Castlevania: Portrait of Ruin

Cửa hàng game Nintendo nShop

Nhiệm vụ trong Castlevania Portrait of Ruin.

Mình đang làm nhiệm vụ cho trò Castlevania, nhưng có một số món đồ mình không biết nên bán hết nên một số nhiệm vụ không làm được. Có bạn nào biết cách khắc phục không.

Mình chơi hết bản DoS, Oder of Ecclesia, còn bản này nữa thôi. Không biết liệu Konami có phát hành thêm bản nào nữa trên DS không nhỉ. Game chơi hay quá.

trungkkk

Nấm nhỏ
đào mộ tý ^^! Các bác cho e hỏi có cách nào để khỏi bị đứng hình khi chơi game này ko? E choi cứ bị đơ hoài àx-(.
Còn mỗi bản này e chơi chưa phá đảo do bị đơ hoài @@!

milu2013

Nấm nhỏ
đào mộ tý ^^! Các bác cho e hỏi có cách nào để khỏi bị đứng hình khi chơi game này ko? E choi cứ bị đơ hoài àx-(.
Còn mỗi bản này e chơi chưa phá đảo do bị đơ hoài @@!
chắc có khi bạn tải trúng game bi lổi rồi trc mình chơi game náo có vấn đề chẳng hạn bị dis lag đơ là phải kím bản khác mà tải là chơi ngòn lành cành đào lun bạn tải bản khác đi

LethalRedArmy

Nấm bình thường
Không ghi nghĩa là không có chứ sao. :))
Mấy cái thẻ bán ngoài thị trường, chỉ có mỗi chức năng là lưu dữ liệu thôi. Cái tớ đang dùng cho DS cũng thế. :D
Vừa rồi mua cái class 4 16 GB 240k. Còn loại class 10 thì 350k. Mấy cái này mua xách tay, chứ các cửa hàng lớn 1 là kg có, 2 là bán đồ đểu.
Chơi trên DS, dùng thẻ 2 GB là đủ. Cao quá sợ nó không hỗ trợ.

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
Game này nếu tính là phá đảo thì phải chơi hết Good End + Bad End, về nước tất cả các nhân vật, dẹp Boss Rush, tìm được tất cả item và hoàn thành 100% map :P

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN