khác, máy lại đã bung đặc biệt lại còn màu hồng :em35:, lite ngon lành kèm FC giá cũng chỉ 900k-1000k, bác hét 1t1 máy như vậy thì chắc up dài dài đấy:no:

máy của bác tình trạng thế này mà người ta mua cho 800k là quá cao rùi, mất nắp slot2, thay nắp pin màu khác, máy lại đã bung đặc biệt lại còn màu hồng :em35:, lite ngon lành kèm FC giá cũng chỉ 900k-1000k, bác hét 1t1 máy như vậy thì chắc up dài dài đấy:no:
thì em đâu có nói máy em ko ngon lành đâu.giá em cũng ko ghi là kmc nên bác tự hiểu.

Ôi màu Hường đẹp đẽ nữ tính :myemo0111:
hơi phũ nhưng mà máy ấy quá bác à :D đâu còn zin nữa, thay rồi thiếu lung tung nữa
dù sao cũng chúc bác cho bay sớm

Ôi màu Hường đẹp đẽ nữ tính :myemo0111:
hơi phũ nhưng mà máy ấy quá bác à :D đâu còn zin nữa, thay rồi thiếu lung tung nữa
dù sao cũng chúc bác cho bay sớm
hì.do lúc mua đang cần máy để chiến pokemon nên cũng ko quan trọng màu mè lắm.

---------- Post added at 07:54 PM ---------- Previous post was at 07:36 PM ----------

upppppppppppppppppp nào

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN