Cập nhật thông tin về Poké Walker

Cửa hàng game Nintendo nShop

Pokémon Heart Gold and Soul Silver sẽ có một thiết bị ngoại vi tương tự với Personal Trainer: Walking
NintendoVN Portal
Vâng, đó là một thiết bị đo với tên Poké Walker. Với nó, bạn có thể luyện level cũng như cá tính cho một pokemon của mình bằng cách đi qua, đi lại, đi tới đi lui. Ngoài ra Poké Walker cũng sẽ sản sinh ra “watt” giúp cho việc bắt pokémon hoang dã hay tìm các dụng cụ, đồ dùng trong thế giới Poké Walker và đưa chúng vào game thực sự. Ai mà biết ngoài mấy thứ đó thì thiết bị này còn làm được gì? Có lẽ nên gọi chính xác hơn đây là máy nuôi pokémon di động. Chỉ sợ là sẽ có pokémon nào đó chỉ tiến hóa được bằng phương pháp này thì khổ.
Mình xin lập topic này để mọi người trao đổi, thảo luận cũng như chia sẻ thông tin mới nhất về thiết bị này
-----------
Sau đây là một số thắc mắc của em:
1. Thiết bị này sẽ được nhập về VN?
2. Có tương thích với DSLite và các flashcard hiện nay ( R4, R4 clone ...)
3. Nó có giống với nuôi thú ảo ko nhỉ $-)
Hì hì mạo muội lập topic, mong anh em ủng hộ nhiệt tình :myemo0110:

1. Sẽ được nhập về VN nếu có người đặt mua game gốc vì cái này bán kèm theo game gốc, còn nếu mua lẻ thì chịu khó đặt trên các trang uy tín cho an toàn (trong trường hợp người ta có bán lẻ :D)
2. Tương thích với các loại flashcard hay không thì chưa biết vì hình như phải có code tương ứng với game gốc mới được thì phải (cái này không nhớ trang nào đã post, để tìm lại :D) --> Nintendo đang dốc sức chống chơi games bằng flashcards mà :D.
3. Khá giống, chắc chỉ khác là không phải cầm bấm bấm suốt ngày thôi :D bỏ túi quần là xong rùi :D tối về lấy ra bắn vào DS hehe :D

Ultimate

Nấm nhỏ
Hic nếu mà có code như bạn nói thì tốt nhất là mua game gốc :(,trước nay mình cũng chưa được động vào game gốc của DS bao giờ nên sẽ cố gắng tiết kiệm tiền mua 1 cái ;;)đến tận năm sau HG,SS mới ra cơ mà,sợ gì không đủ :))

Mà giá của game gốc không biết về VN là bao nhiểu nữa :(,hay là ship:roll2[1]:.Nghe
nói bạn Lu.Chi ở bên chau Âu hả,có gì mình gửi tiền qua rùi bạn ship về cho mình nhe :em15:

Nếu chừng 2,3 bạn đặt mua thì mình nhận mua dùm rùi về đưa lại tiền cũng được, còn nhiều hơn thì chắc đem chừng 200k, 300k đặt cọc đến đưa papa mama của mình rùi về mình giao hàng đưa nốt số tiền còn lại :D

1 băng gốc là 39,90 euro = 1 triệu VND (tính tỉ giá 1 eur = 25k VNĐ)

Giá game gốc thì cái nào cũng như cái nào hay sao nhỉ ??
40 uero ........ hix hix
Khi nào có tin tức thì kêu thằng bạn mua CHÙA, he he
Còn không thì tết mới gửi cho Lu.Chi được ^^'!

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
tùy game hot hay không nữa bạn, nhưng mà cứ chắc ăn là sẽ không rẻ đâu ^^

giá cả bình thường là từ $29.99 -$39,99 =))

87519533

nWriter
Một ngày 10 nghìn, 30 ngày 300 nghìn, 2 tháng 600, 3 tháng 900 + hai ngày nữa.Tiết kiệm từ đây tới đó dư sức mua luôn 2 bản ý chứ ;;)

Hm...học Đh thì 920k cũng ko là trở ngại j` lớn lắm nh mà nếu còn học fổ thông thì nhịn tiêu tiền như zậy hơi khổ :Dry[1]:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN