3DS Chocobo Racing 3D

Cửa hàng game Nintendo nShop

ngày nào tui vào cũng thấy mấy pa này cãi nhau heheh...cái cảm nhận game thì tùy mỗi người thôi..9 người 10 ý có ji dau bàn cãi ta

Ultimate

Nấm nhỏ
Cái cậu honquoc câu cú thì lủng củng, sai chính tả tùm lum... lại thêm cái tật ăn nói thiếu suy nghĩ -> chán

nguyenanhnguyen

Thành viên lâu năm
mình ko nói gamplay xin bạn đọc kỹ trước khi phán mình nhá .........đồ họa trò này so với mấy trò khác ko cho là xấu hơn ah nếu bác nói đẹp hơn thì thôi đẹp hơn...........đồ họa trò này ngang psp hoặc còn xấu hơn ấy chứ........
hix,thua bác lun,đồ hoạ vậy là sướng rồi,bác còn chê:em21:,ngang PSP rồi còn j`

Mấy bạn chê đồ họa xấu là nhìn hơi thiển cận rồi...có thể 3DS răng cưa rất nhiều nhưng mô hình thì lại rất chi tiết. Không so với các loại console next-gen nhưng so với PS2 chẳng hạn thì cái mà ta cảm thấy mượt mà chính là do hiệu ứng blur mang lại chứ về đồ họa thì tớ thấy 3DS rất sắc và chi tiết. Thất rõ nhất là bản MGS trên 3DS và PS2

gameboy89

V.I.P Member
Cái này hồi xưa trên PS1 là đua xe thú nhỉ :D, thik khoản item phong phú, nhìu cấp item khác nhau, hok bít trên DS có đầy đủ tính năng hơn PS hok :-?

BubbleHead

Nấm bình thường
Ah nhớ trò này htrc gọi là đua xe thú cơ :)) xong đi story đua tẹt ga để lấy con rồng vs con hoàng tử,cả 2 đều mạnh cả :"> muốn chơi bản này lắm r đấy 8-> quyết tâm mua 3DS ngày càng cao \m/

ZhumZhum

Nấm bình thường
Nhỏ xíu mới gọi là tuổi thơ chứ anh XD. Nhớ lúc đó chưa biết gì đua lọan cả lên bị chửi tóe khói :))

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN