HCM Cần mua 3DS thường hệ US giá 3tr trở xuống

Cửa hàng game Nintendo nShop

Thanh Dat

Nấm nhỏ
Như tiêu đề.Vài pữa nữa em thi Đại học xong được thưởng 3tr cho mua j thì mua.nên bác nào có máy cũ ko quan tâm ngoại hình.nhưng nút hay màn hình vẫn ngon lành thì em vớt hết.fw 4.5 càng tốt:):):):):)

Sửa lần cuối:

Kurogane

nWriter
nshop đang có 1 máy 3DS XL đỏ 90% giá 3tr2, hàng shop bán thì chắc là đã kiểm tra kỹ càng, bảo đảm hàng zin nên cái % chỉ là cái bề ngoài của nó thôi, chất lượng thì em có thể yên tâm rồi. Nhanh lên chứ giá đó mau bay lắm :))

Thanh Dat

Nấm nhỏ
nshop đang có 1 máy 3DS XL đỏ 90% giá 3tr2, hàng shop bán thì chắc là đã kiểm tra kỹ càng, bảo đảm hàng zin nên cái % chỉ là cái bề ngoài của nó thôi, chất lượng thì em có thể yên tâm rồi. Nhanh lên chứ giá đó mau bay lắm :))
thank bác nha.mà fw 6.1 thì phế gòi.em còn để tiền mua thêm gateway nữa bác ơi

Thanh Dat

Nấm nhỏ
Thấy bác thích chơi pokemon mà lại mua fw <4.5 là sao. Tính mua 2 cái à. Hay thích chơi game hack online rùi để nin nó phát hiện rồi brick lun .
em hok hỉu bác ơi.tại nào jô chơi ds lite.lên online vẫn bình thường nên nghĩ gateway chỉ chơi giống nds thui hà.bác biết tư vấn em với

Thanh Dat

Nấm nhỏ
vậy là bác ko hiểu à, pokemon chơi lậu ko online được đâu Nin nó cho máy bạn off vĩnh viễn luôn. Hơn nữa thì khỏi chơi game luôn.
nói như bác.bao nhiu người choi tren 3DS xl ma xai gateway chac bỏ máy hết gòi quá.chủ yếu.pokemon em mua game de online.con may game kia em offline cing dc.ma nào jo choi offline ko.toi black 2 em con ko online

tienx88

Nấm nhỏ
em chả chơi pokemon online bao giờ , toàn chơi phần cốt truyện xong rồi nghỉ , em hỏi ngu tí là chơi online là đấu với bạn mình à

nói như bác.bao nhiu người choi tren 3DS xl ma xai gateway chac bỏ máy hết gòi quá.chủ yếu.pokemon em mua game de online.con may game kia em offline cing dc.ma nào jo choi offline ko.toi black 2 em con ko online
lắp băng pkm vào là phải update lên fw 6. nhá, mà đúng hơn giờ là phải lên tận 7.2 rồi.

Túm cái váy nó lại là nếu muốn GW thì k chơi được pokemon(trừ phi bác chỉ thủ dâm offline), còn đã pkm rồi thì miễn GW(trừ phi bác ngồi đợi vài năm nữa nó hỗ trợ fw cao hơn)

Thanh Dat

Nấm nhỏ
lắp băng pkm vào là phải update lên fw 6. nhá, mà đúng hơn giờ là phải lên tận 7.2 rồi.

Túm cái váy nó lại là nếu muốn GW thì k chơi được pokemon(trừ phi bác chỉ thủ dâm offline), còn đã pkm rồi thì miễn GW(trừ phi bác ngồi đợi vài năm nữa nó hỗ trợ fw cao hơn)
ô thế Túm cái váy nó lại là jo em nen mua 3DS fw cao phai hem bác.ko cần fw 4.5 xai gateway phai hem.mua fw cao đọi vài năm nữa nó update goi xai gateway à.cũng dc.hehe trong khi chờ đợi chac tết vớt cai psp xài đỡ pùn

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN