Toàn Quốc (Cần Thơ) Máy Nintendo 3DS XL Xanh-Đen

Cửa hàng game Nintendo nShop

Mình cần tìm mua máy Nintendo 3DS XL màu xanh hoặc đen giá 2.5m~3m5 tùy theo máy các bạn( có thể thương lượng). Nếu được các bạn vui lòng chụp hình tổng thể máy, chi tiết và tem bảo hành hoặc phiếu mua hàng để tăng độ tin tưởng thì mình sẽ sẵn sàng tăng giá :) . Mình có nhu cầu mua máy về để sử dụng và đã tham khảo giá thị trường thế giới(ebay,amazon......) nhưng mua qua trung gian quá phức tạp và thường xuyên bị hut đấu giá (khác múi giờ) nên chưa mua được, nay lên diễn đàn mình kiếm mua luôn cho tiện. Điều kiện máy là sử dụng tốt không quá cũ 2nd. Các bạn có khả năng hi vọng inbox 4rum hoặc facebook : Roo Tham Ăn dùm
Sđt liên lạc(Viber,Zalo): 0989156887 (vui lòng nhắn tin đừng gọi)
Mình tên Đông hi vọng hợp tác thuận lợi với các bạn có ý. Cảm ơn đã đọc :D

Sửa lần cuối:
XIn lỗi các bác do mình tham thì đừng nói ai. Giá thì có thể thương lượng nhưng giá các con này 2nd trên ebay chỉ ~2tr5 hàng công ty, chủ sở hữu bán cũng chỉ tầm 3tr mà các bác đòi cao hơn giá đó thì đừng nói bậy dùm mình :). Vì trên ebay đấu giá ngoài giờ nó hủy liên tục mà theo múi giờ quốc tế thì chỉ toàn kết giờ đó nên mình mới quiết định mua tại Việt Nam cho tiện. Hình cho các bạn to mồm đây

Đính kèm

Ryan

Nấm nhỏ
bạn ko biết đấu giá nó khác và hàng 2nd hand nó khác thế nào à ? đấu giá là cho mau bay của những người cần tiền gấp, hoặc là quảng cáo của 1 số người buôn bán. Hơn nữa giá VN và giá quốc tế nó khác nhau , bác thích thì cứ đấu giá trên ebay, còn mua lại ở VN thì bác nên tham khảo giá trên forum này xem có ai bán giá 2tr5 mà 3ds XL ko ?
Thêm 1 điểm nữa là bạn mua máy ở Cần Thơ , mà ở Cần Thơ thì theo mình biết số người xài những game cho nintendo hiếm như đầu ngón tay :3

Chúc bạn sớm tìm đc máy như lời rao. Mình sẽ xem coi đến bao giờ :3

BlueAngleX

Nấm nhỏ
Giá thì có thể thương lượng nhưng giá các con này 2nd trên ebay chỉ ~2tr5 hàng công ty, chủ sở hữu bán cũng chỉ tầm 3tr mà các bác đòi cao hơn giá đó thì đừng nói bậy dùm mình. Hình cho các bạn to mồm đây
Mời ông đi mà đấu giá hay mua ở ebay, có khi bỏ 2,5tr mua đc con XL về mở ra lại thấy cục gạch =))). Đọc mà hài vãi, thị trg việt nam lại cứ lôi ebay ra so, sao ông ko mua ở ebay luôn đi vào đây hỏi mua làm gì cho đắt

Mình nói thế, thế ý bạn là máy 2nd chỉ nên bán chẵn giá khi mua từ tiệm (4tr3 tại thegioikts,4tr8 nshop) thì mua 2nd xài lâu rồi giá 4 triệu là hợp lí thì bạn cứ giữ ý thế đi. mình cho giá trung bình và nói là "có thể thương lượng" cho ai hợp tác còn như bạn có vẻ chả muốn bán và cũng không có ý hợp tác

Xin thưa là mình đã mua ebay 1 máy 2tr5 làm quà tặng rất mượt (hàng công ty). hàng "2nd" còn hàng Việt Nam thì giá 3tr5 mình vẫn thấy thỏa đáng và mua được. Mình cho giá 2tr5-3tr là tùy vào conditon máy. nếu máy tốt mà mua lâu hơn 1 năm mình vẫn ra giá 3tr5 được, mong các bạn đừng chém tội em. Mà ở trên mình cũng nói là đấu giá hàng 2nd mình chưa hề nói mua máy giá mới rẻ thế. Mình cũng là người có nhu cầu nên không dám chặt chém ai, xin "xem xét" kĩ những điều mình ghi chứ đừng chỉ nhìn con số rồi xong bán bừa là mình mơ mộng mua máy mới 90% với giá đó

change_me89

Nấm nhỏ
Mình cảm thấy nếu bạn đã mua trên ebay được giá đó rồi thì bạn nên "mua" ở trên đó luôn cho tiện :D, khỏi bị ai gạch đá.. Vì bạn để giá 2tr5~3tr 1 máy 3DS-XL 2nd ở VN thì chẳng ai bán đâu, góp ý bạn :).

Cảm ơn các bạn "tận tình" tư vấn. Nói giá có thể thương lượng mà ai cũng chỉ biết phán thế thì mình cũng chịu. Vấn đề và tại sao không mua trên ebay nữa mình cũng đã nói và lí do mình mua ở đây cũng nói. Mình là người có nhu cầu thì mình cũng phải có quyền yêu cầu.Các bạn nào bán cũng có quyền yêu cầu. Các bạn chỉ biết nói mà sao không biết nghĩ và đọc "kĩ" và "cẩn thận" giúp mình ? Mình không phải mới mua online lần đầu nên không cần các bạn chỉ và ra giá dùm mình, mình dùng ebay ám chỉ vì trên đó giá đa dạng và thực tế, các trang web chotot,vatgia,.... mình cũng đã tham thảo chứ đâu dám phán bừa và nói chặt chém như bán đồ ngoài chợ mà các bạn không chịu đọc mà cứ dè ở phần đầu mà quên mất các phần sau mình cũng chịu. Như bạn ở trên nói 2tr5-3tr với 1 máy xài lâu condition tệ thì bạn bán giá 4tr thì cũng đố ai mua đấy bạn, suy nghĩ kĩ dùm mình trước khi nói :). Các bạn nào có vấn đề gì thì cứ ghi, gạch đá mình nhận. Nhưng "hãy" đọc và suy nghĩ đầy đủ trước khi rep dùm mình

XIn lỗi các bác do mình tham thì đừng nói ai. Giá thì có thể thương lượng nhưng giá các con này 2nd trên ebay chỉ ~2tr5 hàng công ty, chủ sở hữu bán cũng chỉ tầm 3tr mà các bác đòi cao hơn giá đó thì đừng nói bậy dùm mình :). Vì trên ebay đấu giá ngoài giờ nó hủy liên tục mà theo múi giờ quốc tế thì chỉ toàn kết giờ đó nên mình mới quiết định mua tại Việt Nam cho tiện. Hình cho các bạn to mồm đây
ai nói 2tr5? Mình ở Úc đây, thường xuyên mua hàng đấu giá qua ebay nhé. 3DS XL hàng 2hand đấu giá vào khoảng $150 còn tuỳ vào bao nhiêu game nữa nhé. và thường tụi này ship khoảng $21.5 first class to $30 or $40. nên gái cuối là tầm $200 1 máy cộng 1 hoặc 2 games, giá vậy nên đừng đòi so với VN. ở đây ko ai điên bán giá 2tr5 đâu, kẹt lắm bán 3tr4-3tr5 thôi vì máy mới là 4tr

Bùn cười. Mún rẽ thì kím 3DS giá cỡ 2m mà mua.
Đã sống ở nơi ít ai chơi máy Nin mà còn ảo tưởng sức mạnh =))))))))))))))))))

Ebay ngồi canh miệt mài 2-3h sáng đấu đc con máy mint tầm 120$ rồi tiền ship về vn nữa chưa tính tiền phí nữa... 3tr sao mà gian nan quá :))
Đùa chứ bạn tìm link ebay ưng ý đi,mình sẵn sàng canh giúp, công tính sau,chứ tìm ở vn máy XL 3 triệu chắc up đến khi nào có XXL may ra tìm đc

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN