HN Cần mượn DS Lite

Cửa hàng game Nintendo nShop

[E]arth

N-Poll
Chắc đây là quảng cáo đầu tiên vào duy nhất về việc này:((

Mình mới mua 1 cái Acekard 2i. Nhưng do nó không hỗ trợ cho DSi 1.4.1 nên cần mượn 1 ai đó có DS Lite để Update hộ:((

Hẹn gặp ở Thanh Xuân, Hà Nội. Thời gian gặp tùy bạn chọn vào những ngày cuối tuần.
Mình sẽ có hậu tạ và tiền xăng xe đi lại cho bạn nào giúp mình.

p/s: Bài này dựa theo luật dược đưa vào trao đổi sản phẩm nên đừng bạn nào chém mình là phạm luật Box Quảng Cáo nha:((

warriosbest

Banned
Chắc đây là quảng cáo đầu tiên vào duy nhất về việc này:((

Mình mới mua 1 cái Acekard 2i. Nhưng do nó không hỗ trợ cho DSi 1.4.1 nên cần mượn 1 ai đó có DS Lite để Update hộ:((

Hẹn gặp ở Thanh Xuân, Hà Nội. Thời gian gặp tùy bạn chọn vào những ngày cuối tuần.
Mình sẽ có hậu tạ và tiền xăng xe đi lại cho bạn nào giúp mình.

p/s: Bài này dựa theo luật dược đưa vào trao đổi sản phẩm nên đừng bạn nào chém mình là phạm luật Box Quảng Cáo nha:((
nhớ ko nhầm Key_blade cũng tương tự :em17:

[E]arth

N-Poll
Tiện Up và thêm chút thông tin bổ sung
Nhà ở Q.Thanh Xuân, Làng Khương Đình. Nhưng hiện giờ do nghỉ tết nên về quê thú7~ Chủ Nhật tuần sau mới ra HN được vì vậy hẹn bạn nào có lòng tốt giúp mình vào tuần sau vậy.

Thank các bạn nhiều nha:D

công nhận lúc nghe giọng ông em này cứ tưởng em gái xinh tươi nào thật,may mà biết trước là con trai :))
con đấy cũng bt mà em,cũng định đú đởn lên DSi nhưng mà thấy ko cần lắm,thích DS vì pin trâu vãi,nghe nhạc 2 ngày tẹt ga,lại còn gọn nữa nên mang đi nó tiện :D game thì chủ yếu vẫn psp thôi :D
mà hnay nghe em nói xong mới biết có chuyện r4 ko hỗ trợ thẻ 4Gb,chẳng hiểu sao r4 của mình cắm thẻ 4Gb vào vẫn phây phây nhỉ :-?

[E]arth

N-Poll
HELP!!!!!!!
Tình hình là đã ra HN từ hôm qua nhưng mấy người mình nhờ ai cũng bận nên vẫn chưa mượn được:Dapdau:
Do rất rất cần ngay hôm nay mà chiều mình lại bận:Dapdau:
Vì vậy trong sáng nay muốn mượn gấp 1 chiếc DS Lite hoặc DS Fat của 1 bạn nào đó ở HN.

Địa điểm gặp: Trước cổng PICO Plaza , 76 Nguyễn Trãi (Gặp ngoài đường cho tiện)
Thời gian: 7h~12h ngày Hôm Nay 9/1/2011
Điện thoại liên lạc: 01642642881(Khi nào đi thì gọi mình ra chỗ gặp)

Mình sẽ có hậu tạo bạn nào có lòng tốt giúp mình và trả thêm bạn tiền xăng xe đi lại:sorry[1]:

XIN MỌI NGƯỜI GIÚP ĐỠ!
Thực sự mình đang rất cần
:Dapdau:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN