Cần mua M3 lite

Cửa hàng game Nintendo nShop

Mình cần mua M3 lite. Thấy anh obi bảo mua 150k nên các bác đừng chém nhá.
Pm tại đây hoặc inbox. Các bác nhớ để lại SDt. Em sẽ pm sau
Ai đi qua đá hộ có thanhk ak

chickentqd

Nấm bình thường
như cái ava của bạn, đào đâu ra cái đó vs giá của bạn đưa ra, mà cài này cũng ít người còn lắm:no:

obi123

Nấm bình thường
hehe, 150k là mình quá may mắn thôi :))
Chứ con đó giá thực cao lắmmmm!!!!!!!! Tầm $60 cơ, mà lại còn hiếm hơn cả game gốc :-o

Nhớ hồi nọ, CN mình ngắm đc em M3 này, nên về nhà down sắn soft convert và chép thử game vào thẻ nhớ. T2 ra mua test và mua luôn. Lúc mua mếu máo với chú Cường là nó hết pin trong rồi, chú giảm cho cháu 50k = 150k [-O< Chú okie luôn. Hôm đó còn có 1 cậu qua shop hỏi mua M3 mà mình lại vừa lấy xong, đang cắm ở máy :)) Thấy cũng ngại thật :( Mà thôi, thanh chân cũng có cái lợi.

Về vụ hết pin của nó, cứ chơi xong game, thoát ra menu chính là nó tự back-up save luôn, chả sợ mất save, mà kể cả để quên 1 hôm cũng ko sao. sang ngày thứ 2 mới bay mất file (đek hiểu pin trong nó làm sao nữa, như băng tàu hết pin, ngắt nguồn máy thì chỉ trụ đc tầm 30s, cái này đc 1 ngày). Mà mua về thay pinlaf okie ngày. Ko thay thì chịu khó thoát ra menu là đc.

Mình nhớ có hồi bán băng pkm saphere cho 1 anh, anh ấy cũng có M3, nhưng là loại to, vừa khít GBA, mình là lite (phải mod case mới vừa GBA). Nhưng mà của ổng lại toàn tiếng Tàu, M3 thì ko có menu đổi ngôn ngữ :))... Chịu khó mày mò kinh!

Dù sao cũng up cho bạn nhé!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! Chúc tìm đc con FC đỉnh mà hiếm này!

aliviss

V.I.P Member
hehe, 150k là mình quá may mắn thôi :))
Chứ con đó giá thực cao lắmmmm!!!!!!!! Tầm $60 cơ, mà lại còn hiếm hơn cả game gốc :-o

Nhớ hồi nọ, CN mình ngắm đc em M3 này, nên về nhà down sắn soft convert và chép thử game vào thẻ nhớ. T2 ra mua test và mua luôn. Lúc mua mếu máo với chú Cường là nó hết pin trong rồi, chú giảm cho cháu 50k = 150k [-O< Chú okie luôn. Hôm đó còn có 1 cậu qua shop hỏi mua M3 mà mình lại vừa lấy xong, đang cắm ở máy :)) Thấy cũng ngại thật :( Mà thôi, thanh chân cũng có cái lợi.

Về vụ hết pin của nó, cứ chơi xong game, thoát ra menu chính là nó tự back-up save luôn, chả sợ mất save, mà kể cả để quên 1 hôm cũng ko sao. sang ngày thứ 2 mới bay mất file (đek hiểu pin trong nó làm sao nữa, như băng tàu hết pin, ngắt nguồn máy thì chỉ trụ đc tầm 30s, cái này đc 1 ngày). Mà mua về thay pinlaf okie ngày. Ko thay thì chịu khó thoát ra menu là đc.

Mình nhớ có hồi bán băng pkm saphere cho 1 anh, anh ấy cũng có M3, nhưng là loại to, vừa khít GBA, mình là lite (phải mod case mới vừa GBA). Nhưng mà của ổng lại toàn tiếng Tàu, M3 thì ko có menu đổi ngôn ngữ :))... Chịu khó mày mò kinh!

Dù sao cũng up cho bạn nhé!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! Chúc tìm đc con FC đỉnh mà hiếm này!
bọn này còn có cả 1 bộ pack dùng để chuyển đổi lắp vừa GBA với DS Fat cơ nhưng giờ không bán nữa rồi

à e còn con DS Lite nào k a mượn up nhờ cái acekard 2i với

obi123

Nấm bình thường
bọn này còn có cả 1 bộ pack dùng để chuyển đổi lắp vừa GBA với DS Fat cơ nhưng giờ không bán nữa rồi
Em từng một thời lượn qua các trang như này để tìm chỗ nào bán ko mà ko trang nào còn hàng và ko trang nào ship về VN => 2 lý do thuyết phục bỏ.

à e còn con DS Lite nào k a mượn up nhờ cái acekard 2i với
okie anh. T7 em qua tại T6 bận quá.

M3, G6 trước đây mình có hết :)) nhưng bán sạch từ lâu rồi. 150k là giá ko tưởng, với lại hầu tìm được người sở hữu đã hiếm, người muốn bán càng hiếm

keen9000

Nấm nhỏ
ông ở HN hay SG vậy stupid bear , sg thì ra khúc hồng bàng coi thử, ở đó tui thấy nhiều đồ cổ lắm ,có cả gba ags-101 full box (mà box bị oxi hóa bạc hết cả màu :)) ) bữa hỏi thì hàng ế tồn kho mà thét đúng 1t5 nên sợ quá khỏi trả giá luôn :xm0015: , hỏi thử hi vọng mong manh là có

ở HN thì mình chịu :)

Hipi01

Nấm bình thường
bạn nào có con này pm tớ :01226518050 trả hẳn 350k khỏi , muốn giá cao hơn có thể thương lượng

Anh obi để lại cho em đi. Giá bn cũng ok(<500k,trên 500k em múc con ez 4 :))

---------- Post added at 09:00 AM ---------- Previous post was at 08:59 AM ----------

P/s em ở hn

obi123

Nấm bình thường
Anh obi để lại cho em đi. Giá bn cũng ok(<500k,trên 500k em múc con ez 4 :))

---------- Post added at 09:00 AM ---------- Previous post was at 08:59 AM ----------

P/s em ở hn
Hix, muốn giúp bạn lắm, mà mình ko muốn bán nó chút nào (Hàng hiếm......)

obi bán con ez 4 rồi hả
Em bán lâu rồi vì có M3 thay thế :D. À, anh biết đặt hàng trên taobao.com ko? Em đang định mua con chip cho gamecube bên đó. Bên đó rẻ hơn trên eurasia nhiều, có 16 tệ hay là đô Hồng Kông gì đó. Tiện thể order mấy cái tụ điện, công tắc để mod cube. Khổ nỗi VN chả hàng điện nào có.

gamepsp2009

Nấm nhỏ
Mình cũng có M3 xài tốt hơn R4 mà tiếc là ko còn đc support từ năm ngoái rồi :)) game nào bây giờ cũng phải patch mới chơi đc

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN