HN cần mua máy ds cũ giá khoảng 800k

Cửa hàng game Nintendo nShop

anminh

Nấm bình thường
cần mua máy ds lite không r4 cũ giá khoảng 1tr

tui vốn là fan của của dòng máy này, trước chơi trên giả lập giờ mới có điều kiện mua một cái nhưng giá chóng mặt quá lên mong bác nào có máy cũ không dùng nhượng lại cho tui nha, chỉ cần còn đủ phụ tùng và chức năng(hỏng cũng được, nhưng nói rõ hỏng đâu để tui còn sửa:bye2[1]:), tui chỉ có khoảng 1tr lên không yêu cầu gì hơn mong mọi người giúp đỡ hết sức:bye2[1]:
có gì thì cứ up ở box hoặc pm tui :Daicaca96@yahoo.com(tiện thể em mới học lớp 10 :)

B.Giovanni

Nấm bình thường
Up . . . . . . . . . . . .

---------- Post added at 08:27 PM ---------- Previous post was at 08:21 PM ----------

Nhịn ăn 1 năm để mua Ds cơ à =.='' Thảo nào bây h a hay ốm vậy .

anminh

Nấm bình thường
cả ngày hôm nay vố trượt 2 con ds lite 1tr tức wá:sorry[1]:

---------- Post added at 07:29 PM ---------- Previous post was at 07:25 PM ----------

vẫn chưa tìm được máy:sorry[1]:, up................................................

---------- Post added at 07:44 PM ---------- Previous post was at 07:29 PM ----------

đã kiếm được 1tr nên cần tìm ds lite không r4, up giúp em nha\m/

800k thì bạn nên tích cóp thêm đi chứ chưa thấy ai bán DS "LITE" mà 800k cả. Trừ khi bạn rảnh, mua máy hỏng xong mang ra tiệm sửa tốn thêm mấy trăm k => cái máy 2nd ngon lành + phụ kiện đủ \m/

up giúp bạn!......
khuyên bạn là "dục tốc bất đạt" bạn cứ dành thêm đi, mua hẳn cái ngon luôn, chứ mua mấy cái 1tr về làm gi, về sửa mất công ra, máy móc thì lởm, dùng vứt đi. DSLite càng ngày càng rẻ, không muốn rẻ cũng phải rẻ, một loạt thế hệ mới sắp ra rồi, mà biết đâu lúc bạn có đủ xiền bạn lại thích cái khác hay hơn mà lại rẻ nữa hii. chúc bạn được như ý! :)

chickentqd

Nấm bình thường
up giúp bạn!......
khuyên bạn là "dục tốc bất đạt" bạn cứ dành thêm đi, mua hẳn cái ngon luôn, chứ mua mấy cái 1tr về làm gi, về sửa mất công ra, máy móc thì lởm, dùng vứt đi. DSLite càng ngày càng rẻ, không muốn rẻ cũng phải rẻ, một loạt thế hệ mới sắp ra rồi, mà biết đâu lúc bạn có đủ xiền bạn lại thích cái khác hay hơn mà lại rẻ nữa hii. chúc bạn được như ý! :)
=))=))=)) up cho cái câu "dục tốc bất đạt" bay xa.bác tiencoi chú ý nhé:))

anminh

Nấm bình thường
thực ra nếu muốn mua con ds lite mới thì hết tết là em có đủ, nhưng em muốn mua luôn vì em tính trước tết em được nghỉ gần nửa tháng:yahoo[1]:, sau tết số ngày nghỉ lễ chưa được một tuần:sorry[1]: nên em tậu con 1tr chơi tạm, sau tết có đk sửa sau:rolleyes[1]:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN