Cần bán gấp 1 em GBA(sp-ique)

Cửa hàng game Nintendo nShop

Em này là đời có tính năng đặc biệt hỗ trỡ 4 đèn màn hình flat tuyệt cú mèo ,tình trạng máy là nguyên zin không mất mát ji hết phím nhạy va êm nhất là màn hình không một vết sước vỏ máu hồng son có nhũ rất quyến rũ pin nguyên zin chưa thay chơi liên tuc 6 tiếng đi kèm theo máy có xạc chất + hai băng game boy FIFA va MEGAMAN cả hai băng đều xịn có pin để save .Tổng thiệt hại để khuân em nó về là 800k bác nào đến sớm em có fix tiền xăng xe nhé:em36:

Xịn kiểu china:myemo0118: thì cũng là xịn:spiteful[1]:
Nhưng mà 8 lít thì đắt quá:(. hôm trước bên muare có ông bán 8lít gồm máy +sạc + 4 băng (1 băng xịn : ko biết có phải xịn kiểu china ko:spiteful[1]:) với cái SC + thẻ 1gb. Pm thì bán bố nó rồi, đen thế chứ:(

Xịn kiểu china:myemo0118: thì cũng là xịn:spiteful[1]:
Nhưng mà 8 lít thì đắt quá:(. hôm trước bên muare có ông bán 8lít gồm máy +sạc + 4 băng (1 băng xịn : ko biết có phải xịn kiểu china ko:spiteful[1]:) với cái SC + thẻ 1gb. Pm thì bán bố nó rồi, đen thế chứ:(
Đề nghị bác có mắt thì đọc kỹ đi máy em là sp(ique) máy bên mua rẻ là máy sp thường đèn mờ mờ chơi tổ hỏng mắt máy của em 4 đèn màn hình flat trên tràng tiền plaza vẫn 2tr3 đấy

Đề nghị bác có mắt thì đọc kỹ đi máy em là sp(ique) máy bên mua rẻ là máy sp thường đèn mờ mờ chơi tổ hỏng mắt máy của em 4 đèn màn hình flat trên tràng tiền plaza vẫn 2tr3 đấy
ôi trời:-@ vác tràng tiền plaza ra đây thì tôi thua rồi=))
bên Xgame bán 1tr7 mà cả đời may ra bán đc "nửa cái" kìa =))
2tr3 : thừa để mua psp fat và thêm 1 chút nữa là đủ để rước 1 thằng psp slim đẹp long lanh fụ kiện limit =)) mua gba về để tủ bày cho oai à=))

@Ps: ý tôi ko phải là có mới nới cũ, mà tôi chỉ muốn nói là bây h bỏ ra cái giá như thế để mua 1 cái GBA thì ít người bỏ ra lắm bạn ạ:( (trừ mấy bạn nhiều xiền mà lại có "tính chất hoài cổ" thì....:( )

Mà nói thật nhé bạn demontor nhé ( nick bên muare của bạn đây chứ zì :() : sống phải có đức 1 chút, đừng lừa hết từ bên lọ sang bên chai thế này bạn ạ, bên muare với gamevn bị chửi bới nhiều quá hết đất diễn rồi thì vô đây diễn tiếp à bạn:( sống nên có đức 1 chút cho con cháu nó đc nhờ:(

http://muare.vn/forum/GameItems/1935884.ttvn <<< topic bên muare của bạn ý đây, ai bảo tớ nói láo thì vô coi nhé:(
http://muare.vn/forum/GameItems/1927098.ttvn <<<đây nữa, cái này thì mới thấy rõ được bạn ý thế nào:(

Cá bác mua thi mua không mua thì thôi đéo ai ép máy của tôi 800k dành cho những ngươi mê cosole nhưng tiền hạn hẹp , các game trên gameboy sp cũng đỉnh không kém các đàn anh như nds,psp bây giờ Gameboy la' niềm mơ ươc của khối người vì đâu phải ai cung có sẵn tiền triệu để mua một con điện tử cầm tay như mấy bác tôi bán máy cũng là nhằm mục đích làm cho gameboy sống mãi không bao giờ chết chứ quăng quật không chơi nó hỏng ra thì buồn lớn rồi cũng phải làm ăn không còn thơi gian nhiều với game lên phải chuyên cái ngon lửa nay cho các thế hệ sau thư hỏi bây giờ bảo mây em câp1 đến cấp2 bỏ ra hơn 1trieu để mua con máy bé tẹo cầm tay liệu mấy bậc phụ huynh cho phép , trong buôn bán ai cung muốn kiếm lời nhưng hỏi thử bán một cái máy cũ tiếc còn trả song thì lãi nỗi ji các bác nghĩ xem mình buôn bán đàng hoàng ai mua thì mua không mua thì cung chẳng sao đằng này các bác lai vào chửi đểu chọc ngoáy các bác thử có con máy đó song bán rẻ hơn em đi rồi hẵng to mồm ,người ta có câu lời nói không mất tiền mua lựa lời mà nói cho vừa lòng nhau các bac ah đừng làm cho dân việt nam mình biến thành chó hết mà loại chó thì chỉ biết sủa[-(

Cá bác mua thi mua không mua thì thôi đéo ai ép
Dân buôn bán mà cục súc thế này sao?? :em04:

người ta có câu lời nói không mất tiền mua lựa lời mà nói cho vừa lòng nhau các bac ah đừng làm cho dân việt nam mình biến thành chó hết mà loại chó thì chỉ biết sủa
Hình như bạn mới đang là người "sủa" trong này bạn ạ:mellow[1]: việc chỉ chích làm ăn thì không có lửa sao có khói nhỉ:-@, thời buổi này làm ăn buôn bán trên mạng nhan nhản ( nói trước là mình ko thích làm ăn trên mạng, và cũng ko làm ăn trên mạng nhé:( ) nhất là trang mua rẻ đấy thì tập trung tạp phế lù thể loại người:( mà thị trường ảo thì các bạn cũng biết rồi đấy:( người tốt thì ít mà người xấu thì nhiều:( buôn bán ko có cửa hàng cửa họ, cứ rao lên rồi hẹn nhau ra đâu đấy giao dịch >>> dễ dàng cẳt đuôi sau khi đã cầm tiền và trần văn biến:( ( ko mất tiền cửa hàng cửa họ, bảo hành bảo tỏi...mà chẳng may vớ được con "gà" thì... cáo lại béo :( ). Người mua hàng nhiều khi về nhà xem xét lại kỹ càng mới thấy là hàng lởm, nhưng mà lúc đấy chỉ biết kêu giời thôi chứ biết kêu ai:(

Đọc mấy topic của bạn bên trang mua rẻ thì thấy đúng là bạn bị " chửi cho như dog " thật [-( ( Tiểu bảo hay các mod vào đọc thì đừng bắt bẻ mình câu này nhé :( tại bạn này bạn ý phát ngôn ra nhiều từ ngữ vô đối quá thành ra không kìm được :( )

Chốt lại 1 câu này thôi nhé:(
Đã là gian thương, đã mang tiếng xấu, thì đi đâu cũng sẽ có người nhận ra và tố cáo mình thôi bạn ạ:(. Các cụ vẫn dạy : "Mua danh 3 vạn bán danh 3 đồng " là thế đó:(.

Cá bác mua thi mua không mua thì thôi đéo ai ép máy của tôi 800k .......
...trong buôn bán ai cung muốn kiếm lời nhưng hỏi thử bán một cái máy cũ tiếc còn trả song thì lãi nỗi ji các bác nghĩ xem mình buôn bán đàng hoàng ai mua thì mua không mua thì cung chẳng sao đằng này các bác lai vào chửi đểu chọc ngoáy các bác thử có con máy đó song bán rẻ hơn em đi rồi hẵng to mồm ,người ta có câu lời nói không mất tiền mua lựa lời mà nói cho vừa lòng nhau các bac ah đừng làm cho dân việt nam mình biến thành chó hết mà loại chó thì chỉ biết sủa[-(
Câu trên đá câu dưới như là " đá gà" ý các bạn nhỉ:spiteful[1]:
Trích dẫn ra câu tục ngữ mà trong khi ở trên thì lại "thở" ra những câu như rắm thúi:(
>>> ai là chó ở đây vậy :em04:

Đúng vậy : "ai là chó ở đây vậy" ? Nói cho rõ còn ko thì coi như là chửi ngoáy mấy người post bài ở trên , trong đó có tui , anh es , fly_us và audio_note đó nha !

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN