HN Cần mua gấp 3DS Aqua Blue hệ US trong tuần

Cửa hàng game Nintendo nShop

Như tit thôi ạ, 13/7 em đi du lịch đến cuối tháng rồi nên chỉ giao dịch được trước ngày 12 thôi ạ :D
Em cần máy dùng tốt k lỗi lầm và hình thức khoảng 90%, vẫn đầy đủ phụ kiện trong box (dock và sạc, AR card, bút theo máy và thẻ SD), còn box thì mất rồi cũng được ạ. Còn phụ kiện ngoài như Aluminum, Case, BCS,.... có thêm thì em thêm tiền ạ.
Em cần máy hệ US, FW k quan trọng vì em xác định dùng băng gốc rồi và quan trọng nhất là máy màu Aqua Blue ạ :'( em hứa với người yêu rằng cô ấy thi đại học xong là có máy rồi. Các bác cũng biết lời hứa quan trọng như nào rồi ạ :'( các bác ai có thì giúp em nhé. Em cảm ơn nhiều ạ :3
SDT: 01652897898

thế thì phải mua con likenew giống như con mình mới bán ý...thế nó mới chuẩn....chứ 90% mà tặng ny thì :D
em ước chừng 90% cũng là likenew rồi o.0 chỉ là có thể có vài vết xước dăm ở đâu đó thôi (ốp aluminum là xong =)) ) bác add fb em luôn nhé, cùng dân cốt nhây :v tên fb em ý hệt tên forum luôn :v

em ước chừng 90% cũng là likenew rồi o.0 chỉ là có thể có vài vết xước dăm ở đâu đó thôi (ốp aluminum là xong =)) ) bác add fb em luôn nhé, cùng dân cốt nhây :v tên fb em ý hệt tên forum luôn :v
m bán 3 ngày trước rồi =)) bỏ miếng dán v.v. ra nhét hộp là như brandnew =)).... à mà cosmos black cơ :D

Ủa hình như Ti Tòn này là bạn cosplayer trên FB? :))
klq lắm nên coi như up hộ nhé :)) máy mình có nhưng để dùng rồi :<
ở s3 hàng mành còn mấy máy aqua blue như vậy đó, đến thử coi nhé

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN