Cảnh giác nạp tiền giá rẻ vào Nintendo Account

Cửa hàng game Nintendo nShop

8163264128

Thành viên lâu năm
xin lỗi chứ các bạn phát biểu còn hơi bị thiển cận. nói về tôn trọng bản quyền thì việt nam ko đúng trong top 10 nước trên thế giới dùng lậu đâu nhé. đứng đầu là mấy nước châu âu kìa. :D
Cho cái nguồn cái. Mấy nước châu Á bao giờ cũng đứng đầu. Có thể thêm Nga nữa.

đã chấp nhận mua thì chấp nhận hậu quả.... =))...mod cũng đã cảnh báo rồi mà....lần sau chọn nguồn tin cậy mà mua....chứ chả đâu ra chuyện từ nhiên xuất hiện 1 bố nào đó đăng ký mới rồi rao bán blahblah giá rẻ đâu :D
mà bác lừa đảo kia cũng rảnh thật lập clone rồi chém linh ta linh tinh =00

haizzzz...... nintendo cũng phũ vãi ra, mình mua cái 3ds XL về, lúc đầu vào eshop ầm ầm, chả sao, tự nhiên sau khi xóa acc người cũ, làm acc mới( h mới thấy ngu) thì nó khóa eshop của mình, gửi mail cho họ thì họ gọi dt về, bảo là máy này sợ là máy ăn cắp nên phải khóa :(, hỏi có hóa đơn mua bán j ko, có thì chụp lại gửi mail qa cho họ, thì họ mới giải quyết. Nhọ vc, mua bán tay thì lấy đâu ra hóa đơn, ngay cả ninshop còn chẳng có nữa là, h ko bik sao nữa:((:((

Kurogane

nWriter
haizzzz...... nintendo cũng phũ vãi ra, mình mua cái 3ds XL về, lúc đầu vào eshop ầm ầm, chả sao, tự nhiên sau khi xóa acc người cũ, làm acc mới( h mới thấy ngu) thì nó khóa eshop của mình, gửi mail cho họ thì họ gọi dt về, bảo là máy này sợ là máy ăn cắp nên phải khóa :(, hỏi có hóa đơn mua bán j ko, có thì chụp lại gửi mail qa cho họ, thì họ mới giải quyết. Nhọ vc, mua bán tay thì lấy đâu ra hóa đơn, ngay cả ninshop còn chẳng có nữa là, h ko bik sao nữa:((:((
hình như Ngame có hóa đơn hay có phiếu bảo hành đồ mà. Mình nhớ tầm đầu năm nay có đứa nó chụp hóa đơn Ngame cho người ta xem nữa mà ta.

Số bác quá nhọ.

Hiện tên này lại tái xuất và đánh một vố nữa tại hội Handheld trên Facebook và một số hội khác, cũng lừa được vài người, bọn em đang tìm lại những người bị lừa đợt cc chùa lần trước để thu thập thêm bằng chứng và truy tố với CA, các bác từng bị nó lừa nếu muốn bắt được nó thì mong các bác gửi chứng cứ (ảnh chụp inbox, biên lai, đơn gửi hàng...) cho em theo FB: https://www.facebook.com/dsadsad.sdasdsa.5

Cảm ơn các bác!

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN