Toàn Quốc Cần mọi người giúp đỡ, please !!!!!!

Cửa hàng game Nintendo nShop

Mình vừa mới mua 1 máy 3ds. Lúc trc chủ cũ có xài Gateway để chơi game nhưng ko đủ tiền mua cả bộ, chỉ mua máy ko mua Gateway.

Do chưa bao h xài qua 3ds nên mình cũng chỉ test qua loa xem ngoại hình máy thôi còn chức năng mình ko biết do chưa bao h sử dụng. Về nhà xài thì ko biết có phải máy bị lỗi ko mà mình bật wifi để vào trình duyệt nhưng ko dc, máy cứ bị báo lỗi :

1 điều lạ nữa là mình thấy các máy 3ds khác đều có eshop nhưng sao máy mình lại ko có icon eShop trên menu Home.

Ko biết có phải mình đã mua nhầm máy bị lỗi ko nữa. mình đang buồn quá Mong mọi người giúp đỡ !!!!

Bạn ko cần trình duyệt hay eshop làm gì, còn nếu thực sự cần thì mượn lại cái gw vào boot vào sysnand cài trình duyệt web chứ đừng update máy lên fw 9.9

phuc47

Nấm nhỏ
bạn vào system setting check coi máy firmware bao nhiêu ? Mình nghi là vì máy firmware thấp quá nên ko vào đc chứ ko phải bị hư gì đâu. Icon eshop chỉ có từ FW 2.0 trở lên có thể máy bạn thấp hơn nên ko có. Cái bản trắng báo lúc bạn vào wifi là do máy FW thấp quá thôi.

Có cách để hack chơi game mà ko cần mua gateway bạn vào trang này
http://nintendovn.com/forum/threads/42017/

KO biết gì cứ inbox sẽ chỉ rõ thêm

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN