Toàn Quốc Cần mua 3DS !

Cửa hàng game Nintendo nShop

Bạn nào có 3DS cũ nào, ko full box cũng được miễn còn giấy tờ của máy là được...MÌnh nhà nghèo. Mình mua với giá 1tr5. Sr vì giá quá thấp vì mình ko đòi hỏi máy ngon vì nhà mình nghèo:sorry[1]:. Pm yahoo prince_loveless_1999
P/s : ko được đặt mã pin nha ! Reset lại system và bán cho mình nếu muốn

chipbaby911

Nấm nhỏ
phải chi mình cũng nghèo đc như chủ topic ;)) nếu có giá đó thì có người đã mua trước rồi ko kịp tới bạn đâu :bleh[1]:

Miles Edgeworth

Thành viên lâu năm
Các bạn xoáy rõ ngu :yahoo[1]:.Nhà nghèo thì tích cóp,có vấn đề gì không :rolleyes[1]:
Nếu không gắn bó với con DSi thì bạn nên bán đi mua 3DS với giá cao hơn,cơ mà trừ dân buôn ra chả ai thích bán máy mình dùng cả :<.

Cái dsi gắn bó với tui lâu rùi, tui tích tiền mua nó nên ko nỡ bán nó...Bạn nào có thì bán cho mình nha ! Uppppppppp :clap2[1]:

lucifer0022

Nấm nhỏ
nghèo thì có tích cóp được cũng dùng làm các việc khác bạn ạ :| người nghèo sống thường rất chi ly và tính toán ... chứ ko như những ai cứ lấy tiền của cha mẹ đi đập phá đâu =))
chả ai nghèo mà bỏ tiền ra mua DSi hay 3DS về chơi cả :-j - khi họ điên và họ nghèo đến mức chả cần mua quần áo để mặc hay lo cho tương lai mà đập tiền vào cái mày chơi game :| đã có tiền mua thì chắc chắn là phải khá giả hay ít nhất cũng phải thuộc loại dư ra chút đỉnh để tiêu pha
đừng bao giờ dùng từ nghèo ở đây để biện minh cho việc này việc nọ .... thế nhé
.
chúc bạn sớm mua được máy

X_Halo1_z

Nấm nhỏ
chủ thớt dùng từ nghèo là dùng phép nói quá, ẩn dụ ý là muốn mua hàng rẻ chơi là chính thôi. các bác gạch quá tay

Thì tiếp theo sẽ có những topic tương tự :myemo0111:"Nhà e nghèo e cần mua game 3ds giá rẻ ~ 50-100k. Ai có bán e nhé." :clap2[1]:

Lỡ vào cũng up phát giúp chủ thớt coi như là có tinh thần đóng góp nhể :bleh[1]:

lucifer0022

Nấm nhỏ
dùng từ nghèo ra sao là tùy vào các bạn .... nhưng đừng lạm dụng nó và dùng nó một cách bất hợp lý
nhà mình không giàu ... chỉ thuộc dạng bình thường nghiêng về phần kém nhiều hơn :| nhưng mình không bao giờ muốn dùng từ nghèo để cầu xin sự thương hại của người khác
khi trêu nhau ờ thì " nhà nghèo bố mẹ keo " nhưng đã dính đến chuyện mua bán thì đừng bao giờ lôi nó ra làm cái gì cả :bye2[1]:
.
còn đây là mình chỉ giải thích chứ ko phải gạch hay đá gì cả ..... nhưng 1tr5 để mua đc 3DS thì thật sự là khó :-< bạn cố tích thêm 1 tẹo nữa mua cái máy hẳn hoi mà dùng .... chứ dùng hàng sida thì tiền chữa bệnh thôi cũng = máy mới rồi bạn ạ
của rẻ là của ôi :bleh[1]: rẻ quá thì chắc chỉ còn rác

tibitibo

Nấm nhỏ
Đồng ý là mua bán có tự do ra giá, nhưng cũng cần hợp lý 1 chút. Cá nhân mình thì chưa thấy ai rao 1 con 3DS nào gớm gớm cả, ít lắm cũng toàn 95%. Có lẽ 3DS bây giờ nếu chỉ bán máy k kèm gì hết thì cũng hiếm có giá 2tr5, đừng nói 1tr5. Có đôi lời...

Tiểu-Bảo

Super Baby Mario
Thành viên BQT
nhà admin nghèo lắm các bạn có 3ds nào cũ giá 1tr5 mang lại admin thu số lượng lớn để bán lại hàng 2hand trên shop admin còn sớm làm giàu :(

lucifer0022

Nấm nhỏ
admin lại troll rồi =)) up lên cho bạn nào
chuẩn bị bán vài thứ nên gạch các bác nhiệt tình để mai sau các bác gạch lại :myemo0111:

Đúng như lucifer nói nhà mih` ko giàu ! Mình đam mê Nintendo đã từ thời mẫu giáo mà... Do còn nhỏ quá tích được ít tiền thôi, mong các bạn thông cảm :shake: Uppppppppp :clap2[1]::clap2[1]:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN