HN Cần mua máy nuôi thú ảo

Cửa hàng game Nintendo nShop

Như ở trên mình đang cần mua 1 cái máy nuôi thú ảo. Mình rất thích nuôi thú nhưng bố mẹ kô cho nên đành nuôi ảo vậy. Vậy ai biết chỗ nào bán hay bạn nào bán máy nuôi thú ảo chính hãng thì chỉ cho mình nhé kô phải mấy cái máy giá mấy chục ở mấy cửa hàng đồ chơi đâu. Thanks!!!

HN Cần mua máy nuôi thú ảo

em cũng đang cần 1 con mấy chục mà không ở đâu bán đây bác biết bây giờ ở đâu còn con mấy chục chỉ em đy

manhsoi

Nấm nhỏ
Vào mấy cái Vincom hay gì đó không nhớ tên xem thử coi có không bạn , tìm giang hàng của Bandai hay Tommy ấy .

Đâu ra bác.Mấy con này dùng bền mà cái loại 28k mới sợ.Em dùng hàng hàng ngon em phải biết chứ.Cái vỏ đểu trông là biết liền.Phím nảy nút mềm hoạt đọng êm ái trơn tru kkk

saxnuoc92

Nấm nhỏ
Thú ảo thì mình còn vài con, bác cần con nào, toàn hàng xịn của BANDAI/Konami nha bạn
Dance Revolution Konami 1998 300k
Bandai Curemo 400k
Tamagotchi màu 300k ( bị nứt màn nhẹ vẫn sáng rõ, không điểm chết), giá ebay từ 500-2trieu
Love chu 2 combo 2 con : 500k

Thú ảo thì mình còn vài con, bác cần con nào, toàn hàng xịn của BANDAI/Konami nha bạn
Dance Revolution Konami 1998 300k
Bandai Curemo 400k
Tamagotchi màu 300k ( bị nứt màn nhẹ vẫn sáng rõ, không điểm chết), giá ebay từ 500-2trieu
Love chu 2 combo 2 con : 500k

Đang hóng em màu mà nt gọi điện ko thấy bạn đâu...

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN