HCM cần bán hoặc đổi máy 3ds

Cửa hàng game Nintendo nShop

máy của mình là máy hệ US full box và có kèm thẻ 2gb theo máy nha.trong máy có pokedex 3d và zedal.tình hình là do mình cần tiền để mua điện thoại hoặc máy chơi game khác nên đành bán em nó :( mình nhận đổi lấy máy khác nhé (trừ psp ra nha) :( máy mình thì còn mới nguyên chưa trầy gì cả@@ nó chỉ là do cho thằng em nó mượn về chơi do ko biết nên nó làm rách cái đồ chụp analog thôi :( mình tính bán 2t4 (có thể fix và thương lượng nhé mọi người).sdt của mình là 0908766233.Ai không mua xin đừng ném gạch nhé. tks mọi người đã đọc

Đính kèm

Sửa lần cuối:
Có con Sky A810s cũng đang tính đổi lấy 3ds nhưng bác ở tận HCM chắc không khả thi rồi :(
Đang chơi pokemon heart gold trên máy mà máu pokemon x quá muốn đổi lấy 3ds. Bác nào ở HP muốn giao thông thì inbox mình nhé :D

Kurogane

nWriter
Bạn có muốn đổi qua XL k?
Bạn bù được nhiêu?
bác có đổi 3DS XL lấy 3DS à, mình cũng muốn có 1 cái 3DS XL chơi, nhưng mà mình ko có tiền bù cho bác, nếu bác còn giữ cái vụ đổi này thì chắc đầu tháng 1 mình có thể giao lưu với nhau đc đó, mình là 3DS Black US Ambassador v6.3 nhưng vì thằng bán trước cho mình nó cài acc nintendo club nó vào và sự thật là nó buôn bán ko thật thà làm mình sợ nên mình đã format máy lại nên mất Ambassador rồi, hình thức tốt, nút bấm nhạy và ok lắm :)

bác có đổi 3DS XL lấy 3DS à, mình cũng muốn có 1 cái 3DS XL chơi, nhưng mà mình ko có tiền bù cho bác, nếu bác còn giữ cái vụ đổi này thì chắc đầu tháng 1 mình có thể giao lưu với nhau đc đó, mình là 3DS Black US Ambassador v6.3 nhưng vì thằng bán trước cho mình nó cài acc nintendo club nó vào và sự thật là nó buôn bán ko thật thà làm mình sợ nên mình đã format máy lại nên mất Ambassador rồi, hình thức tốt, nút bấm nhạy và ok lắm :)
OK bạn. Khi nào được thì quăng vào inbox cho mình.

ai mua sớm trong tuần này sẽ fix xuống còn 2t2.tình trạng vẫn như cũ.tuy analog ko có đồ bảo vệ analog nhưng vẫn sử dụng bình thường ko ảnh hưởng gì hết nhé :)

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN