HN Cần mua thẻ nhớ cho 3DS

Cửa hàng game Nintendo nShop

Số là em bị mất thẻ, đứa em nghịch nghịch tháo ra, giờ ko biết nó quăng đi đâu :confused:
Bác nào thừa thẻ thì để lại cho em vs, ưu tiên thẻ nhớ theo máy 3DS, ko thì thẻ chính hãng đàng hoàng, chứ thẻ vớ vẩn thì mua game eshop xong thẻ die thì mất tiền oan :eek:

Sửa lần cuối:
hình như 3DS lắp thẻ >8gb thì đọc rất chậm.
Em đang định kiếm thẻ 2-4gb thôi cho rẻ (2gb càng tốt, cho đúng vs dung lượng thẻ của 3DS)
chắc chiều nay phóng qua chỗ bác tienxiu :D vừa check thấy bác ấy cũng có, cũng hay qua đấy mua :D

Sửa lần cuối:

phongga

Nấm bình thường
Số là em bị mất thẻ, đứa em nghịch nghịch tháo ra, giờ ko biết nó quăng đi đâu :confused:
Bác nào thừa thẻ thì để lại cho em vs, ưu tiên thẻ nhớ theo máy 3DS, ko thì thẻ chính hãng đàng hoàng, chứ thẻ vớ vẩn thì mua game eshop xong thẻ die thì mất tiền oan :eek:
nếu bạn đã mua game trên eshop hoặc dùng redeem code để down game thì không lo có chuyện mất thẻ nhớ thì mất game luôn đâu bạn, vẫn có thể down lại những game bạn đã mua bình thường, không sao cả. khi bạn mua game trên eshop là nó đã lưu vào tài khoản của bạn rồi, không mất đâu.
nếu bạn dùng tiền hack để mua game thì mình không biết nhé ^^

Lên nhattao mà search ra cả đống, nhiều thằng toàn buôn thẻ nhớ mà, tìm cái thẻ nhớ máy ảnh SDHC ý. hồi mình mua là 360k con Toshiba 32Gb nguyên seal. Thẻ Toshiba class 10 thì chậm ngang class 4 của bọn Sandisk, Samsung.... nên rẻ hơn kha khá.

Lên nhattao mà search ra cả đống, nhiều thằng toàn buôn thẻ nhớ mà, tìm cái thẻ nhớ máy ảnh SDHC ý. hồi mình mua là 360k con Toshiba 32Gb nguyên seal. Thẻ Toshiba class 10 thì chậm ngang class 4 của bọn Sandisk, Samsung.... nên rẻ hơn kha khá.
em ưu tiên tốc độ truyền dữ liệu chứ ko quan trọng dung lượng lắm, vì game 3DS cũng nhẹ hều :-j

Tiện đây các bác tư vấn giúp em nên mua card hãng nào, mua ở đâu và cách phân biệt card thật, card fake :D

em ưu tiên tốc độ truyền dữ liệu chứ ko quan trọng dung lượng lắm, vì game 3DS cũng nhẹ hều :-j

Tiện đây các bác tư vấn giúp em nên mua card hãng nào, mua ở đâu và cách phân biệt card thật, card fake :D
ra shop mua thẻ nguyên seal or đặt hàng lazada.vn giao hàng tận nhà... như thế chắc chắn chính hãng

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN