Chia sẻ Pokémon cho nhau ! (Trade Free)

Cửa hàng game Nintendo nShop

Dùng giả lập cho gba thì vẫn trade đc, còn với các game như pearl, diamond hay platinum thì chịu thôi :em19::em19::em19:
Hình như cái giả lập No$Gba cũng kết nối Wifi mà (Lâu lắm rồi không dùng nên không nhớ :em15:)
Mà cái Wifi chỗ mình như $h!t ấy, thấy kết nối Very Good mà rớt mạng liên tục, tốc độ chậm rì à =.=' (Xài ké thoi)

Có bạn hiền nào Onl không ? Trade cho mình Ditto =.='
Kiếm trong Platinum khó quá, có 5% à ...
P/s: Để breed Pichu có Volt Tackle thì làm sao vậy :D

afdf

Nấm nhỏ
rao ké tí vậy!!!

Có bác nào ở HN chơi PKM FR / LG / E trên gameboy advance Sp không giúp em trade mấy con PKM để chúng tiến hóa với

junior1506

Nấm nhỏ
Tui ở Nam Định chơi PKM Ruby nè, có ai ở HN có dây nối thì trade cho nhau ít PKM đi, trời ơi em Machoke của mình ko có ai trade ko tiến hóa được nữa chán quá, ở Nam Định hình như mỗi mình chơi Game Boy thì phải

Devil_boy_hn

Nấm nhỏ
add friend code thế nào vậy? Mình muốn trade hay battle với 1 ai đó thì làm thế nào
mình đang chơi HG
Xuống tầng hầm pokemon center sẽ đc cho pal pad. Vào nintendo wifi lần đầu tiên sẽ có FC của mình ( vào bằng y tá ở giữa ấy ). Trao đổi FC của mình cho ng mình muốn kết bạn và người kia cũng cho mình FC thì khi 2 ng cùng online qua wifi thì sẽ có thể trade, battle hoặc làm vài thứ nữa....

Cách add FC:
-Mở game HG =))=))
-Mở Bag, vào key items
-Chọn Pal pad -> use
Check friend roster: xem nhưng ng bạn mình đã add
Register FC: add FC ở mục này này, điền tên ng chơi với FC của họ vào
Tên mình's FC: FC của mình, dùng để trao đổi FC với ng khác

afdf

Nấm nhỏ
Tui ở Nam Định chơi PKM Ruby nè, có ai ở HN có dây nối thì trade cho nhau ít PKM đi, trời ơi em Machoke của mình ko có ai trade ko tiến hóa được nữa chán quá, ở Nam Định hình như mỗi mình chơi Game Boy thì phải
Dây trade em có nè, đang chơi PKM fire red , nhưng mỗi tội em ở HN :)

Cũng đang cần mem nào ở HN chơi PKM trade với :em34:

ratmoonser

Thành viên lâu năm
ai giúp trade giùm magma cho evole cái nào :D !!! Thanks nhé pm yahoo chuotandem_kai !! Đổi lại cậu thix item j mình cho :D !!

honquoc

Thành viên lâu năm
cho hỏi mình chơi SS th2i có thể đấu với bản HG ko vậy ???????

@trungtu1441996 : add FC của bạn và yahoo rồi có gì onlie đấu thử sẳn tiến háo hộ con onix nhé hé hé
yahoo: honquoc009@yahoo.com
FC:My~
0689 7546 2846

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN