Cảnh giác nạp tiền giá rẻ vào Nintendo Account

Cửa hàng game Nintendo nShop

tin vừa nhận đây,tình hình trưa nay mình đã gặp bác camtien và đã mở được eshop như bình thường cùng với 1 bạn trên nintendovn và theo bản tính tò mò em cũng được biết là bác camtien đã gửi trả máy cho bác gì đó trên group pokemon,nhưng kết quả em nhận lúc 4 giờ chiều nay khi vừa trên công an quận tân phú để xác minh vụ việc xãy ra với bác camtien là cái bạn đi chung với mình sau khi mở khóa được cái eshop và nhận 700k tiền của camtien đền bù,khi ra về thì ra về vui vui nhưng vụ việc vừa xác nhận được là bác camtien bị bạn của người vừa được mở khóa đi chung đâm vào lưng 1 nhát,hiện tại em vừa được công an quận tân phú gọi lên điều tra và vừa mới về đến nhà,mình thấy bác gì đó hơi quá đáng,đã được mở khóa nhận tiền đền bù con kêu bạn đâm lén bác camtien là không nên,nếu bác có trong 2pic này thì hãy lên tiếng xác minh vụ việc đi
vừa trưa nay các bác ạ

mình thì chưa biết bác ấy nằm viện nào,vừa lên lấy lời khai về xong,bác kia quá đáng thật đấy,thật sự cảm thấy bức xúc ghê gớm,vợ bác camtien có thai mà đạp té luôn,tàn nhẫn khó tin

change_me89

Nấm nhỏ
2 người được r còn mình thì sao nhỉ =.=... vậy là phải chờ ah =.=. Còn vụ bị đâm thì chia buồn ... mặc dù mình bị block vì mua $ của camtien nhưng camtien ko đến mức bị đâm như vậy.

P/S: Số mình đúng con rệp :))

mình thì chưa biết bác ấy nằm viện nào,vừa lên lấy lời khai về xong,bác kia quá đáng thật đấy,thật sự cảm thấy bức xúc ghê gớm,vợ bác camtien có thai mà đạp té luôn,tàn nhẫn khó tin
Nick manquan990 mới tạo ngày chủ nhật, mà sao giao dịch với camtien rồi bị ban eshop đc? Vụ camtien giao dịch bán $ cách đây hơn 1 tuần. 3 người camtien nói sẽ fix trong đó có speedytum, 2 người còn lại là ai bác nào vào confirm cái

Kurogane

nWriter
Nick manquan990 mới tạo ngày chủ nhật, mà sao giao dịch với camtien rồi bị ban eshop đc? Vụ camtien giao dịch bán $ cách đây hơn 1 tuần. 3 người camtien nói sẽ fix trong đó có speedytum, 2 người còn lại là ai bác nào vào confirm cái
hieu1992, change_me89 vừa ở trên kìa

Manquan990 đnag onl sao ko vào giải thích hoặc nói rõ ràng hơn đi bạn? Hay đầu óc bạn chỉ tưởng tượng được chừng đó tình huống thôi? Tập chơi Ace Attorney đi bạn :/

Theo hình chụp thì máy này có vẻ là 3ds màu đen chứ không phải 3dsxl màu xanh của bạn bị ban eshop phải bán trong topic rao bán máy của bạn, làm ơn chụp cái máy 3dsxl màu xanh vào đc eshop đi

kamus

Thành viên lâu năm
Manquan990 đnag onl sao ko vào giải thích hoặc nói rõ ràng hơn đi bạn? Hay đầu óc bạn chỉ tưởng tượng được chừng đó tình huống thôi? Tập chơi Ace Attorney đi bạn :/
Bạn lạ nhỉ. Mình thấy trường hợp onl ko cần ở nhà thì ng ta dùng 3G là chuyện thường thui :-? Chứ mình có nói chắc chắn 100% là nick đó đang dùng 3g đâu. Chơi A a thì phải có bằng chứg mới kết luận đc ha, ngoài ra thì đc quyền đưa ra giả thuyết và đó là giả thuyết của mình

lawon

Super Baby Mario
Thành viên BQT
Vụ việc trở nên nghiêm trọng nên lawon cũng tìm hiểu thử, nhưng nhờ một bạn bên dưới nhắc nhở nick
manquan990 chỉ mới khởi tạo hôm chủ nhật nên việc mua và bị ban eshop là hơi khó xảy ra. Mình thử tra trong admin cp và kết quả như sau:

Nick manquan990 có email đăng ký là thachtien8888@gmail.com - Tới đây cũng tự hiểu rồi nhé.

Kỹ hơn, kiểm tra ip thì ra một loạt nick clone của camtien798 sử dụng chung máy tính đăng ký.

Như vậy có thể hiểu, không có vụ đâm chém nào xảy ra ở đây. Và người được hoàn tiền lẫn thoát ban eShop 3DS chính là clone của người bán. Mình chỉ tra đến đây giúp các bạn mua tài khoản được minh bạch hơn chứ không bị lừa thêm lần nữa. Còn giải quyết sao thì vấn đề này tuỳ các bạn. BQT từ lúc đầu đã cảnh cáo việc mua tài khoản hack nên cần hỗ trợ thì BQT sẽ hỗ trợ hết mức có thể thôi chứ không đi xa hơn nữa được.

Thân,

kamus

Thành viên lâu năm
Theo hình chụp thì máy này có vẻ là 3ds màu đen chứ không phải 3dsxl màu xanh của bạn bị ban eshop phải bán trong topic rao bán máy của bạn, làm ơn chụp cái máy 3dsxl màu xanh vào đc eshop đi
Objections!!!!! :))

3ds xl đỏ, xanh hay đen thì màu ở ngoài vỏ thui, bên trong máy là đen cả đấy.

X_Halo1_z

Nấm nhỏ
cái đó hình như vỏ nhám là XL đó mà anh :-/ còn bên trong đen, ko biết bên ngoài màu gì
vừa mới điện cho camtien xong, vẫn nhấc máy, đâm ko bị nặng, vẫn tỉnh, đã khâu vết thương, anh em ở HCM chắc cũng đông, có thể nhờ đi kiểm chứng dc

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN