HN Cần giao lưu 3DSXL US Blue+game Fire Emblem nhiều phụ kiện với Xbox Jasper 2+Kinect

Cửa hàng game Nintendo nShop

Căn bản vì dạo này ngồi cày handheld 1 mình mãi cũng chán, muốn đổi qua console nhất là có kinect cả nhà chơi cho vui để phụ huynh đỡ càm ràm nên muốn đổi qua xbox. Tình trạng máy của mình: máy US fullbox (sách vở+sạc zin 110v chưa dùng đến+AR card nói chung là mua mới thế nào thì mình còn thế ấy), mới 99% vì mới mua được có 1 tháng mọi chức năng máy ảnh nút niếc ngon lành hết, hầu như không có xước vì mới mua về đã ốp case ngay, hai màn hình đã được dán HORI 6 lớp xịn cũng từ lúc mới mua, cái dán cũng chưa hề xước đừng nói tới màn hình nhé . Phụ kiện theo máy gồm có crytal case, aluminum case blue còn khá đẹp, bao đựng máy màu blue, sạc dùng ngon lành và game Fire Emblem Awakening fullbox mới 99,99% code tích coin chưa dùng đến. Mình đang cần đổi qua xbox dòng jasper 2 vì mình thấy dòng này hầu như không bị đèn đỏ mà giá lại rẻ hơn slim nữa , yêu cầu máy còn mới, nếu đã mod quạt thì càng tốt, mong muốn có máy hack JTAG( vì hack LT lại tốn tiền mua đĩa, mua mấy chục game băng luôn tiền hack JTAG rùi) nhưng nếu không có thì LT cũng được, kinect dùng ngon, còn HDD không cần lắm có gì chơi qua USB cũng được vì kinh tế chưa cho phép. Sau này thì chưa nói tới nhưng bây giờ thì em nới thật là em chưa có tiền nên các thêm thì em chịu nên chỉ đổi ngang được thôi (với cả sắp ra xbox 720 rùi nên 360 sắp tới sẽ xuống giá ngay còn 3DS mới ra nên chắc còn lâu mới bị thay thế), các bác nào chơi chán rùi thực sự có nhu cầu trải nhiệm 3D trên handheld thì inbox hoặc post lên nhé, sr vì đt hết tiền nên bạn nào có nhu cầu cứ để lại số vài hôm nữa mình sms lại nhé, số mình là 0962514259. Thanks các bác đã đọc hết cái đống dài dòng của em .
Tí quên, ảnh đây cho các bác dễ hình dung: http://www.flickr.com/photos/93387941@N02/
P/S: Mình chưa có nhu cầu bán nhé chỉ muốn giao lưu xbox thui, trừ có bác nào trả giá cao thì em bán ngay nhé

X_Halo1_z

Nấm nhỏ
mình có con máy đáp ứng dc yêu cầu của bạn, hack chơi đĩa, kèm rất rất nhiều đĩa đẹp (đĩa có làm hộp cho nó giống đĩa gốc), ko thiếu game hay nào, 2 tay cầm, HDD 20GB. chỉ thiếu mỗi cái là ko có kinect. bạn tính xem đổi ngang dc ko?

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN