Cặp Pokémon nào thích nhất ?

Cửa hàng game Nintendo nShop

Chúng ta là fan hâm mộ của pokemon chắc ai cũng thích 1 con nhất phải ko, mình thích nhất Pikachu vì nó dễ thương, tuy ko mạnh nhưng rất tuyệt vời.
Còn các bạn thì sao hãy cho mình biết bạn thích con poke nào nhất đi :myemo0114:

quậy topic tẹo cho đỡ ế vậy :)) Mình thích con "Kraby"? ( cua nước cấp 1 ở bản crystal, câu rất dễ gặp) Đó là thời kì đầu mình chơi pokemon hệ 2 nên gặp con cua đó nhìn lạ lạ bắt luôn( bi giờ vẫn thấy con cua đó mạnh)

espeon

V.I.P Member
:em15: Cái tên nói lên tất cả:em15:
Phải yêu thương pokemon thật sự thì mới có được Espeon
Espeon, pokemon của mặt trời, của sự tỏa sáng, vẻ đẹp thanh tao, huyền bí của hệ psychic. Ánh mắt đen thẫm trở nên đỏ rực lúc tức giận, cứ như Kurapika (HxH) ấy :D
Lớp lông ngắn, mềm mại, có thể cảm nhận được sự dịch chuyển của không khí và dự đoán được cử động tiếp theo của đối thủ...

ah, Love at the first sight on Crystal.....

Kawaii

Super Princess Peach
- Làm gì quảng cáo espeon ghê vậy >,< Bạn làm như có mình bạn thích espeon thế ^^ mình cũng yêu mến mà.
- Chỉ tiếc là espeon ko đỏ như sự giận dữ của Kurapika...
- Thật ra mình cũng tính chọn espeon nhưng nhắc đến quá khứ đau buồn bị mất trên Gold vì mất save thì mình ko muốn nhớ lại... >,< Kawaii

Tui cũng giống Kawaii thích dòng pokemon tâm linh nhất. Thích nhất vẫn là mew nhưng chưa bắt được, trong tay có mỗi con Gardevoir. Con này duyên dáng ghê nhưng mà luyện cực lắm. Điểm exp lên lv của nó cực cao. Nếu so sánh các con khác cùng lv thì điểm của nó phải cao hơn mấy chục %.

espeon

V.I.P Member
Ai bảo, Gardevoir có điểm Exp để lên lv thuộc loại Normal mà, bình thường thôi. Thường thì loại Rock Ground Steel mới lên lv lâu:|

em có ý kiến hay là bổ sung là 1 cặp đi cho nó nhiều chứ 1 con thì có nhiều người sẽ ko đủ điều kiện yêu mến, với lại 1 cặp thì mới đánh phối hợp double battle được
vậy em bổ sung thêm con Pichu, như thế em sẽ có Pikachu và Pichu, tuy ko mạnh nhưng em yêu mến nó hí hí ^^

espeon

V.I.P Member
:em15:
:em15:

Điều gì xảy ra khi Mặt Trời và Mặt Trăng cùng tỏa sáng........
Trời ơi muốn chơi Pokemon Coloseum quá :(( Nhưng mà chả biết ở đâu bán cũng chả biết down

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN