Cần mua DSi + Flashcard xịn (SuperCard DS Two hoặc Acekard 2i)

Cửa hàng game Nintendo nShop

Hiện nay em đang sinh sống ở thị trấn Thốt Nốt thuộc Quận Thốt Nốt - TP.Cần Thơ. Ở đây thì hơi quê mùa, không có tiệm bán các loại máy như NDS, PSP,...mà vụ ship về ở các website bán hàng online thì em thấy khá là phức tạp (Vừa trao đỗi với vài member của 4rum ta, cuối cùng ko giao dịch thành công chỉ vì vụ ship hàng về). Đã thế cha mẹ lại không cho lên Tp.HCM mua máy, lại không có người quen trên đó nữa. Cuối cùng, chỉ còn Tp.Cần Thơ là gần, đi xe buýt lên chỉ mất 1h30' nhưng vì em ở hơi xa nên không rành về TP.Cần Thơ (kể cả đường đi, nhà cửa,..) và tất nhiên em không biết nơi nào trên Tp.Cần Thơ bán các loại máy chơi game cầm tay này. Bác nào ở Cần Thơ hoặc ở xa nhưng có biết tí về Tp.Cần Thơ thì chỉ hộ em vài shop bán máy với chất lượng cao, giá phải chăng (có cả bản đồ chỉ đường càng tốt :D) thì em biết ơn nhiều lắm, thanks trước :)

Tính mua 1 con DSi với cái Flasshcard DS2 hoặc Acekard 2i cũng được, nếu giao dịch gần thì ok ngay nhưng nếu giao dịch xa với ship hàng về khá mắc thì em xin thôi :((

Không biết post bài ở đây đúng không nhưng xin mod và admin đừng xóa, có gì cứ move đi cũng được ^:)^

ê vấn đề là sao nói tui nghe với, tui đang cần nè, đang muốn mua acekard 2i, ở cần thơ luôn...
có gì pm tui cái: thieugia_honguyen45

Zzzz...Chỉ là có mấy anh ở HCM chịu ship hàng về rồi = =
Nếu cậu ở Cần Thơ mà còn không biết ở đâu bán NDS thì vãi thật rồi...Có lẽ ở Cần Thơ ko có bán đâu :-??

PerfectSun

Nấm nhỏ
Vụ này shop Mr Minh của tui làm được nè. Đã từng giao dịch với vài bạn ở Cần Thơ rồi. PM cho tui nha.
Thông tin ở dưới sign.

mình có một nhỏ bạn ở Cần Thơ mua cái DSL ở Cần Thơ 3,5tr chưa có gì thêm hết. Nghe vậy mình tức khủng khiếp. Ở trên này chỉ có 2tr8 thôi mà đem về đó nó dám nâng lên thêm 700k.
hic hic.
Khuyên bạn là không nên mua ở Cần Thơ.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN